Login
หมู่เฮาจาวเหนือขี่รถแอ่วพร้อมมิตรภาพแบบเบริด์ๆ  (อ่าน 656488 ครั้ง)

chokoff

• EXILE
สวัสดี ยามเช้า ครับ พี่น้อง
วันนี้ กระผมมีความจำเป็นต้อง เดินทางไปเชียงราย เพื่อไป ทำงาน เร่งด่วน
พรุ่งนี้ กระผมจะติดตามพี่น้องไปที่ พะเยา และจะเดินทางกลับ พร้อมพี่น้อง ครับ
ป๋าหน้อย ขออภัย ด้วยครับ ขาไปอาจเหงานิดหน่อย แต่ ขากลับ รับรองไม่เหงา ครับ
พี่ซู่ ผมไม่ได้ไปกินปลาสาระวิน กับพี่นะ ครับ ขอให้กินให้อร่อย นะครับ
ด้วย รักและเคารพ พี่น้องหมู่เฮา ทุกท่าน

NoiRiderCM

• Dyna Low Rider
ให้อภัยครับเฮียโชค ให้เฮียโชคเดินทางปลอดภัยครับ  number1

ลุงหนุ่ม

• Dyna Wide Glide
  • ++pirates rider++
Re: ไม่มีหมู่ ไม่มีพวกขี่คนเดียวเหงาจังหมู่เฮาจาวเหนือช่วยได้
« ตอบกลับ #632 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 09:15:47 AM »
hbd อ.โจด้วยนะ มีฟามสุขมากมายนะคร้าบบบบ xmasrudolph

ลุงหนุ่ม

Re: ไม่มีหมู่ ไม่มีพวกขี่คนเดียวเหงาจังหมู่เฮาจาวเหนือช่วยได้
« ตอบกลับ #633 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:01:41 AM »
วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม 2556 หมู่เฮาจาวเหนือเชิญร่วมทริป
"กว๊านพะเยาแหล่งชีวิต ศักดิ์สิทธิ์พระเจ้าตนหลวง บวงสรวงพ่อขุนงำเมือง งามลือเลื่องดอยบุษราคัม"
ไปเช้าแวะกินข้าวเที่ยงกว๊านพะเยา กลับช่วงบ่ายจ้า เจอกันที่ปั๊มปตท.เส้นดอยสะเก็ด เลยแยกวงแหวนไปหน่อย เวลา แปดโมงเช้า สบายๆ
เมนูเด็ดก็คือ กุ้งเต้น กุ้งฝอยทอด ส้มตำไก่ย่าง ปลาทอด และกาแฟหอมกรุ่นร้านมิตรภาพ แล้วเจอกันคร้าบบบ

ปล. สำหรับท่านที่อยู่เชียงใหม่หรือใกล้เคียงอยากร่วมทริปไปกับพวกเรา ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ หมู่เฮาจาวเหนือใจดีทุกคน มาเที่ยวด้วยกันได้เลยครับ
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

su

• Road Glide
« ตอบกลับ #634 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:05:57 AM »
พี่ๆ ครับ ผมมีนัดส่งขนม ก่อน 8โมง กังวลว่า จะช้าครับ พี่ๆออกไปก่อนได้เลยครับ ไม่ต้อง รอ ผมขอเอา เวอร์จี๊ด ตามไปนะครับ headbang headbang headbang headbang

su

« ตอบกลับ #635 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:07:50 AM »
หัวหน้าพรรคมาร ครับ หายป่วยหรือยังครับ อา ใหวมั้ยครับ pray pray pray

in zen bone

« ตอบกลับ #636 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:36:08 AM »
อ้าวววว คุณอา ไม่สบายหรือครับ เป็นยังไงบ้าง ครับ
ดีขึนหรือยังเอ่ยยย

chokoff

• EXILE
« ตอบกลับ #637 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 11:02:44 AM »
จากการ ได้สนทนา กับอาณัฐ เมื่อสักครู่
ปรากฎว่า อาการดีขึ้นแล้ว ขอนอน อีก สักหน่อย น่าจะดีขึ้น
เพื่อเตรียมตัว มาพะเยาในวันพรุ่งนี้ กับ หมู่เฮา คร๊าบ พี่น้อง
ครูทราย ถ่ายภาพ โชคชัย รายงาน คร๊ามผม

kangboss

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #638 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 11:07:13 AM »
รถ Sevice พร้อมแล้วครับสำหรับ  ทริป กว้านพะเยา

ลุงหนุ่ม

« ตอบกลับ #639 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 11:19:36 AM »
อาณัฐหายไวๆ นะครับหลานเป็นห่วง อยากให้อาไปด้วยกันครับ pray

ลุงหนุ่ม

« ตอบกลับ #640 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 11:20:42 AM »
รถ Sevice พร้อมแล้วครับสำหรับ  ทริป กว้านพะเยา

เยี่ยมเลยคร้าบน้องเก่ง หมู่เฮาจาวเหนืออุ่นใจเมื่อมีทีมเซอร์วิสคอยติดตามจ้า

Noy 22

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #641 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 11:34:53 AM »
พี่ๆ ครับ วันเสาร์ ผมจะพา ครอบครัว ไปกินปลา สาระวิน 6โมงเย็นครับ ไปด้วยกันมั้ยครับ headbang headbang headbang
กินปลาสาระวิน ผมไปด้วยครับพี่ซู่ 4 ที่นั่งครับผม มีใครไปอีกไหมครับ  แน็คว่าไงครับว่างหรือเปล่าครับ handshake

JO kajumkajim

• Heritage Softail Classic
  • คนเจียงใหม่โดยกำเหนิดคาบบบบบบ
« ตอบกลับ #642 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 12:22:10 PM »
hbd อ.โจด้วยนะ มีฟามสุขมากมายนะคร้าบบบบ xmasrudolph
ขอบคุณครับลุงหนุ่ม มีความสุขเช่นกันครับบบบบ

JO kajumkajim

• Heritage Softail Classic
  • คนเจียงใหม่โดยกำเหนิดคาบบบบบบ
« ตอบกลับ #643 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 12:24:22 PM »
หายป่วยไวๆนะครับอา headbang headbang

chokoff

• EXILE
« ตอบกลับ #644 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 12:59:05 PM »
รายงาน ครับ พี่น้อง ตอนนี้ อยู่แม่สรวย
ขี่คนเดียว เหงา จัง