Login
+++++  (อ่าน 323672 ครั้ง)

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
Re: underground my way ขอเสนอ HD Sportster หลากหลายรุ่น ในราคาประหยัด
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 02:14:03 PM »
น่าเห็นใจผู้ประกอบการจิงๆ งัยก็ขอเป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นวิกฤตครั้งนี้ไปด้วยกันนะคับ  thumbsup ;D
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Touche' SBC

• Road King
  • *
  • ตูเช่...เร่ร่อน...ตะลอนทั่วไทย
Re: underground my way ขอเสนอ HD Sportster หลากหลายรุ่น ในราคาประหยัด
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 06:23:01 PM »
วันนี้โทรไปสอบถามคุณเทพเรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ลำบากจริงๆ และคุณเทพก็ฝากขออภัยแทนทุกท่านด้วย เพราะตัวเองก็ไม่มีเวลามานั่งเช็คกระทู้เลยครับ
แต่สินค้าปลอดภัยแน่ๆครับ ทางร้านรับประกัน เพียงแต่ตอนนี้ไม่มีโอกาส และไม่สะดวกเรื่องการประกอบและจัดส่งให้ลูกค้าครับ
ทั้งในเรื่องของสถานที่ เครื่องไม้เครื่องมือ และทีมงานช่าง (ช่างเองก็เดือดร้อน และต้องคอยดูแลครอบครัวเช่นกัน)

ส่วนพี่ๆน้องๆที่รอรับรถ หากท่านไม่ได้เดือดร้อนจริงๆ ก็ขอความกรุณารออีกนิดครับ เห็นใจทางร้านนิดนึง
ไม่มีใครอยากให้เกิดเรื่องแบบนี้ครับ แต่เมื่อเลี่ยงไม่ได้ก็คงต้องช่วยเหลือกันไป.....

ความช่วยเหลือที่ดีที่สุดจากพี่ๆน้องๆในตอนนี้คือ อดใจรอครับ.....
ช่วยกันนะครับ......

ผมเองก็ลูกค้าคนนึง เป็นลูกค้าของทางร้านครังแรกครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้าน
แต่ได้ฟังคำบอกเล่าและน้ำเสียงของคุณโนแล้วก็รู้สึกเห็นใจครับ.......
เลยขออนุญาตทำตัวเป็นพิราบคาบข่าวมาบอกครับผม......

ช่วยกันนิดนึงนะครับ......รออีกหน่อย....

ขอบคุณครับ...

peter777

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด www.nong-khaow.bloggang.com
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 06:36:50 PM »
เอ้ามีรูป และข่าวมาใหม่ครับ ตอนนี้รถทุกคนปลอดภัยแล้วครับ ไปอยู่ที่ราชบุรี และคุณโนก็ไปเฝ้าของให้ทุกท่านแล้วครับ ไปกันทั้งครอบครัวครับ
ในรูปเป็นการย้ายครั้งสุดท้ายเพื่ิอไปไว้ที่ราชบุรีครับ คุณโนฝากบอกเพื่อนๆ ว่าถ้าเพื่อนๆ ท่านได้ต้องการทราบรายละเอียด สามารถโทรสอบถาม คุณโน หรือ คุณเทพ ได้ตลอดเวลาครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ เปิดเครื่องรอรับสายตลอดครับ

ปล.ในรูปคนเสื้อสีเทา คือคุณเทพนะครับ คุณโนเป็นคนถ่ายรูปจึงไม่มีรูปคุณโนครับ และคนงานกลับบ้านกันหมดแล้วไปอยู่กับครอบครัวเค้าครับ น้ำลดก็จะกลับมาประกอบรถให้เพื่อนๆ ทุกคนครับ
ได้ข่าวหรือ รูปเพิ่มเติมก็จะนำมาลงให้นะครับ  จะบอกว่าผมกับคุณโนไม่เคยเห็นหน้ากันแม้แต่ครั้งเดียวครับ ไม่เคยรู้จักกัน ได้ยินแต่เสียงเท่านั้น แต่ไม่รู้ทำไม ถึงเหมือนจะสนิดกัน ไม่รู้สิ และคุณโนก็ส่งแต่รูปมาให้ผมช่วยอัพตลอด
และส่งให้เพื่ิอนๆ ดูกันเพื่อความสบายใจ ผมยินดีนะครับ ช่วยได้ก็ช่วยกันไป (พึงได้รับรูปเมื่อ 26 ตค 54 เวลา 18.20) ก็รีบอัพให้เพื่อนๆ ดูกันครับ ตอนนี้เราได้แต่รอประกอบรถกันอย่างเดียวแล้วครับ ช้าๆ ได้พร้าเล่มงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2011, 06:53:08 PM โดย peter777 »

MON1982

• Electra Glide Classic
  • ร่วมกันอย่าทำร้ายกันด้วยวาจา
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 06:53:51 PM »
ขอบคุณครับ สำหรับภาพที่อัปเดทให้ครับ  thumbsup thumbsup thumbsup worship
💀💪💪💀

donkeyfool

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 02:08:23 AM »
เอาตังค์ไปซื้อของแต่งก่อนดีกว่า อิอิ fingerscrossed

PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY

• Heritage Softail Classic
  • จะรวย จะจน ก็เท่านั้น สักวันก็ต้องจากไป (นี่แหละชีวิต)
  • ดูรายละเอียด http://www.upimg.net/index.php
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 03:54:09 PM »
เอาน่ะช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยคน ไม่มีใครฝืนธรรมชาติได้ ขอให้ทุกคนเ้ห็นใจทางร้านบ้างนะครับลูกชายก็จองไว้ 1 คันเหมียนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2011, 03:56:40 PM โดย PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY »

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 04:16:29 PM »
น้ำท่วมแพ้น้ำใจ  thumbsup ;D
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Mick

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 11:01:16 AM »
เมื่อเช้าผมได้คุยกับพี่โนเลยช่วยกระจายข่าวอีกแรงคับ บ้านพี่โนน้ำท่วม 1.8 เมตรแล้วคับน่าเห็นใจคับ ส่งกำลังใจช่วยคับ ผมก็ลูกค้าคนหนึ่งคับ ของผม 2 คันใน lot นี้คับอยากให้พวกเราใจเย็นนิดหนึง ของตอนนี้ย้ายไปอยู่ที่ราชบุรีหมดแล้วคับ ปลอดถัยจากน้ำ 100% คับ แต่ด้วยความที่ของแยะมาก ก็เลยต้องแยกเก็บคนละที่คับ และยังมีของมาใหม่อยู่ที่ท่าเรืออีกคับ ส่วนการประกอบพี่โนบอกว่าคงยังกำหนดไม่ได้คับกล้วจะผิดนัดลูกค้า แต่ก็จะดำเนินการประกอบให้เร็วที่สุดคับ ถ้าพวกเรามีใครสงสัยอะไรเพิ่มเติม ติดต่อได้ทางพี่โน 086-6032229  พี่เพพ 086-3062243 ได้ตลอดเลยคับ เอาใจช่วยคับ
ปล.พี่โนเล่นเน็ตไม่ได้เลยคับ เลยไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้เลย ไม่ได้เงียบหายไปใหนคับ แต่ยังไงพี่เค้าบอกว่าจะพยามเข้ามาตอบพวกเราด้วยตัวเองคับ pray thumbsup thumbsup thumbsup

MON1982

• ร่วมกันอย่าทำร้ายกันด้วยวาจา
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 03:10:49 PM »
โอมเพี้ยงน้ำจงลดๆๆๆ meditate meditate meditate pray pray pray
💀💪💪💀

peter777

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด www.nong-khaow.bloggang.com
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 04:29:40 PM »
มีรูปมาเพิ่มเติมให้อีกรูป กับ คำบอกกล่าวของคุณโน

ประโยคคำบอกกล่าวจากคุณโน

"นอกจากขนของทางร้านแล้ว เรายังช่วยลูกค้ขนย้ายรถที่ลูกค้าไม่มีที่จอดหนีน้ำมาจอดไว้ในที่ปลอดภัยเรียบร้อยทุกคันครับ ขอให้ทุกท่านสบายใจได้ ขออภัยลูกค้าทุกท่านที่ส่งมอบรถให้ล่าช้ากว่ากำหนด
 แต่รถทุกคันปลอดภัยไม่มีโดนน้ำแม้แต่น๊อตสักตัว น้ำท่วมครั้งนี้ยิ่งใหญ่จริงๆ ขอบคุณทุกๆกำลังใจจากลูกค้าทุกท่านที่เห็นใจและเข้าใจในสถานการณ์ครั้งนี้ครับ
"

จบข่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2011, 04:31:12 PM โดย peter777 »

KhunBee

• Sportster 883 L
  • **
  • ดูรายละเอียด น้ำหอม
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 04:42:47 PM »
ขอเป็นกำลังใจให้พี่เทพพี่โนผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปด้วยดีครับ ผมก็เป็นลูกค้าร้านนี้เหมือนกัน แต่ผมได้รับรถก่อนหน้านี้แล้ว อยากจะบอกเพื่อนๆลูกค้าร้านนี้ให้สบายใจว่า พี่เทพไม่เคยทิ้งลูกค้าจริงๆ ปัญหาทุกปัญหาที่ผมเจอและกังวลพี่เทพและพีวุฒิเซอร์วิสและแก้ไขให้ผมตลอด จนเกรงใจเลยครับ (เซอร์วิสฟรีทั้งที่เป็นรถมือ2 และยังนำรถกลับมาส่งให้ที่บ้านอีก ;D) สุดยอดประทับใจเลยครับ headbang

ปล.ขอให้เพื่อนๆใจเย็นสักนิดครับ ตอนนี้รถผมก็จอดสนิทหนีน้ำอยู่บนตึกไกลตัว ขี่ก็ไม่ได้ขี่ ห่วงก็แสนห่วงครับ เศร้าจริงๆ snowing

donkeyfool

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 01:29:03 AM »
แล้วเครื่องตรวจ สมอ. ซ่อมหรือยังหน้อครับพี่ๆ pray

sup

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 05:16:01 PM »
ขอราคา Sportster 48 รวม ทะเบียนทั้งสดและผ่อนครับ pray
อยากตามฝันด้วยคน

donkeyfool

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 11:42:44 AM »
น้ำลดบ้างหรือยังครับพี่ pray pray

MON1982

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 01:21:53 PM »
น้ำลดบ้างหรือยังครับพี่ pray pray

รอลุ้นอยู่เหมือนกัน จะปีใหม่แล้ว 555+  thumbsup thumbsup thumbsup worship
💀💪💪💀