Login
ขอบคุณ พี่หมี เกษตรกร ไรเดอร์ครับ  (อ่าน 6838 ครั้ง)

จุ้ยซาฟา

• EXILE
Re: ขอบคุณ พี่หมี เกษตรกร ไรเดอร์ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 06:29:15 AM »
หรูมากๆ งานชุมพรมีโซฟานุมๆและน้องตัวนิ่มๆด้วยเสียดายไม่ใด้ไปงานเข้า

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
Re: ขอบคุณ พี่หมี เกษตรกร ไรเดอร์ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 08:50:19 AM »
ขอบคุณพี่หมี และพี่หมู และพี่ๆทุกท่านครับ..  pray worship ไว้มา กทม. ขออนุญาตเป็นเจ้าภาพบ้างนะครับ  :D
ขอบคุณสำหรับเบียร์และมิตรภาพนะครับ worship worship worship worship worship worship worship worship
ด้วยความยินดีครับพี่ติ้ง.. ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนเสื้อ HDP และ BMF ด้วยครับ  pray ดีใจที่ได้พบเจอกันอีกครับ  worship :D
FLSTS, FLSTC

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 09:32:57 AM »
มาช้าไปหน่อย หลังพักรักษาตัวจากเครื่องดิ่มเป็นพิษ เล่นเอาเจ็บซี่โครง 5555 ขอบคุณพี่หมีและพี่หมูมากๆครับ  ต้อนรับอย่างดี  pray 
แถมพี่หมีจ่ายค่าโต๊ะให้ด้วย  ฮ่า ฮ่า ฮ่า รู้สึกคืนนั้นผมจะคุ้มอยู่คนเดียว   ambulance
ขอบคุณครับ แล้วเดี่ยวเจอกันที่มาบอำมฤต  อ้อ มิน่า ดื่มกันเก่ง  อยู่มาบอำมฤตนี่เอง  jawdrop พึ่งถึงบางอ้อ
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 09:36:09 AM »
มาช้าไปหน่อย หลังพักรักษาตัวจากเครื่องดิ่มเป็นพิษ เล่นเอาเจ็บซี่โครง 5555 ขอบคุณพี่หมีและพี่หมูมากๆครับ  ต้อนรับอย่างดี  pray 
แถมพี่หมีจ่ายค่าโต๊ะให้ด้วย  ฮ่า ฮ่า ฮ่า รู้สึกคืนนั้นผมจะคุ้มอยู่คนเดียว   ambulance
ขอบคุณครับ แล้วเดี่ยวเจอกันที่มาบอำมฤต  อ้อ มิน่า ดื่มกันเก่ง  อยู่มาบอำมฤตนี่เอง  jawdrop พึ่งถึงบางอ้อ

วันอาทิตย์ผมไป มีการ์ดมาเฝ้ากระจกให้เลย นะนายจ้อ
กลัว ไรเดอร์ เข่า อ่อน แต่อย่างอื่นแข็ง ทิ่มโตีะแตก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2009, 09:37:46 AM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 10:49:52 AM »

วันอาทิตย์ผมไป มีการ์ดมาเฝ้ากระจกให้เลย นะนายจ้อ
กลัว ไรเดอร์ เข่า อ่อน แต่อย่างอื่นแข็ง ทิ่มโตีะแตก

โธ่พี่โจ้  ผมก็นึกว่าน้องเขารุนแรงกับน้องชายผม  ที่แท้ก็รอยกระจกนี่เอง 
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 11:05:05 AM »
พี่โจ้มีภาพนิ่ง แต่ของผมมีเป็นคลิปน่ะพี่ 55555 แล้วจะหนาว ฮิฮิ  nana  คืนนั้น ณ ห้อง VIP 9  ถ้าลงเมือไหร่ก้อจะเปลี่ยนเป็น คืนนี้ ณ ห้อง ICU 9  ฮ่าฮ่า headbang ambulance pissedoff
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 04:15:13 PM »

number1     ยินดีที่ได้ต้อนรับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเช่นกันครับ มีอะไรให้ผมรับใช้ โทรมาบอกก่อนก็ได้ครับ    pray pray hug

number1  อยากขี่แอร์โฮตเตส เหมือนพี่เป้งครับ พี่หมี  headbang headbang จัดให้หน่อย 5555555+

เดี๋ยวหาดใหญ่คงมีเพื่อนขี่กันหลายคนครับ คุณหมอ  ;D  ;D
rock never die  DOG never lie

mdacha

• Softail Springer Classic
  • โชคดีที่ได้ขี่Harley โชคดีทีมีHDP
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 04:33:46 PM »

number1     ยินดีที่ได้ต้อนรับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเช่นกันครับ มีอะไรให้ผมรับใช้ โทรมาบอกก่อนก็ได้ครับ    pray pray hug

number1  อยากขี่แอร์โฮตเตส เหมือนพี่เป้งครับ พี่หมี  headbang headbang จัดให้หน่อย 5555555+

number1 พี่เป้งงานที่หาดใหญ่ หวังว่ากระจกคงไม่แตกนะพี่ เพราะผมไม่มีตังจ่ายค่ากระจก  headbang headbang

เดี๋ยวหาดใหญ่คงมีเพื่อนขี่กันหลายคนครับ คุณหมอ  ;D  ;D

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 04:37:30 PM »

number1 พี่เป้งงานที่หาดใหญ่ หวังว่ากระจกคงไม่แตกนะพี่ เพราะผมไม่มีตังจ่ายค่ากระจก  headbang headbang

ต้องบอกน้องจ้อ ไว้ก่อนเลยครับ หรือเปลี่ยนเป็นโต๊ะไม้ดี  ;D  ;D  ;D
rock never die  DOG never lie

mdacha

• Softail Springer Classic
  • โชคดีที่ได้ขี่Harley โชคดีทีมีHDP
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 04:41:56 PM »
 number1 เสียด้ายจังไม่มีภาพตอน กระจกแตก ผมจะได้เอาไปส่งเคลมประกัน เรียกค่าเสียหาย  headbang headbang