Login
รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ  (อ่าน 48719 ครั้ง)

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
Re: รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 09:21:11 AM »
นายตาม ใส่เบื่อเเล้ว มาขายต่อนะ

มือ หนึ่งซื้อ ไม่ไหวอะ  nana  nana  nana
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
Re: รับสั่งหมวก Vintage นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:28:19 AM »
นายตาม ใส่เบื่อเเล้ว มาขายต่อนะ

มือ หนึ่งซื้อ ไม่ไหวอะ  nana  nana  nana

พี่ตามคับ... พี่เป้ให้เท่าไหร่ ผมให้มากกว่า 5 บาทคับผม  ;D

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:44:34 AM »
อิอิ โดนกันเป็นแถวเลย คุณตามหมวกสวยอ่ะ  :o

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 03:39:48 PM »

พี่ตามคับ... พี่เป้ให้เท่าไหร่ ผมให้มากกว่า 5 บาทคับผม  ;D   

โห ตัดราคากันเห็นๆ งั้น ผมเพิ่มเป็น ให้มากก่า ตา ป้อป สิบ บาท อะ  ;D  ;D  ;D
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

Super PAT

• Electra Glide Classic
  • Commander City 9th
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 04:01:30 PM »
ถามพี่ลี่หน่อยครับ หมวกตัว Barton BC-9 ที่มีชิลล์หน้ามาด้วย ดูรูปจากกระทู้เก่าที่ลงขาย ตัวหมวกจะไม่มีเป๊ก 3 จุดที่หน้าหมวกเหรอครับ
ถ้าเป็นแบบนั้น แสดงว่าต้องใช้ชิลล์ของมันโดยเฉพาะใช่รึเปล่าครับ ไม่สามารถใช้ชิลล์ที่จุดยึดเป็นเป๊ก 3จุดได้ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ หรือผมดูรูปผิด
รบกวนหน่อยนะครับ  pray
คุณ Super PAT เข้าใจถูกต้องแล้วครับ.. BC-9 จะใช้ชิลด์หน้าในแบบของเค้าเอง ไม่มีเป๊ก 3 จุดด้านบนมาให้
ทำให้ใช้ชิลด์แบบทั่วไปไม่ได้ แต่ชิลด์หน้าของ BC-9 จะแน่นหนากว่าแบบ 3 เป๊ก เพราะต้องใช้วิธีขันล็อกด้านข้างครับ :D
พี่ลี่ครับ แล้วแบบนี้ถ้าจะเปลี่ยนชิลล์(เผื่อไว้นะครับ) จะมีอะไหล่ให้เปลี่ยนมั้ยครับ แล้วราคาชิลล์แพงมั้ยครับ
หรือซื้อชิลล์ที่พี่ลี่ลงขายแล้วเอามาใช้กับขายึดของ BC-9 ได้มั้ยครับ เพราะดูแล้วขายึดชิลล์ของ BC-9 มีเป๊ก3จุดอยู่ เพียงแต่ที่หมวกไม่มีเท่านั้นเอง รบกวนดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  pray
Super PAT ชัยภูมิสวัสดีครับ ผมโอ้ทครับ

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 05:55:19 PM »
....สนใจหมวกรุ่น BARTON รุ่น H-BTB6-12  สีดำคาดลายสีส้ม .......พอจะมีของไหมครับ และ ไปหาพี่ลี ที่ร้านได้ไหมครับ.
ไม่ทราบว่า ร้านพี่อยู่แถวไหนครับ จะได้ลองไซร์ + อุดหนุนอย่างอื่นด้วย. frustrated
รุ่น H-BTB6-12 ต้องสั่งเข้ามาให้ครับ.. ใช้เวลาไม่เกิน 10 วัน  :)
ที่จะมีเข้ามาช่วงอาทิตย์หน้าคือรุ่น
H-BTB6-09

H-BTB6-10

H-VADV-02

ผมอยู่ซอยพัฒนาการ 65 ครับ.. ตอนนี้ยังไม่ได้ทำ Display เลยครับ.. แต่เข้ามานั่งคุยกันได้ตลอดครับ  :D
FLSTS, FLSTC

