Login
อยากไป Safety riding course ใครจัด ผมขอไปด้วยนะๆ  (อ่าน 14171 ครั้ง)

vrod raider

• Electra Glide Classic
  • ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
อยากไป Safety riding course ใครจัด ผมขอไปด้วยนะๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 06:06:54 PM »
อยากไปลองเรียนดูซักครั้ง หัดขี่เองมานาน มันรู้สึกขาดๆเกินๆ พิกลครับ  พี่ๆเพื่อนๆคนไหนใจดีจาพาผมไปเข้าคอร์ส รึว่า นัดกลุ่มกันไป ขอตามไปด้วยคนนะค๊าบ  boogie ;D ;D worship
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

kom

• OCC
Re: อยากไป Safety riding course ใครจัด ผมขอไปด้วยนะๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 07:33:24 PM »
ขอตามไปด้วยครับ ในเมืองไทยนะ

PLE HDP

• HDP Admin
  • Street Glide
  • ดูรายละเอียด http://www.hd-playground.com
Re: อยากไป Safety riding course ใครจัด ผมขอไปด้วยนะๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 09:37:49 PM »
ผมได้เกริ่นๆถามเรื่อง Basic Riding Course กับทาง Honda ไว้แล้วครับ และทางเค้าแจ้งว่ายินดี
ให้ทางเรารวบรวมผู้ที่สนใจให้ได้ประมาณ 20 คนและแจ้งทาง Honda ได้เลย
โดยที่การฝึกสามารถใช้รถของทาง Honda เป็นรถ CBR 150 cc และ จะฝึกสอนกันที่สนามของ
Honda ที่สำโรง....แต่ทั้งนี้วันที่เรียนต้องเป็นวันธรรมดา ซึ่งจะเรียนตั้งแต่เช้าจนเย็น เพราะเสาร์อาทิตย์เต็ม ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ มีความเห็นอย่างไร  :D
Why is it most riders treat their bikes like gold,
but some treat their body like scrap metal?

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 09:42:28 PM »
อยากไปเรียนเหมือนกันครับ.. เคยแต่ขี่เอง หัดเอง เวลาขี่ในสนามก็อาศัยตามไลน์คนที่ขี่เก่งๆ เลยไม่รู้พื้นฐานที่ถูกต้องซักที  :)
น่าไปเรียนมากครับ แต่เสียตรงที่ต้องโดดงานทั้งวันเนี้ยสิ.. แถมตอนเรียนต้องให้ความสำคัญกับการเรียน ห้ามโทรศัพท์คุยเรื่องงานซะด้วย..  phonecall
ถ้าเพื่อนๆพี่ๆท่านใดสนใจ ลองนัดกันดูครับ จะได้ขอลาหยุดงานกับลูกน้องซักวันนึง  boogie
FLSTS, FLSTC

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 10:17:14 PM »
 คุณโก้ (Koko) เพิ่งจะสมัครไป ช่วยมาบอกกล่าวหน่อยครับ อยากจะไปด้วยเหมือนกัน

vrod raider

• ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 10:47:29 PM »
งั้น ผมลงชื่อจองไว้ก่อน 1 ที่ครับ 555+ (ลงก่อนได้เปรียบ)
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 10:56:34 PM »
น่าสนใจจัง  ไปด้วยๆๆๆๆ
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 11:25:32 PM »
ผมลงชื่อด้วยครับ เป็นคนที่ 7
                           Diablo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2008, 11:28:12 PM โดย Diablo »
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 11:32:23 PM »
ไม่เรียนละ...ทุกวันนี้ขี่เก่งอยู่แล้ว55555555..................อะไรๆก็เรียนที่บางกอกเนอะอิอิอิ ;D...........ขี่เองกลิ้งเองเดี๋ยวก็เก่งไปเอง ;D ;D

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:19:45 AM »
ไปกันมั้ยนายตาม number1 police
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

kom

• OCC
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 08:36:28 AM »
ขอไปด้วย 1ที่ครับพี่ๆคงให้โอกาสนะครับ

A-Raciness

• Night Train
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 09:44:09 AM »
ตามมายกมือด้วยครับ  :)

ขอไปด้วยคนครับ  pray

ลูกหมีน้อย....X-Bone

• EXILE
  • ใครใคร่ขี่ขี่ ใครใคร่จอดจอด แต่ผมจะขี่
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 03:52:52 PM »
ไม่เรียนละ...ทุกวันนี้ขี่เก่งอยู่แล้ว55555555..................อะไรๆก็เรียนที่บางกอกเนอะอิอิอิ ;D...........ขี่เองกลิ้งเองเดี๋ยวก็เก่งไปเอง ;D ;D
พี่ตาม  ขี่มาเรียนที่  กรุงเทพ  ไปกลับ  สองรอบน่าจะเก่งกว่า  ไปเรียนขี่อีกนะครับอิอิอิ
ใครใคร่ขี่ขี่  ใครใคร่จอดจอด  แต่ผมจะขี่

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 05:47:55 PM »
พี่ตาม  ขี่มาเรียนที่  กรุงเทพ  ไปกลับ  สองรอบน่าจะเก่งกว่า  ไปเรียนขี่อีกนะครับอิอิอิ
โห!!!......พี่หมีครับจะให้ขี่ไปกลับเลยหรอสงสัยขี่ไป-กลับเรียบร้อย...เก่งไม่พอกลับถึงบ้านน้องริดสีดวงจะขึ้นที่ก้นเอาสิครับพี่....เดือดร้อนพี่หมีต้องรับผิดชอบนะเพราะเป็นต้นคิด...รับผิดชอบชอบตูดผมด้วย ;D nana

bundit_03

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 08:37:33 PM »
ลงชื่อไปด้วย1คนครับ :Dอันนี้เป็นการอบรมรถใหญ่นะครับคุณLee เพราะที่ฮอนด้าเขามีสอนทั้งรถเล็กรถใหญ่