Login
Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 623610 ครั้ง)

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:38:48 PM »
โหย ไปกันครบทีม - -"  คุณฮิมนี่ ท่าจะชอบมากนะนี่นะ  บอกแล้ว GS นะ เอาไปให้คนอื่นดูแลเถอะ 55555+  เอา Vrod ตามอยู่ไกลๆแล้วกันงานนี้  ท่าจะแรงทั้งนั้น เล่น SE เซิ้งกันยกแก๊งค์

นายบอล จะขาย GS ให้ไอ้จ้อเหรอ  :o

cops

• EXILE
  • *
Re: Road Glide Lover - - - ใครรัก Road Glide เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 10:02:26 PM »
ฝากจ้อ...ใว้ในแก็งค์สักคนได้มั้ยคับ 555 number1 headbang
เอ็นดูเด็กตัวน้อย  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 10:04:00 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 10:05:25 PM »
ขอสรุปรายชื่อสมาชิกหัวปลาดุกอุยครับ
1. ท่านหัวหน้า Bud
2. ท่านรอง Him
3. Papa Ou
4. Ake Since 1985
5. นายช่างเต๋อ
6. พี่จตุเมธ
7. คุณเชี้ยง (ปวเรศ)
8. คุณกร (Brown)
9. คุณ BIG

มีท่านอื่นอีกเปล่าครับ เชิญครับ  ;D

แก็งค์ใหญ่เลยนะเนี่ย อิ อิ ยินดีกับทุกๆท่านนะคร้าบ เมื่อไหร่เบื่อก็สะกิดด้วยนะ   headbang

Jesse Ou

• EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 10:06:50 PM »
ฝากจ้อ...ใว้ในแก็งค์สักคนได้มั้ยคับ 555 number1 headbang
เอ็นดูเด็กตัวน้อย  ;D

นายเอกเตรียมหัวลากสำหรับจ้อแล้วครับ ทริปอีสานปีหน้ารับรองไอ้จ้อสบาย  nana

him

• Dyna Super Glide
  • *
  • why drive, when u can ride?
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:44:27 AM »
ยินดีต้อนรับคับ K.Big and K.Ther  number1  อยากเจอกันเหลือเกินจะได้เม้าท์กันเรื่องของแต่ง  headbang

พี่อู๋คับ.....ขอบคุณนะพี่ที่ให้เป็นท่านรองแต่ผมขอเป็นท่านรอง รองจากท่านพี่จะดีกว่านะคับ ด้วยความนับถือ  worship  (พูดจิงนะพี่ พี่เหมาะกว่าเยอะะะ  thumbsup)

iPae-ba

• Heritage Softail Classic
  • Love is Fuck, Ruck is Fake
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 08:45:52 AM »
ขอสรุปรายชื่อสมาชิกหัวปลาดุกอุยครับ
3. Papa Ou
9. คุณ BIG

มีท่านอื่นอีกเปล่าครับ เชิญครับ  ;D

แก็งค์ใหญ่เลยนะเนี่ย อิ อิ ยินดีกับทุกๆท่านนะคร้าบ เมื่อไหร่เบื่อก็สะกิดด้วยนะ   headbang

รอคิว พี่พี่เบื่อ เหมือนพี่โป้งครับ  ;D
Don't try to be fast, Let's try to be smooth, when you become smooth, you 'll become fast.

BIG

• *
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:24:40 AM »
มองภาพดู...ถ้าเกิดขับไปพร้อมกันซัก10คันคงจะมันหน้าดู...ยินดีร่วมก๊วนครับผม สายอิสานเหนือยินดีต้อนรับเสมอครับ ;D ;D ;D

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:50:37 AM »
มองภาพดู...ถ้าเกิดขับไปพร้อมกันซัก10คันคงจะมันหน้าดู...ยินดีร่วมก๊วนครับผม สายอิสานเหนือยินดีต้อนรับเสมอครับ ;D ;D ;D

คุณ BIG อยู่จังหวัดอะไรครับ มีนายเอก Sine1985 อยู่ โคราชครับ  ;D

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:57:19 AM »
3. Papa Ou
9. คุณ BIG

รอคิว พี่พี่เบื่อ เหมือนพี่โป้งครับ  ;D

นายเป้แอบไปถอยหัวปลาดุกมาใช่เปล่า รีบๆเอามาโชว์หน่อย  ;D

BIG

• *
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 10:59:27 AM »
อุดรครับพี่อู๋.....

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 11:02:07 AM »
อุดรครับพี่อู๋.....

อ้าว นึกว่าอยู่ไหน ไม่รู้ว่ารู้จักกับเอก Bindeaw กับนายเปรียว Prince of Road หรือเปล่าครับ

vrod raider

• Electra Glide Classic
  • ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 03:02:37 AM »
โหย ไปกันครบทีม - -"  คุณฮิมนี่ ท่าจะชอบมากนะนี่นะ  บอกแล้ว GS นะ เอาไปให้คนอื่นดูแลเถอะ 55555+  เอา Vrod ตามอยู่ไกลๆแล้วกันงานนี้  ท่าจะแรงทั้งนั้น เล่น SE เซิ้งกันยกแก๊งค์

นายบอล จะขาย GS ให้ไอ้จ้อเหรอ  :o

เปล่าพี่ ผมแซวคุณฮิม มีGS อยู่อีกคัน ไม่ยอมใช้เลย บอกให้ขายๆ ไม่ยอมขาย 5555+
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

him

• *
  • why drive, when u can ride?
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 03:18:56 AM »
ตรูโดนอีกแล้นนนน  stupidme

เอาไว้ไป super หน่ะคุณ Ball.......กระเป๋าเยอะดี  -__-"

หนีดีกว่า......เด้วโดนอีก  sprint

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 05:33:29 AM »

ชงกันจังครับ ;D พี่อู๋  เผลอแป็ปเดียวไปเกือบสิบหน้าแล้ว งานนี้มีหวังได้สมาชิกหัวปลาดุกเพิ่มอีกหลายคนเลยครับพี่อู๋  thumbsup

ส่วนผมขออีกสักสองสามปีน่ะครับพี่อู๋ พอดีอายุยังไม่ถึง เดี๋ยวให้วัยมันได้ก่อนแล้วจะตามพี่อู๋ไปน่ะคร้าบบบบ อิ อิ  pray surrender sprint
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 05:35:21 AM โดย m9ctbs »

Jesse Ou

• EXILE
  • *
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 06:52:13 AM »

ชงกันจังครับ ;D พี่อู๋  เผลอแป็ปเดียวไปเกือบสิบหน้าแล้ว งานนี้มีหวังได้สมาชิกหัวปลาดุกเพิ่มอีกหลายคนเลยครับพี่อู๋  thumbsup

ส่วนผมขออีกสักสองสามปีน่ะครับพี่อู๋ พอดีอายุยังไม่ถึง เดี๋ยวให้วัยมันได้ก่อนแล้วจะตามพี่อู๋ไปน่ะคร้าบบบบ อิ อิ  pray surrender sprint

แหมคุณหมีพยายามลดวัยจังนะ คนขี่ RG อายุน้อยๆก็มีนะ อย่างนาย Him นี่ไง  number1