Login
แก่นกระจาน+ชมสาวงามที่ sidewalk กับ Xbone  (อ่าน 3436 ครั้ง)

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
แก่นกระจาน+ชมสาวงามที่ sidewalk กับ Xbone
« เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 04:54:37 PM »
พี่กำนันเราหายน่าหายตาไปนาน สบโอกาสเลยเข้ามาทักทายกัน

เมื่อสองท่านพี่จากเหลียงซานมาพบกัน ต้องขอซักแช๊ะ ;D

อีกไม่กี่กิโลก็ถึงแก่น ดันเจอสาดน้ำสภาพเลยเป็นอย่างนี้แหละครับ nana

อุตส่าห์มาชมธรรมชาติอันสวยงาม แต่พี่บูรณ์ยังติดเกมส์อยู่อีก ;D ;D ;D

ขานี้ก็ไม่สนใครกินอย่างเดียว nana

กินให้อิ่มนะ จะได้โตวัยๆ พี่อิ่มแล้ว :P

อิ่มแล้ว ขอหล่อหน่อยนะครับ headbang

ชายนิรนาม แต่มีฉายาว่า กระเบนดำ แห่งเต่าบิน thumbsup

เติมพลังแล้วก็ถึงเวลาชมธรรมชาติเหนือเขื่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 09:23:02 AM โดย กร เต่าบิน »

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
Re: แก่นกระจาน+ชมสาวงามที่ sidewalk กับ Xbone
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 05:18:20 PM »
เอาละ คราวนี้ลงรูปที่เรียกร้องกันหนักหนานะครับ  headbang

เมื่อมาถึงพี่หนุ่ย และพี่น้องXbone ให้การต้อนรับพร้อมถ่ายรูปร่วมกันครับ

งานอย่างนี้กระเบนดำก็ไม่พลาด  ;D

สามหล่อครับ  boogie

ซุปเปอร์โมเดลชาวสิงคโปร์เมื่อปี 2554

ดูๆน้องนัฐ ซื้อก็ไม่ซื้อ เห็นสาวสวยหน่อยไม่ได้ ไม่ลงทุนเลยนะ

นี่เขาว่าลงทุนแล้ว(นั่งฟุตบาท) stupidme

เตรียมผ้าเช็ดหน้าให้พร้อม เชิญชมสาวงามได้แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2012, 05:20:07 PM โดย กร เต่าบิน »

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
Re: แก่นกระจาน+ชมสาวงามที่ sidewalk กับ Xbone
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 08:26:59 PM »
ติดงานเลยพลาดโอกาสงานดีๆ5555!

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 09:27:49 AM »
ติดงานเลยพลาดโอกาสงานดีๆ5555!
รู้สึกพลาดบ่อยนะประธาน เสาร์นี้อย่าพลาดแล้วกัน พี่ชินเตรียมอาหารป่าเต็มพิกัด ผมว่าจะไม่กินทั้งวันไปฟาดอาหารป่าอย่างเดียว แต่ดันติดนัดเพื่อนนอร์เวย์ไปกินข้าวกลางวัน :-[

นัท nightster

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 11:30:56 AM »
 ;D

• ClubMods
  • OCC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 10:13:19 AM »
;D
ยิ่มแบบนี้คงได้อะไรดีๆกับงานนี่ซินะน้องนัฐ ได้ข่าวว่าวันรุ่งขึ้นเป็นตากุ้งยิงเลยเหรอ 555+