Login
*** STREET SHOP & MY FRIENDS & SERVICE ***  (อ่าน 396567 ครั้ง)

Bird

• Sportster 883 L
  • **
Re: ~~~ STREET SHOP ทั้งเก่าและใหม่ รายงานตัวด่วนเลยค้าบบบบ~~~~
« ตอบกลับ #1470 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:32:00 AM »
H. B. B. แข็งแรง ร่ำรวยครับ

Golf Rider

• **
Re: ~~~ STREET SHOP ทั้งเก่าและใหม่ รายงานตัวด่วนเลยค้าบบบบ~~~~
« ตอบกลับ #1471 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 12:06:37 PM »
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อนหลังนะครับพี่สัน ขอให้พี่สันมีสุขภาพเเข็งเเรงเเละมีความสุขตลอดไปครับพี่

not5000

• Sportster 883 R
  • THE MIX
« ตอบกลับ #1472 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:03:21 PM »
Hbd ไม่เจ็บ ไม่จน ครับพี่ชายใจดี

mickynp

• Fat Boy
« ตอบกลับ #1473 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:04:56 PM »
ยินดีต้อนรับสู่ความเป็นจริง.....เสาร์ที่ 2 กพ นี้เวลา 16.00 น. กินแชร์ ที่ร้าน พริ้วลม....ชมน้ำ ร้านอยู่ที่นครชัยศรี เข้าทางดัชมิลค์ เจอไฟแดงเลี้ยวขวาขับไป 1กม ร้านอยู่ซ้ายมือ เมากันก่อนเข้างาน นครปฐม แชร์งานนี้พี่ปูนได้ ปล.ถ้าไม่มาพี่ใช้ได้ ถ้าไม่มา พี่ปิงได้ สรุป ใครมาก่อนได้ก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2013, 10:06:43 PM โดย mickynp »
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม

Son_Street_Shop

• Shop Member
  • OCC
  • เต็มที่ และ เต็มใจให้บริการคับ
  • ดูรายละเอียด http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,33454.0.html
« ตอบกลับ #1474 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 11:20:19 AM »
เอ้าวันนี้วันคล้ายวันเกิดพี่แป๋งเบริดเดย์ครับพี่เฮงๆๆๆๆๆๆๆ
สัน  หัวหน้าชมรมคนรักครอบครัว

mickynp

• Fat Boy
« ตอบกลับ #1475 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 12:40:47 PM »
พี่แป๋งครับ มีฟามสุขมากๆนะครับ นัดเลี้ยงที่ไหนบอกได้เลยครับ ว่างครับ
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม

• OCC
  • เต็มที่ และ เต็มใจให้บริการคับ
  • ดูรายละเอียด http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,33454.0.html
« ตอบกลับ #1476 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 03:31:58 PM »
ทริปภูทับเบิก & เขาค้อ ทั้งเสียวทั้งหนาวคับ  number1

นัดเจอกับ ท่านส.ว.ที่ร้านบัวตอง

ท่านส.วเจี๊ยบถึงแล้วนะจ๊ะ

ลุงขุนหล่อมากคับ

เอาไงดีเพื่อน ลุยเลย

อิ่มกันแล้ว เตรียมตัวขึ้นภูทับเบิกจ้าเพื่อนๆ number1

พี่หนุ่ยบอกทับเบิกหมูๆๆนะน้องๆ

ผู้การเต้ยสั่งลูกน้องปิดถนนเรียบร้อยแล้วคับ

หล่อๆกันทั้งนั้น นี่ขนาดยังไม่ถอดหมวกนะเนี่ย  boogie

ท่านประธาน พักเท้า ไรเดอร์

เต้ย คัสต้อม

• **
« ตอบกลับ #1477 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:02:32 PM »
**************งานราตรี*******************งานราตรี****************งานราตรี**********

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2013, 04:25:41 PM โดย sittis »

• OCC
« ตอบกลับ #1478 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:13:58 PM »

ถึงแล้วคับ โรงเตี้ยม number1

คืนนี้มีได้เสียกันแน่นอนคับ 555

หายเมื่อยมั้ยคับลูกพี่

รายนี้หล่อตลอด

หนาวกันแบบสะใจเลยคับพี่น้อง

แต่งตัวน่ารักกันทั้งนั้นเลยนะ

เยี่ยมๆปีหน้ามาอีกแน่นอนคับ

เชิญท่านประธาน พักเท้า ไรเดอร์ ขึ้นกล่าวเปิดงาน 

ตามมาด้วยพี่หนุ่ย ที่ปรึกษาพิเศษ

งานมี happy birthday วันเกิดหัวหน้าสัน

เสี่ยแป๋งขอสักเพลงนะเพื่อนๆ

แน่นอนจิงๆคนนี้

แก๊งหมูบินจ้า 555

หนาวมั้ยลูกพี่

เล่นอะไรกันเนี่ย2คนนี้

• OCC
« ตอบกลับ #1479 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:35:37 PM »
ตื่นสูดอากาศยามเช้า เตรียมตัวกลับบ้านแล้วจ้าา

