Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6281682 ครั้ง)

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
เออ .... จริงด้วย สปริงเก้ ไปไหนแล้วว่ะ พี่แก่น  ;D ;D ;D
   flirty ยังอยู่ที่ร้านไอ้ตี๋นั่นแหละ เอาไว้ดูแล้วก็นั่งขำกันสองคน เอ่อมนุษยทำกับกูได้  flirty
  เก็บเอาไปแขวนไว้ที่บ้านเป็นที่ระทึก ดีกว่าพี่  fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed

เก็บไว้นานเด๊ยวสนิมขึ้น สปริงตายเด้งไม่ออกน่ะพี่...

ระดับเสี่ยแก่นตุ้มหูสามโลของเรา...เด้งได้เสมอละแมน....

จริงๆๆด้วยแหละ ยิ่งได้ BB มาแล้วยิ่งทุ่มหนักกว่าเดิมอีก....สุดยอกพี่เรา

ปล. ถ้าพี่แก่นอยากทุ่มสปริงเกอร์ทิ้งบอกผมนะครับ เด๊ยวผมไปเก็บเอง.... boogie boogie

;D ตั้งแต่ได้อีbbมาอดอยากปากแห้งไปหมดแล้วแมน สปริงถ้าอยากได้ก็ลองเอารถมาใส่ดูสิแมนอยู่ที่ร้านเอียตี๋ ;D

ตอนนี้มีแต่น้อง skywave จะใส่ยังไงดีล่ะ ที่อยากได้คือจะสะสมเอาไว้ประกอบเป็น bobber สักคัน อิ...  pray pray
   ;D   ไม่ต้องกลัวแมนพร้อมเมื่อไรมาสอยไปเลยมันรอแมนอยู่  ;D

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
ผมบอกแล้วเดี๋ยวก็เข้ามาดู  เข้ามาก็กวนทีน พี่เอ  เลย  ของฟรีมีในโลกครับ พี่แก่น  ไปบวชสิ  หรือ ติดคุก  headbang headbang   
  surrender   ไปบวชก็อดเสียวแต่ถ้าติดคุกก็เสียวตูดนะเหน่ง  surrender
   ติดคุก เดี๋ยวส่ง ตรงจากญี่ปุ่นให้  จะเอากระป๋อง หรือ ตุ๊กตา   headbang headbang headbang
    ;D เอาแบบกระป๋องดีกว่าพกพาสะดวกดี  ;D
ถ้ามีกระป๋องแล้วน้องหมวยละทำไงพี่  จะตกกระป๋องปะ 5555+
  ให้น้องหมวย เอาขา หนีบกระป๋องไว้ พี่แก่น เชื่อผม 55555555+ :-* :-* :-*
แนวที่เหน่งมันว่าก็น่าสนนะพี่แก่น  2 อิน 1 555+
เอาอย่างนี้ดีกว่าเดี๋ยวพี่ให้แกสองคนยืมไปใช้ก่อนได้ผลยังไงโทรบอกพี่มั้งนะ

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ทริปเมืองกาญจสนุกและอิ่มบุญให้น้องได้ปลดทุกข์ (465)
« ตอบกลับ #7157 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 01:43:48 PM »
สปริงเก้ ยังมีคนเห็นคุณค่า  ซื้อมาตั้งหลายหมื่น เอาไปทิ้งไว้เหมือนเศษเหล็ก  nana nana nana
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ **ทริปเมืองกาญจสนุกและอิ่มบุญให้น้องได้ปลดทุกข์ (465)
« ตอบกลับ #7158 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 03:09:56 PM »
                 แจ้งข่าวครับ

เนื่องด้วย พ่อตาพี่ถาวร  เสีย  และนำศพไปบำเพ็ญกุศล อยู่ที่วัด ท่าตำหนัก

คณะบางบอนจะเป็นเจ้าภาพ ในวัน เสาร์ที่ 25 มิถุนายน นี้ เวลา 19.00 น. 

ใครสะดวกพี่ ถาวร เรียนเชิญ ครับ   pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
« ตอบกลับ #7159 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 03:25:34 PM »
สปริงเก้ ยังมีคนเห็นคุณค่า  ซื้อมาตั้งหลายหมื่น เอาไปทิ้งไว้เหมือนเศษเหล็ก  nana nana nana

กิโลล่ะเท่าไหร่ครับพี่....

ปล. ห้ามบอกว่ากิโลล่ะ 10 ขีด หรือ 1,000 กรัม นะจ๊ะ...
  boogie

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #7160 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 03:29:29 PM »
ขายเหมาเป็นเข่งก็บอกมา..แก่น  nana เดียวซื้อให้พม่าขี่ตัดยางในสวนหน่อย 555  headbang surrender
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />

เนื่องด้วย พ่อตาพี่ถาวร  เสีย  และนำศพไปบำเพ็ญกุศล อยู่ที่วัด ท่าตำหนัก

คณะบางบอนจะเป็นเจ้าภาพ ในวัน เสาร์ที่ 25 มิถุนายน นี้ เวลา 19.00 น. 

ใครสะดวกพี่ ถาวร เรียนเชิญ ครับ   pray

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ถาวร

stuntman

• บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

stuntman

ขายเหมาเป็นเข่งก็บอกมา..แก่น  nana เดียวซื้อให้พม่าขี่ตัดยางในสวนหน่อย 555  headbang surrender

อย่าตัดหน้าผมน่ะพี่ฉ่อง....ฮ่าๆๆๆ

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ถาวร
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

stuntman

สงสัยเมื่อคืนจะหนัก.....ถ้าฟื้นแล้วอย่ารูปมาให้ดูหน่อยน่ะจ๊ะ... hug

SamImm

• OCC
เมื่อคืนมันมากครับเพื่อนกับไมโครครับ

• EXILE
เมามากกกกกก  พึ่งตื่นครับวันนี้เบี้ยวงาน เดี๋ยววันอาทิตย์ไปทำแทนให้นะครับ เจ้านาย  เมื่อคืนต้องหนีกลับ ครับเพราะไม่ไหวแล้ว กลับมากับพี่แซม เฮียเคี้ยง  กำลังจะสตาร์รถ ใครกระโดด ขึ้นมาซ้อนรถว่ะ  หันไปมอง  eyeopoping eyeopoping eyeopoping  พี่โต นี้หว่า  พี่โตบอก กลับด้วยครับพี่เหน่ง 5555555 ก็เลยต้องไปส่งพี่โตที่บ้าน เลยเพราะบ้านอยู่ใกล้กัน  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2011, 05:40:36 PM โดย tarinee »

stuntman

เมามากกกกกก  พึ่งตื่นครับวันนี้เบี้ยวงาน เดี๋ยววันอาทิตย์ไปทำแทนให้นะครับ เจ้านาย  เมื่อคืนต้องหนีกลับ ครับเพราะไม่ไหวแล้ว กลับมากับพี่แซม เฮียเคี้ยง  กำลังจะสตาร์รถ ใครกระโดด ขึ้นมาซ่อนรถว่ะ  หันไปมอง  eyeopoping eyeopoping eyeopoping  พี่โต นี้หว่า  พี่โตบอก กลับด้วยครับพี่เหน่ง 5555555 ก็เลยต้องไปส่งพี่โตที่บ้าน เลยเพราะบ้านอยู่ใกล้กัน  ;D ;D ;D

ท่า...พี่เหน่งจะยังไม่สาง สรุปซ่อนรถใครหรือพี่...อิ...  number1

• EXILE

url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=dc2a316aa63306ed595c7ded06a66a93][/url]