Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6283268 ครั้ง)

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
เออ .... จริงด้วย สปริงเก้ ไปไหนแล้วว่ะ พี่แก่น  ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

Mr.บราห์มัน

• Electra Glide Standard
เออ .... จริงด้วย สปริงเก้ ไปไหนแล้วว่ะ พี่แก่น  ;D ;D ;D
   flirty ยังอยู่ที่ร้านไอ้ตี๋นั่นแหละ เอาไว้ดูแล้วก็นั่งขำกันสองคน เอ่อมนุษยทำกับกูได้  flirty

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดียามเช้าครับ prayวันนี้วันพระขอให้พี่ๆน้องๆ IMMORTALS มีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ pray

• EXILE
   flirty ยังอยู่ที่ร้านไอ้ตี๋นั่นแหละ เอาไว้ดูแล้วก็นั่งขำกันสองคน เอ่อมนุษยทำกับกูได้  flirty
  เก็บเอาไปแขวนไว้ที่บ้านเป็นที่ระทึก ดีกว่าพี่  fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

• EXILE
สวัสดียามเช้าครับ prayวันนี้วันพระขอให้พี่ๆน้องๆ IMMORTALS มีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ pray
  pray เช่นกันครับพี่มานะ  การงานลื่นไหล  เดินทางปลอดภัยครับ  pray

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ดีครับพี่เหน่ง prayวันนี้ทั้งวันงานยุ่งมากเลยไม่ได้มาทักทายอิๆ pray. ราตรีสวัสดิ์ครับ ;Dพรุ่งนี้มาทักทายใหม่คับ!
อ้าว พี่มานะ  ทักทาย แล้ว นอน เลยเหรอพี่  รีบไปทำการบ้านหรือเปล่าพี่  nana nana nana pray worship
  เครื่องปั่นไฟที่บ้านช่วงนี้ขัดข้องพี่ ;D ต้องอาศัยแสงสว่างนอกบ้านถึงบ้านก็สลบแล้วพี่เหน่ง headbang headbang headbang pray

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
สวัสดีค่ะพี่เหน่ง เมื่อคืนก็ดึก เช้านี้ก็แต่เช้าเชียวนะค่ะ handshake

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ให้สาม เลยครับพี่กร  headbang headbang headbang

;D ;D ;D เมื่อไหร่พี่เหน่ง พี่แก่นจะจัดให้น้องดุ่ยสักกะที...ตอนนี้รออยู่นะครับ :o :o :o

อบคุณครับพี่เหน่ง พี่ดุ่ยขอผมลองก่อนว่าควบสามมันดีแค่ไหน หรือว่าต้องใช้บริการท่านปอ  ;D  ;D  ;D

• EXILE
ดีครับพี่เหน่ง prayวันนี้ทั้งวันงานยุ่งมากเลยไม่ได้มาทักทายอิๆ pray. ราตรีสวัสดิ์ครับ ;Dพรุ่งนี้มาทักทายใหม่คับ!
อ้าว พี่มานะ  ทักทาย แล้ว นอน เลยเหรอพี่  รีบไปทำการบ้านหรือเปล่าพี่  nana nana nana pray worship
  เครื่องปั่นไฟที่บ้านช่วงนี้ขัดข้องพี่ ;D ต้องอาศัยแสงสว่างนอกบ้านถึงบ้านก็สลบแล้วพี่เหน่ง headbang headbang headbang pray
    ;D ;D ;D  เข้าใจเลยครับพี่มานะ  headbang

• EXILE
สวัสดีค่ะพี่เหน่ง เมื่อคืนก็ดึก เช้านี้ก็แต่เช้าเชียวนะค่ะ handshake
  ผมนอนดึกครับ พี่ปุ้ม  ยิ่งถ้าไม่ได้กินเหล้า จะนอนไม่ค่อยหลับ  แต่ถ้าไม่ได้กินเหล้าจะตื่นเช้า  ;D ถ้าเมาหนัก 9 โมงยังไม่ตื่น อิอิ 

• EXILE
ให้สาม เลยครับพี่กร  headbang headbang headbang

;D ;D ;D เมื่อไหร่พี่เหน่ง พี่แก่นจะจัดให้น้องดุ่ยสักกะที...ตอนนี้รออยู่นะครับ :o :o :o

อบคุณครับพี่เหน่ง พี่ดุ่ยขอผมลองก่อนว่าควบสามมันดีแค่ไหน หรือว่าต้องใช้บริการท่านปอ  ;D  ;D  ;D
  อย่าหักโหมพี่กร เช้าๆจัดให้อีกคน  ignore ignore

* 1_221943O49.jpg (35.42 KB, 320x480 - ดู 295 ครั้ง.)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
พี่เหน่งจัดมาให้ผมบ่อยๆเดี๋ยวคนอื่นจะหาว่าเรามีอะไรกันอะป่าว โดยเฉพาะพี่ดุ่ย  ;D  ;D  ;D

• EXILE
พี่เหน่งจัดมาให้ผมบ่อยๆเดี๋ยวคนอื่นจะหาว่าเรามีอะไรกันอะป่าว โดยเฉพาะพี่ดุ่ย  ;D  ;D  ;D
  พี่ดุ่ยแกคนโสดครับพี่กร กำลังให้พี่แก่นหาคู่ให้อยู่  ;D ;D ;D

AS BLACK

• Sportster 1200 L
  พี่ดุ่ยแกคนโสดครับพี่กร กำลังให้พี่แก่นหาคู่ให้อยู่  ;D ;D ;D

เหน่งอย่าไปหวังกับคุณแก่นบ้ากามเลย
ถ้าหาเองได้ ทุกวันนี้คงไม่มานั่งเสียตังอยู่แบบนี้หรอก

แต่ก็อย่างละ พี่เขาเป็นเสี่ยจัดหนัก ....หนักไปทางบ้ากาม..
ใช่มั๊ยพ่อเสี่ยหูเบา......555555

I 'am  never  die.....
ตามีไว้ดู...หูมีไว้ฟัง...สมองมีไว้คิด...

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

::) ::) ::)  :D :D :D ไม่เป็นไรครับพี่กรเต่าบิน...สำหรับน้องดุ่ยช้าได้ครับ... ;D ;D ;D
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์