Login
★★★SBA★★★Born Again☠  (อ่าน 2013951 ครั้ง)

★Oor SBA★

• EXILE
  • ใครไม่มันส์กูมันส์
Re: ★☠SBA☠★BornAgain Club @ H-D ฝั่งธน ★★★★★
« ตอบกลับ #7980 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:23:12 AM »
สวัสดีวันหยุด เหมือนเดิมครับ ก่อนอืนต้องบอกไว้นิดนุง วันนี้ไม่ได้ไปร่วมกับทาง พี่ สข.นิ่ม เนื่องจากติดภาระงานแต่งงาน น้องเอก(เต็นรถ)ก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับขอให้รักกันยั่งยืนยาวตลอดไป   heart heart heart heart heart

ส่วนวันอาทิตย์ท่านใดว่างก็เชิญครับจะไปตลาดบางน้ำผึ้งแล้วต่อข้าวเที่ยงที่แหลมฟ้าฝ่าป้อมพระจุลกัน ใกล้ๆง่ายๆได้ใจความเหมือนเดิม ใครว่าง ก็ที่เก่านะ หน้าร้านพี่วันสำเหร่ 10 โมงเจอกันนะ  ส่วนเย็นต้องไปร่วมงานแต่งงานเอก สำหรับอาทิตย์นี้ไม่ไปไกลนะครับ ส่วนอาทิตย์หน้าไปไหนว่ากันใหม่ รักนะ จุ๊บบุจุ๊บบุ hug hug hug

★ขอให้ความมันส์ จงสิงห์สถิตกับทุกท่าน★

Tiger Tong

• OCC
Re: ★☠SBA☠★BornAgain Club @ H-D ฝั่งธน ★★★★★
« ตอบกลับ #7981 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 03:34:42 PM »
 number1 ออกกันอีกแล้ว อิจฉา ถ้าไม่ติดอะไรจะขอตามไม่ด้วยครับพี่อ้อ  pray

mGB

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #7982 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 04:58:12 PM »
ผมขอไปด้วยคนครับผมพี่ๆๆน้าsBa headbang headbang ครับ 

Grizzly Dick

• Road King Classic
  • **
« ตอบกลับ #7983 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 07:22:43 PM »
พี่อ้อไปผมไม่ไป

Grizzly Dick

• Road King Classic
  • **
« ตอบกลับ #7984 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 07:25:47 PM »
ผมขอไปด้วยคนครับผมพี่ๆๆน้าsBa headbang headbang ครับ
คิดถึงพี่เอ็มครับ หายไปเลย

DA3

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #7985 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 08:19:09 PM »
ขับขี่ปลอดภัย ไฉไลกันทุกๆคนนะครับ ignore
อย่ายึดติด

mGB

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #7986 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 08:33:31 PM »
กราบสวัสดิ์ prayพี่ๆsbaครับ ผมกะอยากขี่กะพี่ๆมากครับพอ ดีงานเยอะครับ คิดถึงน้าหมีครับ  pray ยังไงผมขอขี่กับพี่ๆsbaด้วยน่ะครับ   headbang pray

[P]ok[k]yMa[N] Darkness Rama 5

• OCC
  • BIKE&ROCK
« ตอบกลับ #7987 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 08:39:35 PM »
ขับขี่ปลอดภัยครับ ยังไงต้องขอแจมสักทริป นะครับ thumbsup thumbsup thumbsup
HARLEY IS NEVERDIE
รวยจนไม่เท่ากัน แต่ฝันทุกคนเท่ากัน จง..อย่าทิ้ง...ฝัน**

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7988 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 12:55:29 PM »
สวัสดีวันหยุด เหมือนเดิมครับ ก่อนอืนต้องบอกไว้นิดนุง วันนี้ไม่ได้ไปร่วมกับทาง พี่ สข.นิ่ม เนื่องจากติดภาระงานแต่งงาน น้องเอก(เต็นรถ)ก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับขอให้รักกันยั่งยืนยาวตลอดไป   heart heart heart heart heart

