Login
ขอฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจ ไว้ในซอกหลืบเล็กๆของพี่ น้องและเพื่อนๆชาว HDP ทุกท่าน  (อ่าน 5420 ครั้ง)

Slum doG

• Electra Glide Classic
  • One Day
สวัสดีครับ  pray ผมชื่อ หนุ่มคับ (แต่ตอนนี้เริ่มไม่หนุ่มและ ;D) อยากขออนุญาติ มิตรรักแฟน HDP ทุกท่าน สมัครเข้าเป็นสมาชิกร่วมในกิจกรรมต่างๆในสนามแห่งนี้ด้วยคน ผมได้ติดตามข่าวสารของชาวHDP มาพอสมควร และมีใจรักในรถHD (แต่ยังไม่มีปัญญาหามาเป็นเจ้าของซักที) ตอนนี้ผมทำงานอยู่ ประเทศการ์ต้า (วนเวียนอยู่ในแถบตะวันออกกลางมา4-5ปีและ) กะลัง(แอบ)เก็บเงินไว้เป็นเจ้าของHDสักคัน เพราะผบ.ที่บ้านไม่ค่อยเห็นด้วย กลับไปคราวก่อนเลยซัดไปหลายดอก (ยกมือไหว้หน่ะ prayอิอิ) ตอนนี้อ่อนลงและ แต่มีข้อแม้ต้องซื้อแบบที่ให้ ผบ.ท่านซ้อนได้ด้วย stupidme(กำ  frustratedอยากไปด้วยก็ไม่บอก) เห็นคุณพี่อู๋ ท่านได้รถใหม่แกะกล่อง (ขออนุญาตฺิเรียกพี่นะคับ)คุณนุ คุณเป้งก้อได้ RK สวยมากๆ เลยทำให้มีใจอยากตามฝันมากขึ้น คงไม่นานคับ อาจจะขอความอนุเคราะห์  จากพี่น้องชาวHDP ในคำแนะนำ ขอบคุณ๕ํฐ pray headbang

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb

number1    ยินดีต้อนรับครับจากใจของพี่เป้า รักสายัณห์น้อยๆแต่ขอให้รักนานๆน่ะคร้าบบบบ  headbang headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2009, 06:29:02 PM โดย m9ctbs »

Slum doG

• One Day
Re: ขอฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจ ไว้ในซอกหลืบเล็กๆของพี่ น้องและเพื่อนๆชาว HDP ทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 07:11:07 PM »

number1    ยินดีต้อนรับครับจากใจของพี่เป้า รักสายัณห์น้อยๆแต่ขอให้รักนานๆน่ะคร้าบบบบ  headbang headbang

handshakeขอบคุณคับสำหรับการต้อนรับจากใจของพี่เป้า pray pray(คุณหมีชุมพร)อิอิ

เuตsu้อย ศิษย์-HD

• OCC
  • เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป รู้แจ้งถึง "นิพพาน"
Re: ขอฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจ ไว้ในซอกหลืบเล็กๆของพี่ น้องและเพื่อนๆชาว HDP ทุกท่าน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 07:58:47 PM »
ผมชอบชื่อของพี่จัง อนาคต HD rider (พี่หนุ่ม) เพราะผมก็ยังไม่มี ตอนนี้ก็รอความหวังแห่งอนาคต

ที่หวังจะได้เชยชมHD สักครั้งในชีวิต รักมานานตั้งแต่ได้นั่งบนถังน้ำมันรถมอไซค์คันใหญ่ ๆ ของพ่อ 

Slum doG

• One Day
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 08:40:37 PM »
ผมชอบชื่อของพี่จัง อนาคต HD rider (พี่หนุ่ม) เพราะผมก็ยังไม่มี ตอนนี้ก็รอความหวังแห่งอนาคต

ที่หวังจะได้เชยชมHD สักครั้งในชีวิต รักมานานตั้งแต่ได้นั่งบนถังน้ำมันรถมอไซค์คันใหญ่ ๆ ของพ่อ 

