Login
รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ  (อ่าน 48723 ครั้ง)

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
Re: รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 08:33:22 AM »
 thumbsup thumbsup thumbsup ;D

Cycle Cult

• Vendor Member
  • Sportster 883
  • *
Re: รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 10:23:47 PM »
มีหมวกเข้ามาเพิ่มครับ

Vanch Angel & Devil Black

สินค้านำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น
ของใหม่แกะกล่อง ขนาด Free Size 57-60 cm.

ขายราคา 6,300 บาท (ไม่รวม Shield หน้า)
หมายเหตุ : ราคาหมวกแต่ละรุ่นจะแตกต่างกันเนื่องจากราคาตั้งของผู้ผลิตแต่ละราย รวมไปถึงคุณภาพและลวดลายของหมวก

เข้ามาดูก่อน หรือจะให้ส่งทางพัสดุไปรษณีย์ก็ได้ครับ

สนใจติดต่อ Lee HD
081-426-6000

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 03:14:29 PM »
Shield หน้าสีใสทรง Bubble จากประเทศญี่ปุ่น
ยึดกับหมวก 3 เป๊กด้านบน
ผลิตจากพลาสติกอย่างดี เคลือบสารป้องกันรังสี UV 90% และ Hard Coat ป้องกันรอยขีดข่วน

มีของในสต็อกพร้อมส่ง

ขายราคาชิ้นละ 1,500 บาท

ใช้ดี จึงบอกต่อคับ  thumbsup

ขอบคุณพี่ลี่ พี่เปิ้บ ที่มีขอดีๆ มาเรื่อยๆ คับ  pray

ปล... พี่ลี่คับ ไม่ทราบว่า Shield หน้า มีสีอื่นอีกบ้างรึป่าวคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2008, 03:25:10 PM โดย Pop HD »

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

Super PAT

• Electra Glide Classic
  • Commander City 9th
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 03:22:54 PM »
Shield หน้าสีใสทรง Bubble จากประเทศญี่ปุ่น
ยึดกับหมวก 3 เป๊กด้านบน
ผลิตจากพลาสติกอย่างดี เคลือบสารป้องกันรังสี UV 90% และ Hard Coat ป้องกันรอยขีดข่วน

มีของในสต็อกพร้อมส่ง

ขายราคาชิ้นละ 1,500 บาท

ใช้ดี จึงบอกต่อคับ  thumbsup

ขอบคุณพี่ลี่ พี่เปิ้บ ที่มีขอดีๆ มาเรื่อยๆ คับ  pray

ชิลล์อันนี้ใช่เป็นแบบที่ด้านหน้านูนๆออกมาใช่มั้ยครับ เหมือนที่พี่ลี่เคยลงขายที่ติดกับหมวกใบดำด้าน เพราะดูรูปด้านหลังรูปที่2แล้วดูแบนๆเลยไม่แน่ใจครับ
Super PAT ชัยภูมิสวัสดีครับ ผมโอ้ทครับ

• CHICA
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 03:18:41 PM »
พี่ลี่คับ...

ไม่ทราบว่า FREEDOM RAT FINK สามารถสั่งไซร์ XXL ได้รึป่าวคับ (เห็นในเว็บ บอกมี XL และ XXL ด้วยคับ)

แล้วรบกวนพี่ลี่ เช็ครุ่น SR-J ให้หน่อยได้มั๊ยคับ

อยากได้ ใบนี้อ่ะคับ (สีโดนมากๆ)

pray

* 0003_color_0005_450_360.jpg (25.61 KB, 450x360 - ดู 2601 ครั้ง.)

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

chanin80-HD

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 09:51:39 PM »
พี่ลี ครับ.

พอจะมี แก็บกันแดด ที่ปิดด้านบน (เหมือนในรูปหมวก สีเหลืองด้านบน )หรือเปล่าครับ........และ มีสี อะไรบ้างครับ ในรูปเห็นเป็นสีเหลือง สีเดียวกับหมวกเลย...สวยดี
หมวกผมสีขาวนะครับ....วานพี่ลี แนะนำด้วย.

ขอบคุณครับ. pray

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:31:38 PM »

ชิลล์อันนี้ใช่เป็นแบบที่ด้านหน้านูนๆออกมาใช่มั้ยครับ เหมือนที่พี่ลี่เคยลงขายที่ติดกับหมวกใบดำด้าน เพราะดูรูปด้านหลังรูปที่2แล้วดูแบนๆเลยไม่แน่ใจครับ

ขอโทษที่ตอบช้าครับคุณ Super PAT..  worship

ใช่แล้วครับ เป็น Shield Bubble แบบนูนป่องออกมา..

ตอนนี้มีทั้งหมด 5 สีครับ

สีใส ราคาต่อชิ้น 1500 บาท

สีทึบ 20% (Light Smoke) ราคาต่อชิ้น 1800 บาท

สีทึบ 40% (Smoke) ราคาต่อชิ้น 1800 บาท

สีเหลือง (Yellow) ราคาต่อชิ้น 1800 บาท

สีส้ม (Orange) ราคาต่อชิ้น 1800 บาท

FLSTS, FLSTC

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:51:06 PM »

ไม่ทราบว่า FREEDOM RAT FINK สามารถสั่งไซร์ XXL ได้รึป่าวคับ (เห็นในเว็บ บอกมี XL และ XXL ด้วยคับ)

แล้วรบกวนพี่ลี่ เช็ครุ่น SR-J ให้หน่อยได้มั๊ยคับ

อยากได้ ใบนี้อ่ะคับ (สีโดนมากๆ)

pray

Freedom Rat Fink ในเวป Shoei ลงไว้แค่ XL ครับ.. ผมลองเช็คดูกับร้านที่นู่นก็ไม่มี XXL ..
ส่วน SR-J มีแค่ขนาด XS กับ XXS ครับ  ;)

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:55:15 PM »
พี่ลี ครับ.

