Login
ห่างหายไปนาน แวะมาทักทายพี่น้องทั้งเก่าและใหม่  (อ่าน 2643 ครั้ง)

ไก่ รูปหล่อ เต่าบิน

• Sportster 883
  • *
ห่างหายจากพรรคพวกไปนาน รู้สึกว่าอยากจะจับคันเร่งอีกแล้วนะครับ
เพื่อนๆ ทุกคนคงยังจะจำกันได้นะฮะ (ยังหายใจอยู่)

และก็ขอสวัสดีพี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาใหม่ทุกๆ คนด้วย รวมทั้งคนเก่าๆ
ยังคิดถึงกันอยู่ทุกคนๆ นะครับ...

กระผมหวังว่าคงจะได้ร่วมเดินทางกันอีก ฯลฯ (ล้อติดถนนและปลอดภัย)

ไก่ เต่าบิน

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
ห่างหายจากพรรคพวกไปนาน รู้สึกว่าอยากจะจับคันเร่งอีกแล้วนะครับ
เพื่อนๆ ทุกคนคงยังจะจำกันได้นะฮะ (ยังหายใจอยู่)

และก็ขอสวัสดีพี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาใหม่ทุกๆ คนด้วย รวมทั้งคนเก่าๆ
ยังคิดถึงกันอยู่ทุกคนๆ นะครับ...

กระผมหวังว่าคงจะได้ร่วมเดินทางกันอีก ฯลฯ (ล้อติดถนนและปลอดภัย)

ไก่ เต่าบิน
ยินดีที่รู้จักและกลับมาร่วมขับขี่กันอีกครับ เรื่องหล่อ เต่าบินหล่อทุกคน ;D ;D ;D

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ยินดีด้วยครับว่างกลับมาขับขี่กันใหม่ พี่น้องเต่าบินน่ารักกันทุกคนครับ

Bird

• Sportster 883 L
  • **
ยินดีครับ ว่างฯมาพบปะสังสรรกันครับ

ไก่ รูปหล่อ เต่าบิน

• Sportster 883
  • *
Re: ห่างหายไปนาน แวะมาทักทายพี่น้องทั้งเก่าและใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 09:31:03 PM »
ขอบคุณพี่น้องชาวสองล้อ ทุกกลุ่มทุกวัยที่เข้ามาเยี่ยมชม
 worship
เสาร์-อาทิตย์นี้เจอกันที่ชะอำครับ
 headbang