Login
ก อ ด เ มื อ ง ไ ท ย : d a y B y d a y > t r i p B y t r i p  (อ่าน 15353 ครั้ง)

trex

• Dyna Wide Glide
  • FXSTSSE3 & PANHEAD
Re: ก อ ด เ มื อ ง ไ ท ย : N o r t h e r n > d a y B y d a y ... b y m y G S
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 08:04:58 PM »
ฝีมือดีเหมือนเดิมไม่มีตก thumbsup
อยากมันต้องขี่ฮาเลย์ รักสบายคล่อมบีเอ็ม ใจถึงก็ดูคาติ

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
Re: ก อ ด เ มื อ ง ไ ท ย : N o r t h e r n > d a y B y d a y ... b y m y G S
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 05:43:58 AM »
พี่เอกชักเริ่มอู้แล้ว.....เหมือนผมเลย555  ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:26:49 PM »
ไฟมอดซะแล้ว..ครับหมอ

thend

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 02:17:55 PM »
แชร์ประสบการณ์ที่น่าประทับใจมากๆเลยครับ thumbsup
We ride together
We share experience

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
Re: ก อ ด เ มื อ ง ไ ท ย : b y M y H a r l e y - D a v i d s o n
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 08:17:26 PM »
ต่อไปนี้ไม่มีอีกแล้ว กับเฮ้ดดี ใช่ม่ั้ยพี่เอก
แล้วจะไปลงรูปต่อกันที่ไหนดีละนี่
เห็นภาพเก่าๆแล้วคิดถึง
คิดถึงคืนวานอันหวานชื่นและทรมาณสังขาร
ตอนนี้ในภาพทั้งหลาย ใครเหลือ HD อยู่บ้างน้อ
อย่างน้อยก็มีผมอยู่คนละ เกือบไปแล้ว ;D

มี ก็ เ ห มื อ น ไ ม่ มี ข า ย เ เ ล้ ว ร อ ซื้ อ คั น ใ ห ม่ ดี ก ว่ า มั้ ง . . จ้ อ  ;D

ต้องฃอเกาะติดคุณเอกไปแบบเงียบๆ  :)จะรอตามผลงานตลอดนะครับ thumbsu       จ้อสบายดีนะครับ ::)

คิ ด ถึ ง พี่ ต่ อ . .

ถือว่าเป็นกระทู้รวมเล่มตอนขี่ HD    nana

ร ว ม ไ ว้ ดู ต่ า ง ห น้ า . .55
พี่เอก วันนี้ได้ขี่ HARLEY DAVIDSON คันเดิม
ได้รู้สึกถึง จิตวิญญาณที่ได้ขาดหายไปว่ะ
โชคดีที่ยังเก็บไว้อยู่ เกือบขายไปสองครั้งแล้ว
ได้ยินเสียงคำรามและกลิ่นของท่อไอเสีย
รู้สึกว่าชีวิตกลับมามีพลังอีกครั้งเลย
จริงๆ
หวนคิดถึงพวกพ้อง ก็อดใจหายไม่ได้
แล้วข้าจะขี่กับใครล่ะวะเนี่ย
ไปฺBMกันหมดแล้ว รวมทั้งข้าด้วย
ขี่ BM เหมือนไร้วิญญาณว่ะ  jawdrop
5555555555555555555
 ambulance ambulance ambulance
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

CH@MP_RANGSIT

• Heritage Softail Classic
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 02:43:02 PM »
ภาพสวยมากครับ ;D pray

โป้ง เฮ็ด ดี

• EXILE
  • ดูรายละเอียด http://i582.photobucket.com/albums/ss261/ponghd/20080113120132.jpg
Re: ก อ ด เ มื อ ง ไ ท ย : b y M y H a r l e y - D a v i d s o n
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 04:50:32 PM »
ต่อไปนี้ไม่มีอีกแล้ว กับเฮ้ดดี ใช่ม่ั้ยพี่เอก
แล้วจะไปลงรูปต่อกันที่ไหนดีละนี่
เห็นภาพเก่าๆแล้วคิดถึง
คิดถึงคืนวานอันหวานชื่นและทรมาณสังขาร
ตอนนี้ในภาพทั้งหลาย ใครเหลือ HD อยู่บ้างน้อ
อย่างน้อยก็มีผมอยู่คนละ เกือบไปแล้ว ;D

มี ก็ เ ห มื อ น ไ ม่ มี ข า ย เ เ ล้ ว ร อ ซื้ อ คั น ใ ห ม่ ดี ก ว่ า มั้ ง . . จ้ อ  ;D

ต้องฃอเกาะติดคุณเอกไปแบบเงียบๆ  :)จะรอตามผลงานตลอดนะครับ thumbsu       จ้อสบายดีนะครับ ::)

คิ ด ถึ ง พี่ ต่ อ . .

ถือว่าเป็นกระทู้รวมเล่มตอนขี่ HD    nana

ร ว ม ไ ว้ ดู ต่ า ง ห น้ า . .55
พี่เอก วันนี้ได้ขี่ HARLEY DAVIDSON คันเดิม
ได้รู้สึกถึง จิตวิญญาณที่ได้ขาดหายไปว่ะ
โชคดีที่ยังเก็บไว้อยู่ เกือบขายไปสองครั้งแล้ว
ได้ยินเสียงคำรามและกลิ่นของท่อไอเสีย
รู้สึกว่าชีวิตกลับมามีพลังอีกครั้งเลย
จริงๆ
หวนคิดถึงพวกพ้อง ก็อดใจหายไม่ได้
แล้วข้าจะขี่กับใครล่ะวะเนี่ย
ไปฺBMกันหมดแล้ว รวมทั้งข้าด้วย
ขี่ BM เหมือนไร้วิญญาณว่ะ  jawdrop
5555555555555555555
 ambulance ambulance ambulance

ก็เกือบไร้ไปแล้วนิพี่...อิอิ ;D ;D ;D
ติดตาม สินค้ามือ1เเละมือ2 อีกมากมายได้ทางเพจ
                                  https://www.facebook.com/KhayXahilHimKeaHarleyBmw9l9