Login
ภาพหลังเยือนชุมพร  (อ่าน 18159 ครั้ง)

kotie_lamae

• ClubMods
  • Electra Glide Standard
Re: ภาพหลังเยือนชุมพร
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 05:14:49 PM »
ขอบคุณตรับเพิอนๆพี่ๆไบร์เกอร์ทุกๆคนครับ  งานนี้ดีใจมากได้เจอสมาชิก hd  หลายๆท่าน โดยเฉพาะเจ้าของเว็ป คุณลี่  คุณเปิ้ล  ไม่ได้ร่วมสนทนากันปีนี้จะปร่วมงาน hd ครับบบ thumbsup thumbsup

* PICT3075_resize.JPG (44.17 KB, 200x266 - ดู 930 ครั้ง.)

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 05:23:59 PM »
แล้วเจอกันที่หาดใหญ่นะหมอ  คราวนี้มาวกันเต็มที่แน่ไม่ต้องขี่รถ เดินไปก็ถึง
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

AIA

• Sportster 1200 L
  • I'm on the way.
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 06:19:06 PM »
 thumbsup มีรูปอีก รึปล่าวครับ รอชมอยู่อีก

pray

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 07:22:20 PM »
แล้วเจอกันที่หาดใหญ่นะหมอ  คราวนี้มาวกันเต็มที่แน่ไม่ต้องขี่รถ เดินไปก็ถึง

แต่ที่แน่ๆคืนนั้นพี่จัดการของรักจ้อซะแล้ว  น้ำกระจาย snowing nana
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:10:42 PM »
ไปไม่ทันเจอใครเลย ......แวะไปงานเจอแต่เศษซากของความสนุก.... surrender
เลยกลับไปดื่มกับแก้งค์ชาวดอย ที่บ้านพักแทน เหนื่อย แต่ มีความสุข....... ;)
ทุกคนเดินทางและแวะพักที่สุพรรณเรียบร้อยเมื่อวานนี้แล้วครับ หมอ number1

เสียดายไม่ได้เจอกันนะคุณดำ คืนนั้นผมหมดสภาพจริงๆ วันรุ่งขึ้นขี่ลุยฝนเกือบตลอดทาง ออกเที่ยง ถึงบ้านสองทุ่มครึ่ง
เหนื่อย แต่มันส์มาก  ;D

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:17:15 PM »
ไปไม่ทันเจอใครเลย ......แวะไปงานเจอแต่เศษซากของความสนุก.... surrender
เลยกลับไปดื่มกับแก้งค์ชาวดอย ที่บ้านพักแทน เหนื่อย แต่ มีความสุข....... ;)
ทุกคนเดินทางและแวะพักที่สุพรรณเรียบร้อยเมื่อวานนี้แล้วครับ หมอ number1

เสียดายไม่ได้เจอกันนะคุณดำ คืนนั้นผมหมดสภาพจริงๆ วันรุ่งขึ้นขี่ลุยฝนเกือบตลอดทาง ออกเที่ยง ถึงบ้านสองทุ่มครึ่ง
เหนื่อย แต่มันส์มาก  ;D

ผมเห็นแล้วครับ ขี่ลุยฝนผ่านแก้งค์ ชาวเหนือ ไป.......ไม่มียั้งเลย

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:45:06 PM »
งานจัดได้เยี่ยมจริงๆ ครับ ดนตรีก็มันส์มาก ได้เจอเพื่อนๆ เยอะแยะเลย

พี่ๆ เพื่อนๆ จากระยอง

เหนือ กลาง อิสาน ใต้ มาเจอกัน อะไรจะเกิดขึ้น ....เมา  ???