ส่วนวันอาทิตย์ท่านใดว่างก็เชิญครับจะไปตลาดบางน้ำผึ้งแล้วต่อข้าวเที่ยงที่แหลมฟ้าฝ่าป้อมพระจุลกัน ใกล้ๆง่ายๆได้ใจความเหมือนเดิม ใครว่าง ก็ที่เก่านะ หน้าร้านพี่วันสำเหร่ 10 โมงเจอกันนะ  ส่วนเย็นต้องไปร่วมงานแต่งงานเอก สำหรับอาทิตย์นี้ไม่ไปไกลนะครับ ส่วนอาทิตย์หน้าไปไหนว่ากันใหม่ รักนะ จุ๊บบุจุ๊บบุ hug hug hug

เก็บภาพมาฝากกันเหมือนเดิมครับ ที่แรกนึกว่าจะไม่ออกกันละเนื่องจากวันอาทิตย์ช่วงเช้าฝนตกหนักมาก แต่พอสายๆ ฟ้าเริ่มเปิดร้อนเหมือนเดิมเลยเวลานัดกัน จาก10โมง นัดเจอกันแถวพระประแดง 12.30

★ขอให้ความมันส์ จงสิงห์สถิตกับทุกท่าน★

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7989 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 01:00:38 PM »
เก็บภาพมาฝากกันเหมือนเดิมครับ ที่แรกนึกว่าจะไม่ออกกันละเนื่องจากวันอาทิตย์ช่วงเช้าฝนตกหนักมาก แต่พอสายๆ ฟ้าเริ่มเปิดร้อนเหมือนเดิมเลยเวลานัดกัน จาก10โมง นัดเจอกันแถวพระประแดง 12.30

ประชุมก่อนเดี่ยวมาต่อ

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7990 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 04:40:34 PM »
มาละต่อๆๆ

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7991 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 04:46:42 PM »
  แป๊บเดียวเอง ถึงละครับ ป้อมพระจุลจอมเกล้า ภายในมีร้านอาหารทะเลของกองทัพอยู่ภายในฐานทัพเรือครับ บรรยากาศติดทะเล ส่วนเรือก็สามารถขึ้นไปถ่ายภาพได้ครับ สวยดีละใกล้ๆด้วยเหมาะแก่การพักผ่อนแบบ ไม่ใช้ระยะเวลานานครับ เพื่อนๆ ลองไปดูละกัน fingerscrossed handshake handshake hug ignore ignore

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7992 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 04:50:48 PM »
ปะหาไรกินข้างในกัน fingerscrossed fingerscrossed fingerscrossed

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7993 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 04:55:30 PM »
ต้องรีบเดินทางกลับครับเพราะเดี่ยวกลางคืนมีงานแต่งงาน น้องเอก อีก เป้นอันว่าทริปนี้สำหรับวันหยุดช่วงพักในการขี่มอร์ไซร์ก็ผ่านไปอีก1วันพักผ่อนได้ขี่ได้วอร์มแบตเตอร์รี่อะเคร  แจ่มแมว..........

★Oor SBA★

• EXILE
« ตอบกลับ #7994 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 09:24:26 AM »
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกขี่นะครับ เพราะ 29มกรา (อังคาร)นี้ กระผมจะบวช ที่วัดบางเพ็งใต้ (สุขาภิบาล3) ช่วง 8โมงเช้า พี่ๆท่านใดสะดวกขอกราบเรียนเชิญเพื่อเป็นเกรียตินะครับ  worship
กายกรรม วจีกรรม และมโนกรรม ที่ข้าพเจ้าได้เคยประมาทและล่วงเกินท่าน ต่อหน้าก็ดี ลับหลังก็ดี ทั้งตั้งใจก็ดี มิได้ตั้งใจก็ดี

ขอให้ท่านจงโหสิกรรมแก่ข้าพเจ้านับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปจนตราบเท่านิพพานเทอญ  pray

สวัดดีตอนเช้าครับ ก่อนอื่นต้องขออนุโมทนา กับพระเอก ซึ่งอุปสมบทในวันนี้ ยินดีด้วยครับ pray pray pray