Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6281999 ครั้ง)

SEX HUNTER

• Sportster 883 L
  • **
  • <<IMMORTALS Never Die>>

รอเวลารวมพล   number1 number1

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
พี่นะครับพี่ไปงานที่ขอนแก่นหรือเปล่าครับ....ตอนี้เลขาห้องของเราไม่สามารถทำหน้าที่ได้เป็นระยะเวลาช่วงหนึ่ง...ต่อจากนี้ไปพี่ๆทั้งหลายต้องช่วยกันดูแลห้องของเรานะครับ... pray pray pray
สวัสดียามบ่ายแก่ๆครับคุณดุ่ย ;Dสวัสดีสมาชิกทุกๆท่านด้วยครับ prayส่วนพี่เหน่งก็ขอให้หายไวๆนะครับ hug คุณดุ่ยครับเสาร์นี้คงไม่ได้ไปขอนแก่น(อยากไปมากๆฮิๆ)พอดีตรงกับงานวันเกิดแม่ติ๋ม(อดีตประธานเต่าบิน)ทางกลุ่มเต่าบินจึงจัดทริปไปอวยพรแม่ติ๋มที่ไร่ อ. ปากช่องครับ ไงก็ขอให้คุณดุ่ยเดินทางไปและกลับอย่างปลอดภัยด้วยครับ pray ;D

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา

;D ;D ;D พี่เหน่งคร้าบรบกวนฝากเนื้อฝากตัวน้องดุ่ยคนนี้ด้วยนะคร้าบบ....อิอิอิอิอิ... ;D ;D ;D
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

3Hunter

• Vendor Member
  • Dyna Wide Glide
  • *
 sadangelขอให้เหน่งหายไวๆนะ  headbang

นะ เต่าบิน

Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />

;D ;D ;D พี่เหน่งคร้าบรบกวนฝากเนื้อฝากตัวน้องดุ่ยคนนี้ด้วยนะคร้าบบ....อิอิอิอิอิ... ;D ;D ;D
สวัสดีครับพี่เหน่ง(รังสิต)และพี่น้องสมาชิกทุกๆท่านครับ prayเช้านี้ขอให้มีความสุขและเดินทางปลอดภัยด้วยครับ worship สำหรับท่านที่เดินทางไปขอนแก่นก็ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ ส่วนพี่เหน่งบางบอนขอให้หายป่วยไวๆนะครับ  pray

Duikalon11

• CHICA
 pray pray pray สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆคณะบางบอน พี่มานะเต่าบิน พี่ๆท่านอื่นๆด้วยครับ...

SEX HUNTER

• **
 pray พี่นะ เต่าบินถ้าเจอกันมีอะไรจะบอก แต่ตอนนี้ไม่บอก555

หวัดดี คุณดุ่ยช่วยดูแลห้องคุณเหน่งด้วยนะ วันเสาร์เจอกัน number1

pray ทุกๆท่าน และขอบคุณแทน เหน่ง บางบอนด้วยครับ pray

Duikalon11

• CHICA
 pray pray pray ขอบคุณพี่เหน่งรังสิตมากครับ...เดี๋ยวผมและพี่ๆอีกหลายท่านจะช่วยกันดูแลห้องนี้ครับ... fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed

นะ เต่าบิน

pray พี่นะ เต่าบินถ้าเจอกันมีอะไรจะบอก แต่ตอนนี้ไม่บอก555

หวัดดี คุณดุ่ยช่วยดูแลห้องคุณเหน่งด้วยนะ วันเสาร์เจอกัน number1

pray ทุกๆท่าน และขอบคุณแทน เหน่ง บางบอนด้วยครับ pray
ดีครับพี่เหน่ง(รังสิต)  pray ;Dงั้นเดี๋ยวต้องรีบหาเวลาไปพบเป็นการด่วนเผื่อจะมีอะไรเซอร์ไพร์55555! เช้านี้ขอให้พี่เหน่ง คุณดุ่ย และพี่น้องสมาชิกทุกท่านมีความสุขและเดินทางปลอดภัยด้วยครับ

SEX HUNTER

• **
pray เช่นกันครับพี่นะ  เดินทางปลอดภัย พี่น้องทุกๆท่านด้วยครับ
เจอกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ boogie

bo

• Sportster 883 R
พึ่งรู้ข่าวพี่วุฒิ-AVATARขออวยพรให้เหน่งหายไวๆนะ

SEX HUNTER

• **
พึ่งรู้ข่าวพี่วุฒิ-AVATARขออวยพรให้เหน่งหายไวๆนะ

pray ขอบคุณแทนเหน่ง บางบอนครับ  pray

Duikalon11

• CHICA
 pray pray prayขอให้พี่ๆทุกท่านที่เดินทางไปงานที่ขอนแก่นเดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับนะครับ...เที่ยวเผื่อด้วยนะครับพี่ๆโดยเฉพาะพี่เหน่งรังสิตต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้เดินทางไปด้วย....น้องดุ่ยครับพี่  pray pray pray

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
อ้าว....ดุ่ยตกขบวนซะงั้น headbang ;D
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

BLACK DEVIL

• KORN HEAD STONE RIDERS
 pray ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ.....ถ่ายภาพมาฝากคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะ ขอโทษที่เข้ามาช้าไปหน่อย ป่านนี้ไปกันถึงไหนแล้วไม่รู้ เมื่อวานผมไปเยี่ยมเหน่งมา อาการดีขึ้นมากแล้ว คาดว่าวันอาทิตย์หรือวันจันทร์นี้หมอน่าจะไล่ออกจากโรงพยาบาลแล้ว 55555 number1