Login
Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 623674 ครั้ง)

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 09:26:02 AM »
ขอสรุปรายชื่อสมาชิกหัวปลาดุกอุยครับ
1. ท่านหัวหน้า Bud
2. ท่านรอง Him
3. Papa Ou
4. Ake Since 1985
5. นายช่างเต๋อ
6. พี่จตุเมธ
7. คุณเชี้ยง (ปวเรศ)
8. คุณกร (Brown)
9. คุณ BIG

มีท่านอื่นอีกเปล่าครับ เชิญครับ  ;D

แก็งค์ใหญ่เลยนะเนี่ย อิ อิ ยินดีกับทุกๆท่านนะคร้าบ เมื่อไหร่เบื่อก็สะกิดด้วยนะ   headbang

รอคิว พี่พี่เบื่อ เหมือนพี่โป้งครับ  ;D

นายเป้แอบไปถอยหัวปลาดุกมาใช่เปล่า รีบๆเอามาโชว์หน่อย  ;D

ช่วงนี้อยู่ระหว่างเเต่งเนื้อแต่งตัวครับพี่อู๋  ;D
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 09:27:47 AM »

ชงกันจังครับ ;D พี่อู๋  เผลอแป็ปเดียวไปเกือบสิบหน้าแล้ว งานนี้มีหวังได้สมาชิกหัวปลาดุกเพิ่มอีกหลายคนเลยครับพี่อู๋  thumbsup

ส่วนผมขออีกสักสองสามปีน่ะครับพี่อู๋ พอดีอายุยังไม่ถึง เดี๋ยวให้วัยมันได้ก่อนแล้วจะตามพี่อู๋ไปน่ะคร้าบบบบ อิ อิ  pray surrender sprint

จริงดังว่า  boogie

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 04:10:12 PM »
คุณอู๋คับ..ผมมีเหยื่อ..เอ้ย..สมาชิกรายใหม่กะลังหาข้อมูล rg อยู่ 1 คน ผอ.โชค เกาะสมุยคับ เมื่อคืนแว่ะมาค้างที่ชุมพร
เห็นบอกสนใจมากคับ  อยากร่วมก้วน..ดุกด้วย... number1 thumbsup
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 04:11:50 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

BIG

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 05:05:28 PM »
แวะมารอฟังข่าวครับ.....

* 0910_hrbp_05_z+2009_harley_davidson_cvo_road_glide+riding.jpg (50.27 KB, 640x480 - ดู 3313 ครั้ง.)

BIG

• *
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 05:13:10 PM »
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

* GettingafeelfortheScreamingEagleRoa.jpg (109.55 KB, 520x513 - ดู 3245 ครั้ง.)

TER-SKL

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 10:22:23 PM »
ยินดีต้อนรับคับ K.Big and K.Ther  number1  อยากเจอกันเหลือเกินจะได้เม้าท์กันเรื่องของแต่ง  headbang

พี่อู๋คับ.....ขอบคุณนะพี่ที่ให้เป็นท่านรองแต่ผมขอเป็นท่านรอง รองจากท่านพี่จะดีกว่านะคับ ด้วยความนับถือ  worship  (พูดจิงนะพี่ พี่เหมาะกว่าเยอะะะ  thumbsup)
                                                                                                                                                                                                                                                      ;)ขอบคุณครับคุณ him มีโอกาสคงได้ร่วมก๊วนกันแน่นอนครับ handshake

TER-SKL

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 10:32:53 PM »

ชงกันจังครับ ;D พี่อู๋  เผลอแป็ปเดียวไปเกือบสิบหน้าแล้ว งานนี้มีหวังได้สมาชิกหัวปลาดุกเพิ่มอีกหลายคนเลยครับพี่อู๋  thumbsup

ส่วนผมขออีกสักสองสามปีน่ะครับพี่อู๋ พอดีอายุยังไม่ถึง เดี๋ยวให้วัยมันได้ก่อนแล้วจะตามพี่อู๋ไปน่ะคร้าบบบบ อิ อิ  pray surrender sprint
;Dอายุเป็นเพียงตัวเลขครับพี่หมี...ฮืม...สนป่ะครับดุกอุย ถ้าพี่หมีขึ่น่ะเนียน(ขอบอก)..อิ อิ  ชอบ ชอบ ขี่พายุทะลุฟ้า thumbsup