ขอบคุณคร๊าบบบบบ ;D คุณเuตs-HD.๒๔ คนเราอยู่ได้ก็ด้วยความฝันหล่ะคับ ผมเองมีความสุขเมื่อได้ทำในสิ่งที่หวังและฝันเอาไว้ meditate ผมคิดว่าสักวันฝันผมจะต้องเป็นจริง ถึงแม้จะไม่ครบถ้วนถึง 100%แต่อย่างน้อยผมก็จะค่อยๆเติมให้มันเต็มให้ได้ เหมือนเราวิ่งแข่งแหละคับ เราก็หวังเข้าเส้นชัย ถึงแม้เราจะไม่ชนะ วิ่งไม่เร็วเหมือนคนอื่น แต่อย่างน้อย ถ้าเราไม่หยุดวิ่ง surrender สักวันเราก็เข้าเส้นชัยเหมือนคนอื่น boogie อย่าเพิ่งหมดหวังนะคับ สู้ สู้ ซาซูเกะ อิอิ headbang headbang headbang

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 09:01:26 PM »
วิ่งตามความฝัน
ซักวันมันก็มา....เอาใจช่วยให้ได้รถที่ใฝ่ฝันดั่งใจครับ thumbsup

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 09:20:57 PM »
   ยินดีต้อนรับครับ และรอยินดีวันที่กำลังจะมาถึงด้วยครับ ผมรออยู่สิบแปดปีครับตั้งแต่วันที่คุณพ่อซื้อหัวเข็มขัดมาฝากจากอเมริกา จนวันนี้หัวเข็มขัดยังอยู่ในกล่องอยู่เหมือนเดิม  :)
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 09:48:51 PM »
พ่อบอกวันส่งตัวดันมีรูปฮ่าเล่ย์อยู่บนหัวเตียง ..ตูเลยบ้ามาตั้งแต่เกิด 5555 number1 thumbsup
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

โป้ง รถไฟราตรี ;p

• EXILE
  • Ride away!!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 10:18:03 PM »

ขอบคุณคร๊าบบบบบ ;D คุณเuตs-HD.๒๔ คนเราอยู่ได้ก็ด้วยความฝันหล่ะคับ ผมเองมีความสุขเมื่อได้ทำในสิ่งที่หวังและฝันเอาไว้ meditate ผมคิดว่าสักวันฝันผมจะต้องเป็นจริง ถึงแม้จะไม่ครบถ้วนถึง 100%แต่อย่างน้อยผมก็จะค่อยๆเติมให้มันเต็มให้ได้ เหมือนเราวิ่งแข่งแหละคับ เราก็หวังเข้าเส้นชัย ถึงแม้เราจะไม่ชนะ วิ่งไม่เร็วเหมือนคนอื่น แต่อย่างน้อย ถ้าเราไม่หยุดวิ่ง surrender สักวันเราก็เข้าเส้นชัยเหมือนคนอื่น boogie อย่าเพิ่งหมดหวังนะคับ สู้ สู้ ซาซูเกะ อิอิ headbang headbang headbang

เข้าใจเปรียบเทียบครับคุณหนุ่ม  worship ยินดีต้อนรับ และ ขอเป็นกำลังใจให้วิ่งถึงเส้นชัยในเร็ววันจะได้วิ่งต่อสนามถัดไป  boogie เลยอิอิ คนรัก HD มักจะหลายใจไม่เชื่อถามพี่อู๋ดู  การ์ต้าเป็นเมืองน่าอยู่นะครับเนรมิตรได้ทุกอย่างจริงๆ สุดยอด ชอบๆๆ เบื่อแค่เหล้าแพงอ่ะ   fingerscrossed

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 11:27:13 PM »
ยินดีต้อนรับครับ  กลับมารอบหน้าถ้ามีกิจกรรมที่ไหนก็ไปด้วยกันครับจะได้พบกะพี่ๆทุกท่านด้วยครับ
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!

Shovel Man 84

• HDP Sheriff
  • *
  • ถ้าคนเราไม่เดินตามความฝัน.ก็เกิดเป็นกะหล่ำซะดีกว่า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 08:13:27 AM »
ยินดีต้อนรับครับท่าน.......

ขอให้สุขเสพสมหวัง ในเร็ววันนี้ด้วยนะคร๊าบ...........

เสือ(บ้านขนมเส้น)

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 10:04:31 AM »
สวัสดีครับพี่..ผมก้อกำลังล่าฝันอยู่เหมือนกันครับ..ยินดีที่ได้รู้จักนะครับมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกันเพิ่มอีกคนครับ pray

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 10:19:08 AM »
ยินดีล่วงหน้าด้วยคับ number1
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

torsak

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 10:39:47 AM »
สู้ๆนะครับ  ขอเป็นกำลังใจด้วยคนครับ :D