Login
ทริป "กบท่ามะกา"  (อ่าน 9772 ครั้ง)

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52
ทริป "กบท่ามะกา"
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:33:25 PM »

เก็บภาพบรรยากาศจาก ทริป! "กบท่ามะกา" มาให้ชมกันครับ

จุดนัดพบแรก หน้าร้าน T-CYCLE พี่เป็ดของเรามาทันพอดีเลยครับ ;D pray

จุดนัดพบที่2 "ตั้ง ฮั่ว เส็ง" นำทีมโดย "ต่อ X-BONE" ชุดนี้มาเต็มเลยครับ

จุดนัดพบที่3 ปั้ม ปตท. พุทธมณฑลสาย 7 ดูท่าทางจะเจอฝนชุดใหญ่  snowing

พร้อมแล้วก็ ลุยต่อกันเลยครับ มุ่งหน้าสู่ "กาญจนบุรี" number1

พร้อมแล้วก็ ลุยต่อกันเลยครับ มุ่งหน้าสู่ "กาญจนบุรี" number1

ขอขอบคุณ เพื่อนๆกลุ่ม Casano bike ที่มาต้อนรับเรา และ ดูแลพวกเราอย่างดีเลยครับ pray pray pray

ถึงแล้วครับ ถึงแล้วครับ ร้าน "โก๊ขิว กบท่ามะกา" ที่ร่ำลือ headbang

ผมกำลังเข้าฌาน อยู่ครับ  meditate

สุดยอดครับ น่องกบ อย่างกับ น่องไก่ jawdrop

มากับเมียนั่งเงียบกินอย่างเดียวไม่มีปากเสียงเลยเพื่อน  nana

ทริปนี้ ต้องซัดให้หนักเดี๋ยวขาดทุน pissedoff

ขอขอบคุณ พี่เอ๋มากครับ ขนาดติดงานยังฉายเดี่ยวตามมาติดๆ pray pray pray

ขอขอบคุณ น้องมากๆครับ ดูแลเราตลอดทุกเส้นทาง  number1

ถึง "สันเขื่อนศรีนครินทร์" แล้ว พักผ่อนตามอัธยาศัยครับ   handshake

ฝนตั้งเค้ามาแล้ว เรากลับกันดีกว่า  worship worship worship

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ พี่ๆ และ เพื่อนๆ ชาวสองล้อทุกท่านที่ร่วมเดินทางไปกับเรา
แล้วพบกันใหม่ ทริป! หน้า "ชุมพรไบค์วีค" วันที่ 7-8 ตุลาคม 2554 ครับผม 
  pray pray pray

ขอขอบคุณ เว็ปไซค์ H-D PLAYGROUND ที่เป็นสื่อกลางให้พวกเราชาวสองล้อมาโดยตลอดครับ pray pray pray

เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้

ปล. ต้องขออภัย พี่ๆ และ เพื่อนๆ ทุกท่านด้วยครับที่ถ่ายรูปไม่ครบทุกคน พอดีช่างภาพสนุกและเพลินกับการออกทริปมากไปหน่อยครับ pray  worship
                                                                                                                                                                     by. ช่างภาพ