Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6284075 ครั้ง)

SEX HUNTER

• Sportster 883 L
  • **
  • <<IMMORTALS Never Die>>

หายไวๆนะพี่เหน่ง     เดี๋ยวผมเฝ้าห้องให้ hug
สวัสดีพี่เหน่ง เดี๋ยวผมไปเยี่ยมพี่เหน่งบางบอนแล้วจะบอกแกว่าพี่เหน่งจะดูแลห้องให้นะครับ

pray  ok ครับ........ตามนั้นครับพี่กร  เต่าบิน  worship         

X-MEN

• Electra Glide Classic
  • Ride for Freedom...

หายไวๆนะพี่เหน่ง     เดี๋ยวผมเฝ้าห้องให้ hug
สวัสดีพี่เหน่ง เดี๋ยวผมไปเยี่ยมพี่เหน่งบางบอนแล้วจะบอกแกว่าพี่เหน่งจะดูแลห้องให้นะครับ

pray  ok ครับ........ตามนั้นครับพี่กร  เต่าบิน  worship         

eyeopoping พี่เหน่ง SEX HUNTER ต้องหล่อแน่ๆเลย(เพราะฉายาล่า...)อิอิ nana nana

pray สวัสดีครับ พี่เหน่ง รังสิต สุดหล่อ heart
ไปให้สุด...แล้วหยุดที่คำว่า "พอ"

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อโยธยา มันส์อีกแล้วครับท่าน ^-^ (567)
« ตอบกลับ #8627 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 03:22:34 PM »

พี่เหน่งบางบอนบอกขอบคุณพี่เหน่งรังสิต พร้อมรอยยิ้มแล้วหัวเราะนิดๆ หึหึ

เอารูปมาฝาก แอบถ่ายตอนนอนหลับ

สู้ตายครับ

สรุปแขนซ้ายท่อนบนหัก มีบาดแผลบนใบหน้าด้านซ้ายนิดหน่อย ที่เหลือใช้การได้หมด อีก 2 วันคุณหมออนุญาติให้กลับบ้านได้ ต้องพักการเมาและขับขี่ประมาณ 3 เดือน อันนี้ความเห็นของคุณหมอนะครับ แต่ผมว่าพี่เหน่งแกคงรอไม่ไหวหรอก  ;D

พี่เหน่งฝากขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เป็นห่วงครับ  pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2011, 07:16:46 PM โดย cops »

บอม ถึกควายทุย

• Softail Custom
  • *
Re: ** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** อโยธยา มันส์อีกแล้วครับท่าน ^-^ (567)
« ตอบกลับ #8628 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 08:28:53 PM »
สู้ๆครับพี่ครับพี่เหน่ง แล้วเจอกันครับ number1     number1      number1
หัวใจสองล้อ รักพ่อหลวง

PONGZA

• ClubMods
  • Heritage Softail Classic
  • ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน
« ตอบกลับ #8629 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:12:57 PM »
ยังหล่อเหมือนเดิมเลยพี่เหน่ง หายเร็วๆครับเพื่อนรอและเป็นกำลังใจให้ ตอนนี้เชื่อหมอไปก่อนดื่มนมก่อนครับหายแล้วค่อยมาเมาด้วยกันเหมือนเดิม ซู่ๆครับ

* IMGP6610-1-1-1.jpg (196.13 KB, 599x420 - ดู 686 ครั้ง.)
ขอมีเพื่อนดีๆแล้วพากันขี่ harley ไปด้วยกัน แล้วฉันจะพาไป

aim

• **
« ตอบกลับ #8630 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 12:53:45 AM »

ผมเพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัด เปิดเวปดูตกใจเลยพี่เหน่งเกิดอุบัติเหตุ แต่พี่ก็ปลอดภัย ขอให้พี่เหน่งหายไว้ๆนะพี่  กลับมาแจมในห้องนี้เร็วๆ กลับมาสร้างสีสันในห้องนี้เช่นเดิมนะพี่  pray 

นะ เต่าบิน

• images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
สวัสดียามเช้าครับสมาชิกทุกๆท่าน pray เช้าวันใหม่ขอให้มีความสุขและเดินทางปลอดภัยทุกๆท่านครับ worship เมื่อวานไปเยี่ยมพี่เหน่งดูจากอาการไม่น่าเป็นห่วงมากครับอีก3-4เดือนคงกลับมาขับขี่บนถนนได้เหมื่อนเดิมครับ. พี่เหน่งฝากบอกขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นห่วงครับ pray ;D

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
พี่นะครับพี่ไปงานที่ขอนแก่นหรือเปล่าครับ....ตอนี้เลขาห้องของเราไม่สามารถทำหน้าที่ได้เป็นระยะเวลาช่วงหนึ่ง...ต่อจากนี้ไปพี่ๆทั้งหลายต้องช่วยกันดูแลห้องของเรานะครับ... pray pray pray
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
สวัสดีครับพี่น้อง ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ

club 2506

เห็นชู 2 นิ้ว..ผมว่าทุกคนก็สบายใจแล้วหล่ะครับ..พักฟื้นที่บ้านถ้าเหงาก็บอกนะคุณเหน่ง..จะได้พาพี่น้องเราไปหา.. hug

m-pbikeshop

• Heritage Softail Classic
เมื่อเช้าไปรับใบประกาศให้แล้วครับ...เหน่ง คนดีพระคุ้มครอง ขอให้หายเร็วๆนะครับผม... pray

Ja-Aey

• **
ขอให้หายเร็ว ๆ กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิม  เป็นกำลังใจให้ครับ   pray

SEX HUNTER

• **
ขอให้หายเร็ว ๆ กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิม  เป็นกำลังใจให้ครับ   pray

หายเร็ว...แต่กลัวจะกลับมาแข็งยิ่งก่วาเดิม555 (แข็งแรงนะครับ เหน่ง) nana

Baantormai

• CHICA
  • วันนี้กินข้าวกับอาราย..?

หายเร็ว...แต่กลัวจะกลับมาแข็งยิ่งก่วาเดิม555 (แข็งแรงนะครับ เหน่ง) nana
[/quote]

.. ผมว่าน่าจะแข็งกว่าเดิมแน่ๆครับพี่เหน่ง (รังสิต)  ;D ;D number1

SEX HUNTER

• **
pray พี่ตุ่นเจอกันจนได้ worship