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 05:59:18 PM »
ถามพี่ลี่หน่อยครับ หมวกตัว Barton BC-9 ที่มีชิลล์หน้ามาด้วย ดูรูปจากกระทู้เก่าที่ลงขาย ตัวหมวกจะไม่มีเป๊ก 3 จุดที่หน้าหมวกเหรอครับ
ถ้าเป็นแบบนั้น แสดงว่าต้องใช้ชิลล์ของมันโดยเฉพาะใช่รึเปล่าครับ ไม่สามารถใช้ชิลล์ที่จุดยึดเป็นเป๊ก 3จุดได้ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ หรือผมดูรูปผิด
รบกวนหน่อยนะครับ  pray
คุณ Super PAT เข้าใจถูกต้องแล้วครับ.. BC-9 จะใช้ชิลด์หน้าในแบบของเค้าเอง ไม่มีเป๊ก 3 จุดด้านบนมาให้
ทำให้ใช้ชิลด์แบบทั่วไปไม่ได้ แต่ชิลด์หน้าของ BC-9 จะแน่นหนากว่าแบบ 3 เป๊ก เพราะต้องใช้วิธีขันล็อกด้านข้างครับ :D
พี่ลี่ครับ แล้วแบบนี้ถ้าจะเปลี่ยนชิลล์(เผื่อไว้นะครับ) จะมีอะไหล่ให้เปลี่ยนมั้ยครับ แล้วราคาชิลล์แพงมั้ยครับ
หรือซื้อชิลล์ที่พี่ลี่ลงขายแล้วเอามาใช้กับขายึดของ BC-9 ได้มั้ยครับ เพราะดูแล้วขายึดชิลล์ของ BC-9 มีเป๊ก3จุดอยู่ เพียงแต่ที่หมวกไม่มีเท่านั้นเอง รบกวนดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  pray
Shield แบบ 3 เป๊ก เอามาใส่กับ BC-9 ไม่ได้ครับ.. เค้าจะยึดตายเอาไว้เลย ต้องใช้ Shield สำหรับ BC-9
สามารถสั่ง Shield ของ BC-9 ได้ครับ.. ราคาประมาณ 1,500 บาท  :)

FLSTS, FLSTC

chanin80-HD

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 08:30:19 PM »
ได้ครับ พี่ลี ว่างๆจะไปหานะครับ ผมอยู่แถวเทพารักษ์ กม.5 นี่เองครับ.
 ( ลองวัดหัวตัวเองดูคร่าวๆ วัดได้ 22 นิ้ว ) พี่ว่าผมควรใส่ไซร์ไหน ครับ. frustrated

Cycle Cult

• Vendor Member
  • Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:07:41 PM »
ได้ครับ พี่ลี ว่างๆจะไปหานะครับ ผมอยู่แถวเทพารักษ์ กม.5 นี่เองครับ.
 ( ลองวัดหัวตัวเองดูคร่าวๆ วัดได้ 22 นิ้ว ) พี่ว่าผมควรใส่ไซร์ไหน ครับ. frustrated

22นิ้ว น่าจะประมาณ 55-56 ซม. .. เล็กไปนิดสำหรับ Free Size 57-60 ครับ.. แต่คิดว่าน่าจะใส่ได้..  :)

Cycle Cult

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:13:47 PM »
ฝากให้พี่ท่านนึง วันนี้โทรมาสอบถามเรื่องหมวกขนาด 65 ซม.
ต้องใส่ไซซ์ XXXL ครับ ขนาด 65-66 ซม.

มีของยี่ห้อ IXS ครับ ราคาประมาณ 11,500 บาท

ถ้าเป็น Shoei Freedom

อันนี้ใหญ่สุดมีแค่ XXL ขนาด 63-64 ซม.

ไม่ค่อยมีลายให้เลือกครับ ส่วนใหญ่มีแต่สีพื้นๆ เท่านั้น  :)

Cycle Cult

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:22:42 PM »
หมวก OGK Spindlle Size XL ขนาด 61-62 ซม. มาถึงแล้วครับ

ด้านหลังมีสติ๊กเกอร์เครื่องหมาย SG ของประเทศญี่ปุ่น

ตอนนี้ก็รอแค่เจ้าไปป์มาเป็นหนูทดลองว่าใส่ได้หรือเปล่า  ;D

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 01:20:03 AM »
หมวก OGK Spindlle Size XL ขนาด 61-62 ซม. มาถึงแล้วครับ

ด้านหลังมีสติ๊กเกอร์เครื่องหมาย SG ของประเทศญี่ปุ่น

ตอนนี้ก็รอแค่เจ้าไปป์มาเป็นหนูทดลองว่าใส่ได้หรือเปล่า  ;D

ถ้าพี่ไปป์ใส่ไม่ได้ ผมยิ่งอดเข้าไปใหญ่เลย  sadangel

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

Super PAT

• Electra Glide Classic
  • Commander City 9th
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 01:03:55 PM »
ขอบคุณพี่ลี่มากครับ ชัดเจนครับ
หมวกสวยทุกใบเลย  number1
Super PAT ชัยภูมิสวัสดีครับ ผมโอ้ทครับ

jos

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 11:39:34 AM »
 thumbsup thumbsup thumbsup

Cycle Cult

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 11:18:37 PM »
มีรุ่นนี้เข้ามาอีก 1 ใบครับ
ของใหม่แกะกล่อง ขนาด Free Size 57-60 cm.

ขายราคา 4,600 บาท (ไม่รวม Shield หน้า)
ต่อรองได้ครับ ขออภัยที่ต้องปรับราคาตั้งเพิ่มขึ้น เนื่องมาจากโดนภาษีทุกงวดเลยครับ  :P

เข้ามาดูก่อน หรือจะให้ส่งทางพัสดุไปรษณีย์ก็ได้ครับ

สนใจติดต่อ Lee HD
081-426-6000