Login
ร่วมทอดผ้าป่ากับ Necromancers วัดอัมพวัน ลพบุรี  (อ่าน 3877 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!

ตามด้วยบุคคลน่าตาดี พี่น้องเต่าบินน่าตาดีทุกคน :-)

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา แต่ก่อนลาขออิ่มท้องก่อนนะครับ  headbang headbang headbang

พี่น้องเต่าบิน ขอบคุณ พี่น้อง Necromancers ที่ให้เกียร์ติพวกเราได้ร่วมเดินทางทำบุญด้วยกัน  pray

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2013, 02:01:57 PM โดย กร สองล้อ »

Harley Mania

• Sportster 1200 R
  • I Love My Life
Re: ร่วมทอดผ้าป่ากับ Necromancers วัดอัมพวัน ลพบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 10:39:10 AM »
 worship ขอบคุณพี่ๆ กลุ่ม Fly Turtle มากครับ โอกาสหน้าร่วมเดินทางกันอีกนะครับ สนุกมากครับ pray
Free your mind and find your way.

ART_NECROMANCERS

• Softail Custom
  • *
Re: ร่วมทอดผ้าป่ากับ Necromancers วัดอัมพวัน ลพบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:28:02 PM »
ขอบคุณพี่ๆเต่าบินมากคับ

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 04:59:42 PM »
ขอขอบคุณพี่ๆเต่าบินที่ไว้วางใจให้ผมสั่งอาหารเลิศรสที่หากินได้ยากมาก
              ;D ;D ;D ;Dนั่นคือ ไข่เจียวฮ่องเต้ ;D ;D ;D ;D
boogie boogie ฟักจากแม่ไก่ตัวเมียอายุครรณ์ 32 วัน ที่ 40 องศาครับผม boogie boogie

meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate

prayขอขอบคุณอีกครั้งครับ ยังไง ผม อ้วน ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอก อ้อมใจด้วยนะครับพี่ๆ pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 05:10:07 PM โดย Tuis Necromancers »
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

ฟ้าลั่น

• Road King Classic
  • **
  • Work for my life / Ride from my heart
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 06:56:47 PM »
หล่อๆ กันทั้งนั้น sadangelขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ครับ

superjames

• Sportster 883
  • *
  • ดูรายละเอียด uzergames
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 07:28:52 PM »
ทริปนี้สนุกมากครับ ไว้มีโอกาสขอแจมกับทุกคนอีกนะครับ thumbsup

นัท nightster

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 08:15:50 PM »
สนุกหนานแถมได้บุญ ขอบคุณ necromancers ครับ  headbang

a-nan

• Electra Glide Classic
  • เพื่อนเป็นเแล้ว รักษาไม่หาย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 08:30:38 PM »

number1 number1หล่อด้วย ใจบุญด้วย necromancers สวดยวดครับ ชุดนี้ขอบอก  ต้องลองทริปด้วยแล้วจะรู้ number1 headbang headbang
มิตรภาพไม่จริงใจ เป็นได้แค่เพื่อนเดินทาง

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:03:39 PM »
ขอขอบคุณพี่ๆเต่าบินที่ไว้วางใจให้ผมสั่งอาหารเลิศรสที่หากินได้ยากมาก
              ;D ;D ;D ;Dนั่นคือ ไข่เจียวฮ่องเต้ ;D ;D ;D ;D
boogie boogie ฟักจากแม่ไก่ตัวเมียอายุครรณ์ 32 วัน ที่ 40 องศาครับผม boogie boogie

meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate meditate

prayขอขอบคุณอีกครั้งครับ ยังไง ผม อ้วน ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอก อ้อมใจด้วยนะครับพี่ๆ pray
อยากบอกว่าไข่เจียวสุดยอดอร่อยครับน้องอ้วน ยิ่งรู้ความเป็นมาแล้ว อืมมม วันก่อนน่าจะกินให้หมด ;) ถ้าอกพี่รับไว้ยินดีรับเลยครับ ยังไงมีโปรแกรมไปไหนกันก็ส่งข่าวมาได้นะครับ อัธยาศัยดีทุกคนเลย อยากบอกว่าพี่ชอบนะ รู้สึกว่าเสาร์นี้ไปงานบางแสนกันเหรอ กลุ่มพี่ก็ว่าจะไปนะ เพราะทางเต่าบินพัทยาได้รับเชิญให้มาเป็นพิธีกรบนเวทีทุกๆปี กลุ่มพี่ไปก็จะไปพักที่เดอะไทร์ครับ แล้วเจอกันครับ ออ ถ้าไปพัก ไม่มีที่ก็ติดต่อมานะ

นัท nightster

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 03:32:29 PM »
วันนี้เพิ่งไปย้อนรอยที่ลพบุรีมา (ไปทำงาน) ครับ ขับรถไม่สนุกเท่าควบฮาเล่ย์เลย  :(

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 01:30:03 PM »
วันนี้เพิ่งไปย้อนรอยที่ลพบุรีมา (ไปทำงาน) ครับ ขับรถไม่สนุกเท่าควบฮาเล่ย์เลย  :(
  ก็เอาHDออกไปทำงานเลย555