Login
★★★sportster Meeting Side Walk #2 2556 ★★★  (อ่าน 79610 ครั้ง)

tum nb

• Sportster 883
  • *
Re: ★★★sportster Meeting Side Walk2 มิ.ย★★★
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 10:51:40 PM »
ผมอยู่เมืองกาญครับ อยากไปครับ มีใครจะไปเส้นบ้านโป่ง นครปฐมบ้างไหมครับ จะได้ไปสมทบด้วย

แป๊ะ บางนา

• Dyna Super Glide Custom
Re: ★★★sportster Meeting Side Walk2 มิ.ย★★★
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:17:52 PM »
แล้วเจอกันครับพี่น้องคราบบบบบบบบ

* DSC_0097.JPG (198.87 KB, 500x331 - ดู 1372 ครั้ง.)

★Oor SBA★

• EXILE
  • ใครไม่มันส์กูมันส์
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 12:32:43 AM »
แจ้งข่าวครับ วันนี้ไปคุยกับพีๆ X-Boneและเจ้าของสถานที่มา เป็นที่เรียบร้อยเรื่องที่จอดรถ ส่วนอาหารเครื่องดื่ม บริการตัวเองครับ.... thumbsup thumbsup thumbsup

* DSCF3842_resize.jpg (106.49 KB, 570x858 - ดู 236 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2012, 10:37:24 AM โดย ★S.B.A★(HR) »
★ขอให้ความมันส์ จงสิงห์สถิตกับทุกท่าน★

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 06:32:18 AM »
สถานที่สวยงามมากครับ..ขอให้พี่ๆเพื่อนๆสนุกสุดๆไปเลยครับเผื่อคนบ้านไกลด้วยครับ. number1   boogie

fluid

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 07:31:01 AM »
เมื่อวานขับไปดูสถานที่มาแล้ว สวยครับอยากไป

ntr

• ป๊อป..รามอินทรา
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 02:03:55 PM »
คือหมายถึงนัดกันทุกเสาร์หรือเฉพาะแค่วันนั้นวันเดียวครับ.......ผมรอได้48สิงหาอะครับจะขอไปมีส่วนร่วมด้วยครับ

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 02:26:40 PM »
คือหมายถึงนัดกันทุกเสาร์หรือเฉพาะแค่วันนั้นวันเดียวครับ.......ผมรอได้48สิงหาอะครับจะขอไปมีส่วนร่วมด้วยครับ
ผมคิดว่าวันที่ 2 นี้คงเป็นจุดเริ่มต้นนะครับ..ต่อไปคงจะมีเรื่อยๆแน่นอนครับผมเองก็จะคอยติดตามต่อไป..ถ้ามีโอกาสก็อยากไปเหมือนกันครับ.  number1.

ntr

• ป๊อป..รามอินทรา
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 03:28:17 PM »
ถ้าจัดเรื่อยๆทุกเสาร์ก็ดีเลยครับ ตอนนี้คนซื้อhdเยอะมากเลยผมคนนึงแระครับกลัวจะขี่คนเดียวเหมือนกัน

fluid

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 04:19:15 PM »
วันที่นัดเจอกัน ก็ขอความสมัครใจเลยครับ ถ้าอยากให้มีทุกเส่ร์ก็จะได้เหมือนสมัยหน้าพระรูป จนมาสะพานมัฆวาฬ ก็ดีนะครับ ต่อไปสังคมจะใหญ่และสามัคคีมากขึ้น

แต่ทางร้านเขาจะยอมหรือเปล่าเถอะ

SanLP

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 01:09:51 AM »
อยากไปด้วยครับถ้าไม่ติดอะไร ขออนุญาตร่วมแจมด้วยคนนะครับ
 sadangel worship

k mustang

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:09:49 AM »
ผมว่างานนี้สนุกแน่ครับ..จริงๆผมก็1คนที่อยากให้มีทุกเสาร์
ผมขออนุญาตินำเรื่องนึงที่เคยคุยกะเฮียกู้ก่อนหน้านี้ เฮียก็เคยบอกว่าอยากให้มีคนขับรถเล่นทั่งรถโบราณมอเตอร์ไซค์มาทุกเสาร์
แต่ก็ต้องขึ้นอยู่ว่าต่อไปนี้เพื่อนๆพี่ๆจะใก้หารสนับสนุนแค่ไหนเพราะนี่เหมือนก้าวแรกๆที่จะเริ่มกันโดยไม่มีเฮียอยู่
ผมก็อยากให้ทุกคนร่วมกันสร้างสิ่งดีๆรวมตัวกันช่วยเหลือสังคมบ้างเหมือนที่เฮียกู้ได้ทำเอาไว้เป็นตัวอย่างครับ อย่างน้อยก็มาพบปะสังสรรค์แรกเปลี่ยนความคิดกัน
ถ้าหากผมพิมอะไรผิดหรือไม่ถูกใจท่านใดที่มาอ่านก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย แต่นี่คือความรู้สึกจริงๆของผม
ถุงมือ Harley-Davidson 7 แบบ
กระเป๋าคาดเอว สะพายข้าง หนังแท้ 550 บาท 089-4857898 ID line k_mustang
http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,83456.0.html

