Login
ร้าน เล่า เกียง เซ้ง บริการSERVICE ด้วยประสบการณ์กว่า30ปี #แผนที่ร้านสาขาใหม่  (อ่าน 15039 ครั้ง)

LKS,BKK พระราม4 {by.P}

• OCC
  • เฟสบุคร้าน https://www.facebook.com/lksbkk/

ร้าน เล่า เกียง เซ้ง (Shop & Service)

ขายรถนำเข้าจากต่างประเทศ ทั้งรถมือ 1 และมือ 2 คุณสามารถสั่งรถรุ่นที่ท่านต้องการได้ ทางร้านเน้นรถที่สภาพดี สีเดิม  ไม่เกิดอุบัติเหตุร้ายแรง 

เรามีช่างผู้ชำนาญเฉพาะทางบริการคุณ & อะไหล่แท้จาก Japan บริการ

ซื้อรถที่ร้าน รถทุกคันรับประกันคุณาพ  Service ที่ร้าน ไม่ต้องไปหาที่ซ่อมที่คุณไว้ไจไม่ได้

ถ้าท่านสนใจรถรุ่นไหน ให้เราได้บริการคุณ ครับ

Harley-Davidson / Honda / Yamaha / Suzuki / Kawasaki  ฯลฯ

ร้านใหม่เปิดให้บริการแล้วครับ แผนที่ร้านใหม่ เบอร์โทรติดต่อใหม่

175/2-3 ปากซอยประมวลสุข ถ.สุธิสารตอนปลาย แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10310
0 2 - 2 7 7 9 5 1 0 - 1

ขอขอบคุณ นิตยสาร CYCLE ROAD สำหรับข่าวสาร ในการแจ้งย้ายร้านด้วยครับ

แผนที่ ร้านเล่า เกียง เซ้ง (แบบ google maps)
เห็นภาพ+อธิบาย ดูง่ายมาก

ถ้ามาจากฝั่งรัชดานะครับ ซ้ายมือคุณจะเป็น โพไซดอนแยกหน้าจะเป็นแยก สุธิสาร
ให้คุณเลี้ยวขวามือ ได้เลยครับ

ถ้ามาจากฝั่ง อินทรามระ/แยกวิภาวดีรังสิต ให้ตรงเข้าไปได้เลยครับ

ถ้ามาจากฝั่ง แยกลาดพร้าว พอถึง แยก สุธิสาร ก็ให้เลี้ยวซ้าย
ที่มีป้ายเขียนว่า เส้นทางลัด ลาดพร้าว48

พอเข้ามาจากแยกสุธิสาร ประมาณ 500เมตร แล้วก็ให้ตรงมาเรื่อยๆครับ 
จะเจอ เซเว่น สามแยก กลางซอยใกล้จะถึงแล้วครับ

ตรงเข้ามาเจอ ป้าย คอลเกต สีแดงให้มองตรงข้ามซ้ายมือไว้นะครับ
จะเห็นป้าย LiLo คอนโด สี ขาว-น้ำเงิน เลี้ยวเข้าซอยนั้นเลยครับ ถึงแล้ว
(จอดรถหลังประตูสีส้มได้เลยครับ)

รถนำเข้ารุ่นต่างๆ ที่ทางร้านนำเข้ามา (อาจจะลงรูปไม่ครบนะครับ)

เริ่มด้วย HARLEY-DAVIDSON ครับ

รับสั่งรถประมูล Buell (Harley - Davidson) ทุกรุ่น ทุกปี ตามที่คุณต้องการ

Buell M2 ปี02 ประมาณ ราคา 1แสนปลาย

Buell XB9/XB12s Firebolt

Buell XB12R

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2014, 05:19:28 PM โดย { P } Lao Keng Seng »
(พระราม4) เฟสบุคร้าน https://www.facebook.com/pg/lksbkk/