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 10:54:11 PM »
สวัสดีครับชาว Road Glide Lover : คุณฮิม (Him) : พี่อู๋ (Papa Ou) : เต๋อ (ther/..) : พี่จตุเมธ : คุณเชี้ยง (ปวเรศ) : คุณกร (Brown) : คุณโจ้ (BIG) : คุณเป้ (PaeicA) เอารถมาโชว์หน่อยครับเป้ได้ข่าวว่ากำลังปั้น พี่โป้งด้วย ฮิๆ เห็นเข้ามาดูทุกวันเลย (สงสัยยังสองจิตสองใจ  ;D ) : ยินดีครับที่ได้เป็นชาว Road Glide Lover มีโอกาสเจอกันพร้อมหน้าแน่นอนครับ ...ใจมันอยากให้รถมาวันพรุ่งนี้เลย ฮ่าๆ  ;D

him

• *
  • why drive, when u can ride?
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 12:49:06 AM »
คุณอู๋คับ..ผมมีเหยื่อ..เอ้ย..สมาชิกรายใหม่กะลังหาข้อมูล rg อยู่ 1 คน ผอ.โชค เกาะสมุยคับ เมื่อคืนแว่ะมาค้างที่ชุมพร
เห็นบอกสนใจมากคับ  อยากร่วมก้วน..ดุกด้วย... number1 thumbsup

ซ้ำอีกสักรูปเผื่อท่าน ผอ.

* road_glide_custom.jpg (23.92 KB, 440x330 - ดู 3266 ครั้ง.)

him

• *
  • why drive, when u can ride?
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 01:02:06 AM »
สวัสดีครับชาว Road Glide Lover : คุณฮิม (Him) : พี่อู๋ (Papa Ou) : เต๋อ (ther/..) : พี่จตุเมธ : คุณเชี้ยง (ปวเรศ) : คุณกร (Brown) : คุณโจ้ (BIG) : คุณเป้ (PaeicA) เอารถมาโชว์หน่อยครับเป้ได้ข่าวว่ากำลังปั้น พี่โป้งด้วย ฮิๆ เห็นเข้ามาดูทุกวันเลย (สงสัยยังสองจิตสองใจ  ;D ) : ยินดีครับที่ได้เป็นชาว Road Glide Lover มีโอกาสเจอกันพร้อมหน้าแน่นอนครับ ...ใจมันอยากให้รถมาวันพรุ่งนี้เลย ฮ่าๆ  ;D

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอกันเร็วๆนี้นะครับ

หวัดดีคับคุณโป้ง ผมยังไม่รู้จักคุณโป้งแต่เ้ค้าว่ากันว่าคนนี้น่าจะเป็นคุณโป้งนะคับ  ;D

* Road_Glide.jpg (99.75 KB, 640x360 - ดู 3062 ครั้ง.)

ปวเรศ

• Electra Glide Standard
  • หมากรุกยังต้องคิด หมากชีวิต ไม่คิดได้อย่างไร
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 06:27:12 AM »
prayสวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักชาว Road Glide Lover ทุกท่านครับ ตอนนี้กำลังรอคอยรถพร้อมกับหาข้อมูลไปพลาง ๆ ครับ
วันออกรถคงได้มีโอกาสไปปาร์ตี้กันนะครับ  number1 (พี่อู๋จัดไป) thumbsup thumbsup thumbsup

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 10:10:09 AM »

;Dอายุเป็นเพียงตัวเลขครับพี่หมี...ฮืม...สนป่ะครับดุกอุย ถ้าพี่หมีขึ่น่ะเนียน(ขอบอก)..อิ อิ  ชอบ ชอบ ขี่พายุทะลุฟ้า thumbsup

ได้เลยครับเต๋อ เดี๋ยวจะตามไปเป็นสมาชิกหัวปลาดุกอีกคน อิ อิ ว่าแต่ตอนนี้เข้าเวปเป็นแล้วน่ะเต๋อ

คิดถึงครับคิดถึงทุกๆคนที่เดินทางไปเที่ยวด้วยกัน โอกาศหน้าเอาใหม่นะครับ จะขี่ให้ช้าๆลง  ;D headbang

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 10:46:21 AM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอกันเร็วๆนี้นะครับ

หวัดดีคับคุณโป้ง ผมยังไม่รู้จักคุณโป้งแต่เ้ค้าว่ากันว่าคนนี้น่าจะเป็นคุณโป้งนะคับ  ;D

สวัสดีครับคุณฮิมยินดีที่ได้รู้จักครับ อิ อิ เข้าใจชง ผมน่ะอยากอยู่ๆ รอจังหวะไปก่อนตอนนี้ครับ ยินดีกับทุกๆท่านครับ   headbangheadbang

BIG

• *
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:13:11 AM »
ทำไงดีอะครับ...สีรถที่จองไว้ทาง H-D BANGKOK  phonecallบอกไม่มีแล้ว(จองสีส้มไว้ครับตอนนี้มีแต่เหลือง) แล้วไอ้สีเหลืองเนี้ยมันสวยเปล่าครับ ช่วตัดสินใจหน่อยครับผม ตัวที่สั่งไปผมสั่งกะเป๋าทัวร์แพคด้านหลังไปด้วยกะว่าจะแต่งหล่อให้เหมือนคันนี้ครับ....เอาไงดีหว่า sadangel sadangel sadangel

* indexCAZ4T0GC.jpg (77.23 KB, 640x480 - ดู 3319 ครั้ง.)

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 11:14:18 AM »

คันของพี่โป้ง สีเทาดำซะด้วย สวยครับสวย  ;D ;D ;D (ชงต่อ ;D)
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.