Login
ทริป "ชุมพร ไบค์วีค"  (อ่าน 10276 ครั้ง)

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52
ทริป "ชุมพร ไบค์วีค"
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:31:01 PM »
เก็บภาพบรรยากาศ ทริป "ชุมพร ไบค์วีค"
 มาให้ลูกค้าทุกท่านชมกันครับ

นัดตีห้าครึ่ง ฝนตกแต่เช้าเลยครับ  snowing

ช่วงรอฝนหยุด เติมพลังด้วย "ข้าวเหนียว หมูปิ้ง" 7 โมงฝนก็ยังไม่หยุด ลุยเลยดีกว่า ฮาร์เล่ย์ไม่กลัวฝนอยู่แล้ว  number1

เช็คความพร้อมก่อนเดินทางไกลครับผม ambulance

จุดนัดพบที่ 2 นัดพี่อ้วนสาย 4 และ พี่ๆกลุ่ม ลูกด้ามขวานไว้  hug

เจอน้า "สายันห์" ชลบุรี และ พี่เสริฐ สุดหล่อ  thumbsup

พี่ตู่ชุมพร โจ๊คระนอง & ทริปแรกของน้องบูม “ข้าวมันไก่”

รถทอง รองเท้าก็ต้องทองครับ LIMITED EDITION  ;D

โจ๊คระนอง ซื้อปุ๊ปก็ขี่กลับปั๊ป กรุงทพฯ – ระนอง  thumbsup

พี่อ้วนสาย 4 แต่ขี่อยู่แถวสาย 2   handshake

ผมเองครับ โต T-CYCLE กว่าจะได้ขี่คันนี้หารองเท้าแทบแย่ (รถขี่ดีจริงๆ)  headbang

น้องบูม ข้าวมันไก่ & น้องมนต์ มาเปนแพ็กคู่ ทริปแรกก็โดนฝนจัดหนัก  handshake

พี่ตู่ ชุมพร ขอลองรถ T-CYCLE จาก กทม. – ชุมพร ครับบบบ  worship

เฮียเคนเจ้าเก่าของเรา ทริปนี้มาพร้อมชุดกันฝนเต็มยศ   worship worship worship

ขี่ผ่านมาเจอ SIDE CAR 2013!!!  jawdrop jawdrop
นี่เลยครับ “ลูกด้ามขวาน MC”

ขอขอบคุณ พี่ฉ่อง + ป๋าภิรมย์ และพี่ๆ กลุ่ม “7 WARRIOR” ที่ต้อนรับ และ ดูแลเราอย่างดีอาหารอร่อยมากๆครับ โดยเฉพาะ "ลอดช่องชุมพร"  pray pray pray

พักผ่อนตามอัธยาศัย ครับ บรรยากาศที่บ้าน “7 WARRIOR” เป็นกันเองมากครับ hug

วันนี้ เฮียจุ่น ขับ FAT BOY lo 2012 มาเฮียบอกมันส์มาก!

พี่ดุล บอกอาหารอร่อยมากครับ

งานบุญขอให้บอกครับ pray pray pray

พี่กุ๊ก “ชุมพร” และ พี่ๆกลุ่ม “ลูกด้ามขวาน” พาเรามาทานอาหารร้านครัวหนังลุง  headbang

ผมบอย ช่างภาพ : พี่กิต บอกผมว่า "หนอนมันกินแต่ยอดมะพร้าว" ผมเลยกินมัน อยากรู้อร่อยแค่ไหนต้องมาลองครับ  :o

พี่เจี๊ยบดื่มทำไมครับ เห็นพี่บอกว่ามันจะลดความแข็ง????  nana

นั่นแน่! พี่จำรัสตามมาสมทบ pray

เข้าสู่งาน "ชุมพร ไบค์วีค"

เสี่ยตูนของเรา  handshake

นั่นแน่! โกตี๋ละแม

แวะร้าน พี่เอก สปริงเกอร์ แต่มาเจอกับน้องๆ X-BONE สงสัยคืนนี้จะยาว  number1

งานนี้ เสี่ยจั้ม “สมุย” ก็มาต้องโทษด้วยตอนซื้อไม่ได้ถ่ายรูปไว้วันนี้เลยถือโอกาสถ่ายไว้ซะเลย hug

ไม่ได้เจอกันนานเลยครับพี่ "โจ กระบี่" วันนี้พี่ดูดีกว่าวันนั้น  hug

ขอขอบคุณ ทีมผู้จัดงาน ชุมพร ไบวีค ทุกท่าน สนุกมากๆครับงานนี้  pray pray pray

พี่อ้น "กระบี่ RIDER" พี่ชายที่แสนน่ารัก

เจอแต่ พี่"หมูชุมพร" แล้ว พี่"หมีชุมพร" ไปไหนครับ  ;D pray

พี่นะจ๊ะ 7  พี่ป๊อบ 7 พี่ฉ่อง 7 คืนนี้จัดเต็ม  thumbsup ;D

เสี่ยต้น & เสี่ยจั๊ม สมุยงานนี้จัดเต็ม !!!  hug

หลังพี่ฉ่อง 7 warriors  thumbsup ;D

เจอแล้ว ตัวจริงเสียงจริง "พี่ศักดิ์ สุราษฯ"  number1

พี่ติ้ว ภูเก็ต คืนนี้ไม่เมาไม่เลิกครับ  headbang

นี่เลยครับ พี่ๆกลุ่มเต่าบิน  headbang

ตามสัญญาครับ พี่เจี๊ยบ ภูเก็ต  handshake

พี่ตี้ "ขาดิ้น" และ พี่ฉ่อง 7 "WARRIOR" pray

พี่บ่าว ระนอง วันนี้มาเท่สุดๆ

เรามาต่อกับพี่ๆ ลูกด้ามขวาน ที่ร้าน BUIDE ของพี่กุ๊ก ถ.สุขเสมอ  fingerscrossed

แล้ว X-BONE ก็พาเรามาที่ร้าน TRIPLE THREE 333 boogie

นี่เลยครับ พี่ไก่ ระนอง ชอบลองใจผม  handshake

ผมเป็นทั้ง พนักงาน + ช่างภาพ และ นักร้องประจำ T-CYCLE ครับ pray pray pray

ต่อ X-BONE กับใจโทรมๆ ครับ headbang

โอ๊ต X-BONE!!!

หมวด X เข้า ฌานจับโจรแล้วครับ meditate

นี่เลยครับ "กี้" ลูกอาจารย์ "เด๋อดอกสะเดา" ร้องเพลงเพราะมากๆ  jawdrop

มาชุมพร ต้องมาสักการะ "กรมหลวงชุมพร" เพื่อเป็นสิริมงคลต่อตัวเองและครอบครัวครับ

จะหนีไปไหน!!!!  sprint

แวะทานอาหาร ก่อนกลับครับ ที่ "ครัวเจ๊อ่าง" พี่ไก่ระนอง จัดให้อร่อยมาก ignore

น้อง เล้ง ระนอง กับ ZERO “BLACKY คู่ใจ”  number1

X-BONE THAILAND

สดชื่น!!! snowing snowing snowing

ฝาถังรุ่นใหม่ล่าสุดครับ !

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52
Re: ทริป "ชุมพร ไบค์วีค"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:36:41 PM »