Login
หมู่เฮาจาวเหนือขี่รถแอ่วพร้อมมิตรภาพแบบเบริด์ๆ  (อ่าน 656471 ครั้ง)

in zen bone

• Road Glide
หวัดดีคับพี่ๆทุกท่าน ผมโก คับ..ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ผมขับRKคับ อยากไปท่องโลกกว้างกะพวกพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  headbang

พรุ่งนี้ 7.00 น. เจอกัน ปั๊ม ปตท ใหญ่ . ก่อนถึงตลาด หางดงครับ
ท่องโลกกว้างที่ เเม่สอด จ ตาก ครับ

ไม่รู้จักใครไม่เป็นไรครับ
โทรหาผมได้ 086-1432500 ผมชื่อ คุณชาย ปวรุท

ลุงหนุ่ม

• Dyna Wide Glide
  • ++pirates rider++
เพื่อนๆ ที่เข้ามาชมสนใจอยากไปด้วยกันก็เรียนเชิญได้เลยนะครับ หมู่เฮาจาวเหนือ ไม่ใช่แก็งส์ ไม่มีกฎ ไม่มีกั๊ก มีแต่คนใจดีทั้งน้านนน ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอาย ผมมาครั้งแรกเหมือนรู้จักกันเป็นปีครับ เรียนเชิญได้เลยจ้า handshake ignore

ko

• Sportster 883
  • *
Re: ซาวเจ็ดซาวแปด แม่สอดรออยู่นะจ๊ะ หมู่เฮาจาวเหนือใครอยากไปลงชื่อครับ
« ตอบกลับ #2387 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 02:43:23 PM »
ขอบคุณครับ คุณชาย :D

ko

• *
Re: ซาวเจ็ดซาวแปด แม่สอดรออยู่นะจ๊ะ หมู่เฮาจาวเหนือใครอยากไปลงชื่อครับ
« ตอบกลับ #2388 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 02:48:48 PM »
เพื่อนๆ ที่เข้ามาชมสนใจอยากไปด้วยกันก็เรียนเชิญได้เลยนะครับ หมู่เฮาจาวเหนือ ไม่ใช่แก็งส์ ไม่มีกฎ ไม่มีกั๊ก มีแต่คนใจดีทั้งน้านนน ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอาย ผมมาครั้งแรกเหมือนรู้จักกันเป็นปีครับ เรียนเชิญได้เลยจ้า handshake ignore

ko

• *
« ตอบกลับ #2389 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 02:55:43 PM »
ต้องขอโทษด้วยครับพี่ๆ ลูกชายมาเล่นคอม...แฮ่ แฮ่

NoiRiderCM

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #2390 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 02:58:07 PM »
ถูถต้องครับ number1

JO kajumkajim

• Heritage Softail Classic
  • คนเจียงใหม่โดยกำเหนิดคาบบบบบบ
« ตอบกลับ #2391 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 03:27:38 PM »
พรุ่งนี้มีรถเก็บกะเป๋า1คันครับ ค่าฝากเบียร์3กระป๋องเพราะจะต้องไปเซ้นลุงหนุ่มลุงหน้อยและป้อเลี้ยงเมืองปายส่วนผมขอเป็นขวด555

ลุงหนุ่ม

• Dyna Wide Glide
  • ++pirates rider++
« ตอบกลับ #2392 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 04:24:44 PM »
ฟังเพลงนี้คิดถึงตอนยังวัยรุ่นง่ะ

กี่ปลายทางที่เราผ่านพ้น กี่ถนนที่เดินทางไกล
กี่ความฝันยังมีเปลี่ยน แต่เธอไม่ทิ้งกันไป....

กี่ความจำเคยทำหล่นหาย กี่ใบไม้ร่วงโรยบนทาง
มีเพียงรักของเรา ที่ไม่เคยทิ้งไป ไม่มีห่าง....

เป็นอย่างนั้นไปอีกแสนนาน....

boy tootsie

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #2393 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 04:56:09 PM »
อยากบอก บอยเหนื่อยจัง chainsaw chainsaw chainsaw chainsaw

in zen bone

NoiRiderCM

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #2395 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:25:22 PM »
ขอให้หมู่เฮาจาวเหนือเช็ครถให้เรียบร้อยนะครับ เช็คชื่ออีกสักรอบดีมั้ยครับ :)

in zen bone

« ตอบกลับ #2396 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:33:13 PM »
ขอให้หมู่เฮาจาวเหนือเช็ครถให้เรียบร้อยนะครับ เช็คชื่ออีกสักรอบดีมั้ยครับ :)

ชาย confirm 1 ลำ ครับ

boy tootsie

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #2397 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 06:34:44 PM »
http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,67759.msg1047478.html#new

ลุงบอยครับ. ชาย อยากได้

ฟ้าลั่น ชื่อก็บอกแล้ว ขี่น่าฝน ท่านชายจะโดนฟ้าผ่าเอานะ ( สาบานใว้เยอะแน่ๆ) frustrated frustrated frustrated

Timberton

• *
« ตอบกลับ #2398 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 07:56:24 PM »
อยากไป อยากไป ;D

ple98

• Sportster 1200 R
  • หมู่เฮาจาวเหนือ ^^
« ตอบกลับ #2399 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 08:38:53 PM »
สวัสดีค้าบ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่าน....เปิ้ล มารายงานตัวแล้วค้าบบบบ ^^
วันนี้ช่วงเช้า ไปตระเวนหาแบตมาใส่ RK ค้าบ ผลปรากฎว่า ทั้งเชียงใหม่ ต้องสั่งค้าบ T^T
เหลือความหวังที่สุดท้าย ร้าน ริชชี่ T^T ........โดนของแท้เลยค้าบ แทบล้มเพราะหน้ามืด ( เพราะน้อง PR น่าร๊ากกกกกมั๊กๆ .....ม่ะช่ายละ)^^"
ค่าเสียหาย 8,500 ค้าบ 0_o" แพงกว่ากะบะเค้าอีกอ่ะ......ไหนๆก้อเสียตังค์เยอะละ ผบ.บ่นแน่นอน หูชาแน่ เลยขอสอยตัว CTEK 0.8 ไปอีกอันเลย
กระเป๋าแบบ แฟนด่าค้าบ งานนี้ หูอือเลย.........แต่ร้านนี้ของแพง แต่บริการดีนะค้าบ ตัวริชชี่มาช่วยดูแลเองเลยค้าบ น้องนิค ที่เป็นช่าง ก้อน่ารักค้าบ บริการดีมั๊กๆ
แต่แอบบ่น ของแพงไปนิดส์.....ค้าบ ^^
พวกพี่ๆน้าๆเดินทางปลอดภัย ทุกๆท่านนะค้าบ......เดี๋ยวทางนี้ ผมเฝ้าบ้านให้เองค้าบ ^^