แป๊ะ บางนา

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:13:21 AM »
หนับหนุน 1 เสียงคราบบบบบบบบบ

แป๊ะ บางนา

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:50:28 AM »
ผมเจอพี่ๆๆน้องๆๆ S.B.A ครั้งแรกงาน Virago ThaiLand แถมได้เจอพี่Immortals  X-Boen  เต่าบิน  BK  ประมาณ-30-40 ลำส่วนตัวดีใจครับที่ได้เจอกันเราชอบแนวเดียวกันคุยกันได้ทุกเรื่อง Meeting Side Walk2 มิ.เย อยากไห้มากันเยอะๆๆครับ เรามีใจสองล้อเหมือนกันครับ ผมขี่ HARLEY เพื่อนขี่ CB750ยี่ปุ่น ผมก็ชวนมาด้วย ผมคิดว่าเจ้าภาพไม่ได้บังคับยี่ฮ้อรถอยู่แล้วขอไห้มีใจสองล้อก็ได้แล้ว มากันเยอะๆๆครับ

* DSC_0121.JPG (158.46 KB, 400x265 - ดู 1110 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2012, 02:52:29 AM โดย แป๊ะ บางนา »

โอซัง48

• EXILE
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 06:27:09 AM »
ผมว่างานนี้สนุกแน่ครับ..จริงๆผมก็1คนที่อยากให้มีทุกเสาร์
ผมขออนุญาตินำเรื่องนึงที่เคยคุยกะเฮียกู้ก่อนหน้านี้ เฮียก็เคยบอกว่าอยากให้มีคนขับรถเล่นทั่งรถโบราณมอเตอร์ไซค์มาทุกเสาร์
แต่ก็ต้องขึ้นอยู่ว่าต่อไปนี้เพื่อนๆพี่ๆจะใก้หารสนับสนุนแค่ไหนเพราะนี่เหมือนก้าวแรกๆที่จะเริ่มกันโดยไม่มีเฮียอยู่
ผมก็อยากให้ทุกคนร่วมกันสร้างสิ่งดีๆรวมตัวกันช่วยเหลือสังคมบ้างเหมือนที่เฮียกู้ได้ทำเอาไว้เป็นตัวอย่างครับ อย่างน้อยก็มาพบปะสังสรรค์แรกเปลี่ยนความคิดกัน
ถ้าหากผมพิมอะไรผิดหรือไม่ถูกใจท่านใดที่มาอ่านก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย แต่นี่คือความรู้สึกจริงๆของผม

ผมก็ว่าดีนะครับแต่ผมอยู่ต่างจังหวัดเคยได้ยินว่าแต่ก่อนตรงลานพระรูปทรงม้า..ก็เคยมีการรวมตัวพบปะพูดคุยกันเสมอมีรถโบราณอะไรประมาณนั้นแต่พักหลังๆก็หายไปแล้วถ้าบรรญากาศแบบนั้นกลับมาอีกคงจะดีนะครับยิ่งถ้าได้ช่วยกันทำกิจกรรมดีๆแบ่งปันให้คนอื่นด้วยอันนี้ยอดเยียมเลยครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ  pray)  ยังงัยถ้ามีต่อเนื่องในครั้งต่อๆไปผมก็จะคอยติดตามตลอดครับได้ดูรูปพี่ๆเพื่อนๆสนุกกันผมเองก็มีความสุขไปด้วยครับ. thumbsup   pray  :D

★Oor SBA★

• EXILE
  • ใครไม่มันส์กูมันส์
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 08:48:05 AM »

ผมก็ว่าดีนะครับแต่ผมอยู่ต่างจังหวัดเคยได้ยินว่าแต่ก่อนตรงลานพระรูปทรงม้า..ก็เคยมีการรวมตัวพบปะพูดคุยกันเสมอมีรถโบราณอะไรประมาณนั้นแต่พักหลังๆก็หายไปแล้วถ้าบรรญากาศแบบนั้นกลับมาอีกคงจะดีนะครับยิ่งถ้าได้ช่วยกันทำกิจกรรมดีๆแบ่งปันให้คนอื่นด้วยอันนี้ยอดเยียมเลยครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ  pray)  ยังงัยถ้ามีต่อเนื่องในครั้งต่อๆไปผมก็จะคอยติดตามตลอดครับได้ดูรูปพี่ๆเพื่อนๆสนุกกันผมเองก็มีความสุขไปด้วยครับ. thumbsup   pray  :D

ถ้าฝนไม่ตก ก็น่าจะสนุกครับ worship worship worship worship pray

★ขอให้ความมันส์ จงสิงห์สถิตกับทุกท่าน★