Login
หมู่เฮาจาวเหนือขี่รถแอ่วพร้อมมิตรภาพแบบเบริด์ๆ  (อ่าน 657346 ครั้ง)

chokoff

• EXILE
สวัสดีค้าบ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่าน....เปิ้ล มารายงานตัวแล้วค้าบบบบ ^^
วันนี้ช่วงเช้า ไปตระเวนหาแบตมาใส่ RK ค้าบ ผลปรากฎว่า ทั้งเชียงใหม่ ต้องสั่งค้าบ T^T
เหลือความหวังที่สุดท้าย ร้าน ริชชี่ T^T ........โดนของแท้เลยค้าบ แทบล้มเพราะหน้ามืด ( เพราะน้อง PR น่าร๊ากกกกกมั๊กๆ .....ม่ะช่ายละ)^^"
ค่าเสียหาย 8,500 ค้าบ 0_o" แพงกว่ากะบะเค้าอีกอ่ะ......ไหนๆก้อเสียตังค์เยอะละ ผบ.บ่นแน่นอน หูชาแน่ เลยขอสอยตัว CTEK 0.8 ไปอีกอันเลย
กระเป๋าแบบ แฟนด่าค้าบ งานนี้ หูอือเลย.........แต่ร้านนี้ของแพง แต่บริการดีนะค้าบ ตัวริชชี่มาช่วยดูแลเองเลยค้าบ น้องนิค ที่เป็นช่าง ก้อน่ารักค้าบ บริการดีมั๊กๆ
แต่แอบบ่น ของแพงไปนิดส์.....ค้าบ ^^
พวกพี่ๆน้าๆเดินทางปลอดภัย ทุกๆท่านนะค้าบ......เดี๋ยวทางนี้ ผมเฝ้าบ้านให้เองค้าบ ^^

ลงทุน ไปเยอะ อย่างนี้ น่าจะไปลองของ นะครับ

boy tootsie

• Sportster 883 R
บอยคิดว่า คุณเปิ้ล99 นี่น่าจะเป็นที่คุ้นเคยนะ ขอดู ตัวหน่อยได้ป่ะ flirty flirty flirty

boy tootsie

Re: ซาวเจ็ดซาวแปด แม่สอดรออยู่นะจ๊ะ หมู่เฮาจาวเหนือใครอยากไปลงชื่อครับ
« ตอบกลับ #2402 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 09:53:56 PM »
อ้ายป๋อง พี่สาม ไปแม่สอดกันนะครับ headbang headbang headbang

NoiRiderCM

• Dyna Low Rider

NoiRiderCM

• Dyna Low Rider
Re: ซาวเจ็ดซาวแปด แม่สอดรออยู่นะจ๊ะ หมู่เฮาจาวเหนือใครอยากไปลงชื่อครับ
« ตอบกลับ #2404 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 10:35:37 PM »
วันนี้มีเพื่อนๆloginหลายท่านนะครับ แต่ขี้อายไม่ยอมเผยตัว ยังไงหมู่เฮาจาวเหนือก็ยินดีต้อนรับทุกๆท่านด้วยความจริงใจนะครับ pray

RDC-Bobo

« ตอบกลับ #2405 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 11:02:49 PM »
แอบมา กิ๊วๆ ยามดึกครับ  skull skull skull skull skull

donkeyfool

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #2406 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 01:08:18 AM »
ขอกลับมาเป็นแว๊นบอยสก็อยเกิรล์ขี่ซ้อนกันตามเดิมครับ 555
ยังไม่นอน แล้วจะตื่นได้ไหม ว๊ากกกกก