พอจะมี แก็บกันแดด ที่ปิดด้านบน (เหมือนในรูปหมวก สีเหลืองด้านบน )หรือเปล่าครับ........และ มีสี อะไรบ้างครับ ในรูปเห็นเป็นสีเหลือง สีเดียวกับหมวกเลย...สวยดี
หมวกผมสีขาวนะครับ....วานพี่ลี แนะนำด้วย.

ต้องขอโทษด้วยครับ.. แก๊ปติดหมวกไม่ได้นำเข้ามาเลย..  worship
ผมเคยใส่หมวกทรง Jockey แล้วลมมันชอบดันหมวกลอยขึ้น.. แต่กับหมวก Vintage ยังไม่เคยเอา Gap มาลองติดดูนะครับ.. เลยไม่รู้ว่าจะออกอาการเดียวกันหรือเปล่า  :D

• CHICA
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 07:03:48 PM »

pray

Freedom Rat Fink ในเวป Shoei ลงไว้แค่ XL ครับ.. ผมลองเช็คดูกับร้านที่นู่นก็ไม่มี XXL ..
ส่วน SR-J มีแค่ขนาด XS กับ XXS ครับ  ;)

พี่ลี่คับ แล้วถ้ารุ่น SR-Freedom สีขาวนี่ ใส่กับ shield สีไหนสวยอ่ะคับพี่

สีเหลืองกับสีส้มมันจะหลอกตารึป่าวคับ

แล้วสีทึบ 40% (Smoke) นี่เท่ากับฟิล์มรถยนต์ 40% เลยรึป่าวคับ

pray   pray   pray
พี่ลี ครับ.

ผมมีแก๊บสีดำที่ติดมากับหมวก ไม่ได้ใช้อยู่

สนใจมาลองเอาไปใช้ดูรึป่าวคับ

ให้ไปลองใช้ฟรีๆ เลยคับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2008, 07:07:07 PM โดย Pop HD »

F.T.W.

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 10:40:35 PM »
มาเชียร์พี่popให้ได้หมวกเร็วๆครับ :D

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 12:52:08 AM »
พี่ตาม ครับ
ได้ข่าว หมวกที่พี่ สั่งไว้ จะมาเเล้วนิครับ

ถ้าเบื่อเเล้ว ขอซื้อต่อน้า ครึ่งราคา อิอิ  nana

ซื้อของใหม่ไม่ไหวอะ  ;D ;D ;D
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 06:10:14 AM »
พี่ตาม ครับ
ได้ข่าว หมวกที่พี่ สั่งไว้ จะมาเเล้วนิครับ

ถ้าเบื่อเเล้ว ขอซื้อต่อน้า ครึ่งราคา อิอิ  nana

ได้แล้วครับพี่เป้........ลายทำเนียนมั๊กๆ thumbsup
เดี๋ยวเบื่อขายต่อพี่เป้ครึ่งราคาแต่ขอเอาฝาเบียร์ขูดลายออกนะครับอิอิ ;D

• CHICA
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 07:36:41 AM »
มาเชียร์พี่popให้ได้หมวกเร็วๆครับ :D

ก็อยากได้ลายเดียวกับพี่ตามอยู่คับ thumbsup... แต่ไม่ไหว ราคาแรงเหลือเกินนนน  :o

พี่ตาม ครับ

ได้แล้วครับพี่เป้........ลายทำเนียนมั๊กๆ thumbsup
เดี๋ยวเบื่อขายต่อพี่เป้ครึ่งราคาแต่ขอเอาฝาเบียร์ขูดลายออกนะครับอิอิ ;D

พี่เป้ให้ครึ่งราคา ผม ให้ 70% แต่อย่าขูดลายออกเลยนะ นะ นะ  ;)

F.T.W.

chanin80-HD

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:06:23 PM »
ขอบคุณ มากเลยครับ คุณ Pop HD.........

พอดี ผมพึ่งรู้ว่า พี่ลี มีชิวแบบ กันแสงแดด ด้วย เพราะวันที่ผมไปซื้อ กับพี่แก เห็นแต่แบบใสๆ ก็เลยเอามาเลย....สงสัยต้องกลับไปอีกรอบหนึง เอาแบบ กันแดด ซัก 40 % ซัก 1 อัน
......ถ้าจะดี เพราะผมลองใส่ แบบ ใสแล้ว ....แบบว่า แดด มัน ลงที่หน้าผาก เต็มๆ เลย อ่ะครับ .......ยิ่ง 12.00 น.ด้วยแล้ว ไม่ต้องพูดถึง เต็มๆ เลย. (แบบใสเหมาะกับขี่ตอนเช้า
และ ตอนเย็น) +( ตอนกลางคืน แนะนำให้ใส่ สีเหลือง ครับ จะสว่างดี)

.....แต่ก็ขอบคุณนะครับ สำหรับที่จะให้ยืม แก็บหน้าน่ะ.......ว่าแต่ คุณPop อยู่แถวไหนครับ. ผมอยู่ สมุทรปราการ. ครับ. new