LKS,BKK พระราม4 {by.P}

• OCC
  • เฟสบุคร้าน https://www.facebook.com/lksbkk/
ร้าน เล่า เกียง เซ้ง  รับ Service Bigscooter ระบบหัวฉีด ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ
Honda , Suzuki , Yamaha แล้ว อื่นๆ

0 8 4 - 6 0 7 7 2 3 4

*** มีบริการรับรถถึงบ้านคุณ
โดยดูแลรถที่คุณรักอย่างดี ครับ ***

จะให้เช็คระบบหัวฉีด , เครื่องมีปัญหา , รถวิ่งไม่ดีวิ่งสะดุด , พร้อมบริการด้วยอะไหล่ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ เข้ามาหาเรา
ยินดีให้คำปรึกษาได้ครับ พร้อมด้วย ช่างผู้มีความชำนาญคอยบริการท่าน

SERVICE รถให้ หนุ่ย อำพล ลำพูน ถึงที่บ้าน

พี่แด๊ก Big Ass เข้ามาที่ร้านใหม่อุดหนุนน้ำมันเครื่องGULF 1ลัง+อะไหล่ Harley เฮียเพียว ให้คำแนะนำด้วย ครับ

พี่แอล วงdeep o sea เจ้าของเพลงดัง เกาะสมุย นำรถเข้ามาService

(SHOW UP)
Harley Street bob 2004 เปลี่ยนล้อหลังใหญ่ และ เปลี่ยนจากสายพาน มาเป็นใช้โซ่แทน พร้อมเปลี่ยน สเตอร์หน้า+หลัง ซึ่งจะให้ความรู้สึกถึงการออกตัวที่ดุดันกว่า  ครับ สวยๆงามๆ และ เวลาออกตัวโหดขึ้นด้วย
ทำเสร็จเอามาให้ชมกัน

เจ้าของรถ H.ต๊วย ของน้องๆ รถของเฮียแกตัวโหดดด มากกกก สวยสุดใจ จิงๆ
(รถยังไม่เสร็จ มีคนขอซื้อต่อ ซะแล้วววว)

จัดการเปลี่ยนจากสายพาน มาเป็น โซ่ สะเลยยยยย

ใส่ชุดโหลดหลังเตี๊ยลง 1"นิ้วครึ่ง + เพิ่มครอบไฟหน้าแต่งใหม่ด้วย หล่อๆเลย

.ใส่แล้วขี่ง่ายเข้าโค้งดี ล้อหลัง ใช้เบอร์ 160/80-16" AVON ที่ไว้ใจได้แน่นอน (made in U.K)

[/quote]

เสร็จเรียบร้อยแล้ว พร้อมทำสีบังโคลนหลังใหม่ เนียนๆ มาแล้วครับ

น้าต๊วย# มาล้างรถเองเลย น้าเค้าบอกว่า "น้องๆไม่ต้อง เดี๋ยวเฮียจัดเอง"

งานด้าน Service Harley รับประกันคุณภาพ ไม่มีมั่ว แน่นอน
อาศัยประสบการณ์ที่สั่งสมมา + กับใจรักใน Harley มานานนนนนน

พี่อู๋ เข้ามาตรวจเช็ครถก่อนออกเดินทาง ไปทริปใหญ่เชียงใหม่

HERITAGE SPRINGER FLSTS ปี98" แต่งทั้งคัน
เจ้าของรถเทพคันนี้ น้าไก่ ครับ

Harley Road King 2007

เข้ารับการดูแลความเรียบร้อย ชุดใหญ่ ก่อนการออกทริป ใหญ่
 เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนยางขอบขาว H-D  SERVICEระบบเกียร์

Harley Softail Custom EVO สวยๆบาดใจ
ของ H.กิติ เข้ารับการเช็คความเรียบร้อยทุกรายการ พร้อมเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง GULF U.S.A เบอร์60" ทนความร้อนสูงสุดในท้องไม่ค่อยมีขายกัน
 ยางหน้า 170/60-17"  ยางหลัง 250 กว้างๆ

(พระราม4) เฟสบุคร้าน https://www.facebook.com/pg/lksbkk/