โคบาลจ้อฟิตจัดก่อนเข้างาน หลังงานรู้สึกว่าพี่ฉ่องจะหิ้วปีกไปส่งที่พัก ...เมาแล้วเหมือนอะไรเอ่ย?  nana

พี่ฉ่องยุ่งตลอดงาน ลืมถ่ายรูปยกเก้าอี้  pray ขอบคุณนะครับ ปีหน้าจะไปเที่ยวใหม่ (แต่คราวหน้าขอไปกับเป้งนะ อิอิ)

งานนี้ได้ถ่ายรูปน้อยมาก มัวแต่ขี่รถ กับสนุกกับ.... :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2009, 09:06:06 PM โดย papa_ou »

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:06:41 PM »
ขอบคุณครับ  ..น้องหมอ ถึงบ้านนานยังครับ.. ส่วนงานหาดใหญ่ขอดูเวลาอีกทีนะครับ

mdacha

• Softail Springer Classic
  • โชคดีที่ได้ขี่Harley โชคดีทีมีHDP
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:31:08 PM »
ขอบคุณครับ  ..น้องหมอ ถึงบ้านนานยังครับ.. ส่วนงานหาดใหญ่ขอดูเวลาอีกทีนะครับ

number1 ผมกลับถึงบ้านไม่ดึกมาก เลยรีบเอารูปมาลงฝากพี่ๆๆ แล้วพี่เอกคงขี่กลับบ้านเล่นน้ำฝนกันสนุกละซิ thumbsup
 ส่วนงานที่หาดใหญ่ผมแนะนำ ให้พี่เอกไปปรึกษาวิธีการเดินทางจาก พี่เป้งได้เลยครับเห็นว่าพี่เป้งแก่ขี่ไม่เหนื่อยเลยนะตอนมาชุมพร 55555+ headbang

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:38:03 PM »
  number1 ผมกลับถึงบ้านไม่ดึกมาก เลยรีบเอารูปมาลงฝากพี่ๆๆ แล้วพี่เอกคงขี่กลับบ้านเล่นน้ำฝนกันสนุกละซิ thumbsup
 ส่วนงานที่หาดใหญ่ผมแนะนำ ให้พี่เอกไปปรึกษาวิธีการเดินทางจาก พี่เป้งได้เลยครับเห็นว่าพี่เป้งแก่ขี่ไม่เหนื่อยเลยนะตอนมาชุมพร 55555+ headbang

จะเหนื่อยได้ไงละ ..พี่เป้งเค้าขี่แอร์โฮสเตสมาครับ ..น้องหมอ

mdacha

• โชคดีที่ได้ขี่Harley โชคดีทีมีHDP
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:42:42 PM »
 number1 ซื้อตั๋วที่ไหนหรือพี่เอก ผมขอใช้บริการด้วยซิ เอาแบบไปกลับ เลยนะพี่ 555+  headbang headbang

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:45:14 PM »
 worship ลืมขอบคุณน้องหมอครับ ที่เก็บภาพมาฝาก กล้องพี่มีแค่ไม่กี่ภาพเอง มัวแต่เม้า  ;D
นายเอก เตรียมขอ Visa เดือนหน้านะ แว่วๆ ว่าจะมีอีกทริป ฮ่าๆ  :D

งานหาดใหญ่ พี่ว่าพวกเราไปกับเป้งกันให้หมดก๊วนเลยดีกว่ามั้ย เหมาเรือสำราญออกจากกรุงเทพฯ เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2009, 09:48:38 PM โดย papa_ou »

mdacha

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:48:34 PM »
worship ลืมขอบคุณน้องหมอครับ ที่เก็บภาพมาฝาก กล้องพี่มีแค่ไม่กี่ภาพเอง มัวแต่เม้า  ;D
นายเอก เตรียมขอ Visa เดือนหน้านะ แว่วๆ ว่าจะมีอีกทริป ฮ่าๆ  :D
  number1 ครับพี่อู่ ปกติพี่อู่จะถ่ายภาพมาให้ดูเป็นประจำ แต่งานนี้มีอะไรดีนะทำให้ไม่มีเวลาเก็บภาพเลย  worship worship

KoKo

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:56:59 PM »
ขอบคุณพี่หมอสำหรับรูปน่ะครับ ได้เจอกันแว๊บเดียวน่ะครับพี่หมอเดียว  sprint แล้วจากนั้นผมก็ไปตามกระแสชาวชุมพรคร๊าบ นำทีมโดย พี่หมี และ พี่หมู ต้องขอขอบคุณพวกพี่ๆชาวชุมพรน่ะครับ pray pray วันหลังไปใหม่น่ะครับ number1 number1

cops

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:16:46 PM »
ได้เลยโก้ แต่อยากฟังเสียงโรค์คิงส์ว่ะโก้ อย่าต้องให้นั่งเครื่องไปฟังน่ะ  surrender headbang
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่