donkeyfool

« ตอบกลับ #2407 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 01:10:04 AM »
สวัสดีค้าบ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่าน....เปิ้ล มารายงานตัวแล้วค้าบบบบ ^^
วันนี้ช่วงเช้า ไปตระเวนหาแบตมาใส่ RK ค้าบ ผลปรากฎว่า ทั้งเชียงใหม่ ต้องสั่งค้าบ T^T
เหลือความหวังที่สุดท้าย ร้าน ริชชี่ T^T ........โดนของแท้เลยค้าบ แทบล้มเพราะหน้ามืด ( เพราะน้อง PR น่าร๊ากกกกกมั๊กๆ .....ม่ะช่ายละ)^^"
ค่าเสียหาย 8,500 ค้าบ 0_o" แพงกว่ากะบะเค้าอีกอ่ะ......ไหนๆก้อเสียตังค์เยอะละ ผบ.บ่นแน่นอน หูชาแน่ เลยขอสอยตัว CTEK 0.8 ไปอีกอันเลย
กระเป๋าแบบ แฟนด่าค้าบ งานนี้ หูอือเลย.........แต่ร้านนี้ของแพง แต่บริการดีนะค้าบ ตัวริชชี่มาช่วยดูแลเองเลยค้าบ น้องนิค ที่เป็นช่าง ก้อน่ารักค้าบ บริการดีมั๊กๆ
แต่แอบบ่น ของแพงไปนิดส์.....ค้าบ ^^
พวกพี่ๆน้าๆเดินทางปลอดภัย ทุกๆท่านนะค้าบ......เดี๋ยวทางนี้ ผมเฝ้าบ้านให้เองค้าบ ^^
อ้าว เปิดตัวอย่างเท่ห์ ไม่ไปด้วยกันซะงั้น 555
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่เปิ้ลลลลลลล

donkeyfool

« ตอบกลับ #2408 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 01:12:07 AM »
หวัดดีคับพี่ๆทุกท่าน ผมโก คับ..ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ผมขับRKคับ อยากไปท่องโลกกว้างกะพวกพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  headbang
พรุ่งนี้ตื่นมาเจอกันครับพี่

natthaphon

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #2409 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 07:18:02 AM »
อ้ายป๋อง พี่สาม ไปแม่สอดกันนะครับ headbang headbang headbang
ขอโทษครับพี่ต้องอยู่ช่วยงานศพครับ  ท.บได้แล้ว แต่ยังไม่ได้เล่มเขียว  ทะแม่งทะเม่ง lonely
เดินทางขอให้ปลอดภัยทุกคนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2013, 07:20:08 AM โดย natthaphon »

Architect bike

• Softail Springer Classic
  • " จินตนาการสำคัญกว่าความรู้"
« ตอบกลับ #2410 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 03:24:59 PM »
 :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2013, 12:59:46 PM โดย Architect bike »
"HARLEY-DAVIDSON ONLY"

ple98

• หมู่เฮาจาวเหนือ ^^
« ตอบกลับ #2411 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 08:14:37 PM »
น้าบอย....ผมพึ่งเคยขี่ HD อ่ะค้าบ ม่ะน่าคุ้นน๊า ^^ หรือว่าผมหน้าโหลหว่า อิอิ
ยังไงแล้ว ช่วงนี้ขอฝึกปรือ ขี่ให้คล่องกว่านี้อีกสักพักนะค๊าบ......
แล้วจะขอตาม พี่ๆน้าๆ ออกทริปด้วยคนนะค้าบ ^^
รอทริปแบบ เช้าไป บ่ายๆเย็นๆกลับ แบบนี้อ่ะค้าบ....ผบ.คงอนุญาต ^^"

donkeyfool

« ตอบกลับ #2412 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 06:08:39 PM »
กลับมาปวดตั้งแต่คอ ลงไปถึงน่อง สวดๆ
ตรูดระบม

gangmunk

• EXILE
Re: ปิ๊กจากแม่สอดแล้วเน้อ หมู่เฮาจาวเหนือ
« ตอบกลับ #2413 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 07:58:19 PM »
กลับมาปวดตั้งแต่คอ ลงไปถึงน่อง สวดๆ
ตรูดระบม

แล้วอย่างนี้จะวาดรูปได้หรือแน็ค  ;D ;D ;D

ple98

• หมู่เฮาจาวเหนือ ^^
Re: ปิ๊กจากแม่สอดแล้วเน้อ หมู่เฮาจาวเหนือ
« ตอบกลับ #2414 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 08:20:34 PM »
น้าแน๊ค เมื่อยๆแบบนี้ ต้องแวะสถานทูตก่อนเข้าบ้านค๊าบ ^^
รอชมภาพทริปแม่สอดจาก พี่ๆน้าๆ นะค้าบ