Login
** มาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ ** เหน่ง100 ปี  (อ่าน 6300847 ครั้ง)

พระเจ้า จอร์จ(จูดี้)

• Softail Custom
  • *
  • FUCK PERFECT
หายไวๆนะครับ
จันทน์ผา รีสอร์ท(บางปะอิน) & กฤษณา รีสอร์ท(เขาใหญ่)

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ขอให้หายไวๆนะครับพี่เหน่ง  pray แล้วกลับมาขับขี่กันต่อน่ะพี่เหน่งขอเป็นกำลังใจครับ hug pray

Duikalon11

• CHICA
  • ผู้ชายอารมณ์เหงา
หายไวๆนะครับพี่เหน่ง...พรุ้งนี้ผมจะไปเยี่ยมครับช่วงบ่ายครับ...
หน้าตาไม่ดี แต่มีชอปเปอร์

หวานเจี๊ยบบบบ!

• Sportster 883 L
  • **
ขอให้พี่เหน่งหายไวๆครับผม

me-o-mae

• **
ผมสมาชิกใหม่อยู่สงขลาครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่เหน่ง ถ้าขึ้นไปกรุงเทพฯจะแวะไปหาน่ะครับ
 thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup
กรูว่าแล้วสงสัยตั้งแต่ขาย โมเดลรถ แล้ว กลับมาบ้านกำลังจะพิมพ์แซวไปว่าที่ใต้อากาศดีไหม อยู่แล้วเชียว 555555 headbang  สบายดีนะ เพื่อน

555 รู้จนได้ ว่าจะแฝงตัวเข้ามาแซวซักหน่อย

ส่วนเรื่องที่ประสบอุบัติเหตุอ่ะ
เราโทรไปหานายแล้ว แฟนนายบอกว่ายังคุยไม่ค่อยสะดวก แต่ไม่เป็นไร
"ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆ น่ะเพื่อน"  นายเป็นคนมีน้ำใจ พระย่อมคุ้มครอง

พุทธพงษ์

rinrada

• **
หายไวๆนะคะพี่เหน่งเป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้..สู้ heart hug
คนน่ารัก รักทุกคน

NP-HD07

• Sportster 1200 R
หายไวๆครับพี่เหน่ง

phapang

• Sportster 883
  • *

เป็นกำลังใจให้นะครับและขอให้หายไวไวนะครับ

stuntman

• Electra Glide Classic
  • บ้านนี้เป็นบ้านของพ่อใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
หายไวๆน่ะครับพี่เหน่ง  pray

หน้าใหญ่ หลังใหญ่ สปริงเกอร์ / สปริงเก้ ก็เด้งได้

kiangkrub

• Dyna Wide Glide
  • สุข...ในสิ่งที่คิดจะเป็น และคิดจะทำ
ถึงว่าเมื่อเช้าเข้ามาดูทีนึง  ทำไมห้องเงียบๆๆ  ยังแปลกๆๆๆๆ

จนพี่ดุ่ยโทรมาตอนหัวค่ำว่าพี่เหน่งประสพอุบัติเหตุ 

หายไว ไว ครับพี่

พรุ่งนี้น่าจะเข้าไปเยี่ยมพร้อมพี่ดุ่ยอะคับ

Thaiphat

• **
หายไวไวนะพี่เหน่ง ชาวพระราม 5 เป็นกำลังใจให้ครับ pray

ตี๋-ยอดแหลม

• Dyna Super Glide
  • *
  • เสรีภาพลูกผู้ชายใจสองล้อ
ขอให้หายโดยเร็วครับพี่เหน่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2011, 09:04:16 AM โดย ตี๋-ยอดแหลม »
ไปเถอะไปให้สายลมปะทะหน้า ให้นํ้าตาความปิติมันรินไหล ควบสองล้อคู่ชีวิตทะยานไกลสู่จุดหมายปลายฝันแห่งเสรี เสรีภาพลูกผู้ชายใจสองล้อ

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ผมได้รับข่าวเมื่อวานนี้ เจอกันที่งานพี่เล่สนุกสนานกันอยู่เลย ผมกลับก่อน แต่มีบางคนในกลุ่มอยู่ที่งาน ได้ข่าวเหมือนกันว่าฝนตกช่วงดึกๆ ยังเป็นห่วงอยู่เลยว่าจะไปต่องานที่ 2 ไหวไหม ไม่คิดว่าจะโชคร้ายอย่างนี้ ยังไงขอให้หายไวๆนะครับพี่เหน่ง

SEX HUNTER

• **
  • <<IMMORTALS Never Die>>

หายไวๆนะพี่เหน่ง     เดี๋ยวผมเฝ้าห้องให้ hug

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!

หายไวๆนะพี่เหน่ง     เดี๋ยวผมเฝ้าห้องให้ hug
สวัสดีพี่เหน่ง เดี๋ยวผมไปเยี่ยมพี่เหน่งบางบอนแล้วจะบอกแกว่าพี่เหน่งจะดูแลห้องให้นะครับ