Login
ฝากข่าวด้วย ช่วยแจ้งต่อๆให้หน่อยนะ  (อ่าน 2858 ครั้ง)

pik hs

• Dyna Low Rider
ฝากข่าวด้วย ช่วยแจ้งต่อๆให้หน่อยนะ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 02:06:08 AM »
เนื่องจากบิดา ของธีระ ประจวบฯซึ่งเป็นเพื่อนของเรามานาน ใด้เสียชีวิต งานอยู่ที่วัดต้นเกตุ ถ้าใครว่าขอเชิญด้วนนะ งาน5วัน ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ LAMLUKKA

• EXILE
  • สุ ข ที่ ไ ด้ ขี่...ไ ม่ ใ ช่ สุ ข ที่ ไ ด้ มี
Re: ฝากข่าวด้วย ช่วยแจ้งต่อๆให้หน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 12:27:55 AM »

ขอขอบคุณ พี่กิต และพี่ ๆ กลุ่มเฮดสโตน   pray pray pray
แทนพี่เปี๊ยกด้วยครับ ขอบคุณจากใจเลยครับ
  worship worship worship

ก๊อด(ชีโร่รัชดา)

• Sportster 883 R
  • คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล
Re: ฝากข่าวด้วย ช่วยแจ้งต่อๆให้หน่อยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 02:46:19 AM »

ขอขอบคุณ พี่กิต และพี่ ๆ กลุ่มเฮดสโตน   pray pray pray
แทนพี่เปี๊ยกด้วยครับ ขอบคุณจากใจเลยครับ
  worship worship worship

thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup worship worship worship
เพียงลำพัง เรานี้พอใจ ไม่เคยคิดร้ายใครก่อน
ใครมาดีเราก็ดีไป หากมาร้ายร้ายคืนไปเช่นกัน
(หากใครดีฉันยอมพลีให้หมดใจ)

teera8

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 11:46:44 AM »

ผมขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาแสดงความเสียใจ
และให้เกียรติมาร่วมในงานสวดอภิธรรมศพพ่อเหรียญ
ผมจะไม่ลืมน้ำใจและมิตรภาพของทุก ๆ ท่านที่มีต่อผม
หากผิดพลาดประการใด ผมขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ
ขอขอบคุณจากใจผมครับ / เปี๊ยกครับ
  pray     pray     pray      pray     pray     pray

kit huahin

• OCC
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:17:31 PM »
ต้องช่วยกันคับพี่ระ จะเพื่อนจะพี่จะน้องมันอยู่ที่การกระทำคับ ไม่ใช่เเค่คำพูด pray
**ยามเรารุ่งเรือง เพื่อนจะเห็นเรา...ยามเราตกต่ำ เราจะเห็นเพื่อน**