กินกันไม่ลงจิงๆคู่นี้

แบ๊ตหมดช่างสันมีลูกใหม่เปลี่ยนให้ทันที สบายหายห่วง

จบทริปสำหรับต้นปี เดินทางปลอดภัยกันทุกท่าน  number1 number1

kitipong

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #1480 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 10:02:53 AM »
ขอบคุณมากๆคับ  สำหรับคำอวยพรคล้ายวันเกิด ของผม  พรใดที่ประเสริฐ ขอให้ย้อนกลับสู่ท่านทั้งหลายเป็นสิบ headbang worship worshipเท่าร้อยเท่า คับ สาธุๆ   headbang

kitipong

« ตอบกลับ #1481 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 10:55:41 AM »
ขอบอกว่าสนุกมากๆคับ  สำหรับทริป ภูทับเบิก ปีนี้ บอกเลยว่าครั้งแรกคับสำหรับการขี่ มอไชร์ขึ้นทับเบิก  ที่แรกบอกเลยว่ากลัวคับ กลัวแบบที่ไปเมืองกาญ เราขาดประสพการณ์ มองอะไรๆไม่ออกมันครวจะขี่แบบไหน ประครองรถยังไง พอได้คำแนะนำ ที่บอกที่สอนจากความห่วงใยมือใหม่ๆหลายๆคันที่ร่วมทริปไปในครั้งนี้  บอกเลยว่า  มันนึกสู้และตั้งสติ บอกกับตัวเองและเพื่อนๆว่า อยากประมาณ ไปช้าๆๆๆๆๆ   จนผมผ่านมันมาได้ ขอบคุณคับสำหรับทุกกำลังใจ ขอบคุณคับ ทุกๆเสียงเชียร ท้ายนี้ขอขอบคุณ ธรรมชาติที่สวยงามที่ทำให้เราได้หนาว และกอดกันจนแน่แฟ้น  ขอบคุณ พี่ชายที่แสนดี ที่จัดเตรียมอาหารที่พักที่ดีที่สุด บนภูทักเบิก พี่แดง (โรงเตี้ยม ภูทับเบิก) ขอขอบคุณ นักดนตรี ที่เล่นกีตร้าให้เราสนุกกันแบบ หาแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว (อากาศหนาว ถึง10 องศาเล่นกีตร้านิ้วแตกเลือดซึมออกมา) ขอบคุณ เพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมเดินทาง  แล้วพบกันคับทริปหน้า บ้านพี่เจี้ยบ ระนองฟรี ตลอดงาน น้ำมัน ที่พัก เหล้ายาปลาปิ่ง  บายๆๆๆ   thumbsup thumbsup thumbsup worship worship worship sprint sprint

• OCC
« ตอบกลับ #1482 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 01:33:17 PM »
อ่านแล้วน้ำตาจะไหลฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2013, 09:30:20 PM โดย Sun_Street_Shop »

kitipong

« ตอบกลับ #1483 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 01:07:41 PM »
 surrenderหวััดดีคับ. เพื่อนๆ พี่ๆ. ชาว จิ๊ก. กะ. โล่. คนรูปหล่อ. ผมแป๋งนะคับ. อยากจะชวน ทุกท่านที่รักการขี่ มอไชร์  ไปเที่ยวหัวหินอีกครั้งคับ. ในวันที่. 16. กุมภาพัน. เดือนหน้าที่จะถึง.  บอกตรงๆว่ายังติด. รสชาตขอความสุข ที่ทริปหัวหิน ตอนดึกอยู่เลยคับ.  โดยมี ชื่อทริปว่า.  นัดล้างตาที่หัวหิน ที่มีหินนนนสวย.   
โดย. จะจองบ้านพักติดทะเล. เป็นหลังๆ ไม่เน้นห้อง. ออกแต่เช้าไหว้พระ. เข้าที่พักยามบ่าย ผ่อนคลายด้วยนวดแผนโบราณ. กินข้าวแสนอร่อย. แล้วปล่อยอารม ที่เลาจ์ จบปิดท้ายด้วย ........แล้วแต่ถนัด.  หัวหน้าสันตคับ. จัดให้หน่อย ที่พักเดี่ยวผมเช็ดให้คับ.   

Tum110

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #1484 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 11:37:20 AM »
เงียบเหงาครับ หายไปไหนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2013, 11:45:10 AM โดย Tum120 »