Login
ทริปเล็กๆจากT-CYCLE ทริปนี้พาไปไหว้พระที่พระนครศรีอยุธยาคับ  (อ่าน 22939 ครั้ง)

T-CYCLE 52

• Shop Member
  • Fat Boy
  • ดูรายละเอียด T-CYCLE52

จุดนัดพบแรกที่หน้าร้าน T-CYCLE คิดว่าจะไม่มีใครมาซะแล้ว

แต่ยังมีเฮียตี๋”รามคำแหง” และ อาซ้อ มาแจมกับเรา ส่วนที่นั่งอยู่บน  ULTRA CVO
ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน เขาเป็นเพื่อนร่วมห้องกัน(ไม่ใช่ห้องเรียนนะครับ) ฟอส&โต๊ด  ;D

T-CYCLE 52

• Fat Boy

จุดนัดพบที่2ก็ใจชื้นขึ้นมาอีกนิด มีพี่กิต “ลูกด้ามขวาน” กับ พี่แก๊ป “นาทอง” และ พี่ดุล “ดินแดง” มารอเราอยู่ก่อนแล้ว

พรรคพวกเริ่มมากันแล้วไปกันเลยดีกว่าครับ ลั้ลล๊าๆ นำทีมโดย ฟอส&โต๊ด

T-CYCLE 52

• Fat Boy
Re: ทริปเล็กๆจากT-CYCLE ทริปนี้พาไปไหว้พระที่พระนครศรีอยุธยาคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:49:18 PM »
เก็บภาพสวยๆ มุมต่างๆ ในกรุงเทพฯ

ซื้อรถจากไหนเนี่ย ศูนย์ดีจริงๆปล่อย 2 มือเลยนะครับ พี่แก๊ป "นาทอง"   worship

T-CYCLE 52

• Fat Boy
Re: ทริปเล็กๆจากT-CYCLE ทริปนี้พาไปไหว้พระที่พระนครศรีอยุธยาคับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:50:30 PM »
จุดนัดพบที่ 3 ครับพวกเราเริ่มเยอะแล้วครับ  hug

นี่เลยครับพี่โขลง HI-SO (ของไม่เคยขาด)  ;D สุดโบราณสุดคลาสสิคก็ไปด้วยกันได้  hug

ไปลุยกันต่อเลยครับ พวกมาเต็ม!! แล้ว

CONVERTIBLE ขี่ดีจิงๆ (โปรโมทรถหน่อยครับ)  ;D

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:55:35 PM »
นี่เลยหัวหน้า แก๊ง hi-so nomoney ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน “ไก่อกหัก” มาพร้อม Ducati คู่ใจ
(ถึงแม้ต้องขเย่งนิดหน่อย รถมันสูงหรือคนเตี้ยคิดเอาเองน๊ะครับ)
  nana

พี่กิต ลูกด้ามขวาน สุโค่ย!!   number1

เฮียตี๋รามคำแหงเท่จริงๆ

เข้าเขตแหล่งท่องเที่ยวเมืองโบราณ   pray

เย้ๆ!! ฟอส & โต๊ด (รถมันส์ดีจริงๆ)

ถึงแล้ว ก๋วยเตี๋ยวเรือป้าเล็ก (รอนานมากกกก แต่ก็คุ้มกับการรอคอย)

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:56:36 PM »
อิ่มแล้วลุยกันต่อดีกว่าครับ !!!!    ignore

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:57:24 PM »
ถึงแล้วครับ "วัดพนัญเชิงวรวิหาร"

เพื่อน ฟอสไหว้พระซะบ้าง จะได้ขายได้วันละหลายๆคัน   hug

เข้มลงตัวววว

เฮียป้อง ประคูน้ำ ใจบุญจริงๆคร๊าบบ  pray

เสี่ยโต๊ด จัดหนัก   :o

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:58:04 PM »
วันนี้โชคดีจริงๆได้ ถวายเทียน 10 วัดเลย  pray pray pray

ไปกินกุ้งตัวใหญ่กันดีกว่า มุ่งหน้าสู่ ร้าน แพกรุงเก่า

จัดหนักให้เสี่ยโตซะหน่อย   boogie

คิดหนัก และ ครับพี่น้องงงง  sick

โต๊ะนี้เลย Hi-So no money

พี่เจี๊ยบ บางบัวทอง รับรองอร่อยแน่นอน ดูสิเหลือแต่กระดูก (มาช้ายังดีกว่าไม่มานะครับ)   hug

คนนี้ก็ เพื่อนตั้ง บาทสลึง ไม่ใช่ไม่เต็มบาทนะครับ ล้น!!!  nana

อร่อยไม๊ครับ ซ้อ  :D

โห ฟอส มรึง จัดหนักจริงๆเพื่อน หนักทั้งโต๊  pissedoff

แค่นี้ ก็อิ่มแล้วครับ เห็นพี่ๆกินได้ผมก็ดีใจแล้วววววว   frustrated

กลุ่มนี้เขาสามัคคีกันดีจริงๆครับ ใส่หมวกหล่อเลยนะครับพี่ดุล  headbang

เจอกันอาทิตย์หน้าครับพี่ตี๋ลาดพร้าว  แหะๆ fatboy lo มาแว้ว  worship

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:59:08 PM »
ฝนตั้งเค้ามาแล้ว กลับกรุงเทพกันดีกว่า    snowing

ว้าวๆ ขากลับเจอ ผกก.สน. มักกะสัน (พี่เอก X-BONE ของเรานี่เอง)  pray pray pray

T-CYCLE 52

• Fat Boy
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 09:59:45 PM »
เย้!!! ถึงแล้ว
ขอบคุณครับ สำหรับ ทริปเล็กๆ ของเรา T-CYCLE บอกตรงๆว่า พี่ๆ ทุกคนน่ารักมาก
สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณเว็บไซด์HDPที่ทำให้เราได้เจอเพื่อนดีๆชาวสองล้อ
เดือนหน้า-ทริปหน้า เจอกันใหม่ครับ
  pray pray pray

ผมเองครับ ช่างภาพ บอย T-CYCLE

DP

zac_88

• Dyna Super Glide Custom
  • H-P FREEDOM CLUB
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 01:29:28 PM »
 headbang headbang

หรั่งร้อยตา

• Road Glide
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 07:16:25 PM »

รอทริปหน้าครับ ไปกินหอยกัน

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 07:24:06 PM »
 ทริปหน้าไปด้วยนะ  ไม่ชวน  เคือง  ;D ;D ;D
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

numumu

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:21:36 AM »
ผมก็อยากไปด้วยแต่ไม่มีรถอะแต่ถ้ารถเสียต้องคิดถึงผม chainsaw

ELI

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:04:10 AM »
รบกวนหน่อยครับคุณโต  Heritage หรือ Electra (แฟนอยากได้สีขาวครับ) ราคาไม่เกิน 7แสน จะได้รถประมาณปีไหนครับ แล้วยอดจัดยังไงครับส่วนตัวไม่ต้องขาวก็ได้นะครับ ขอผ่อนยาวนะครับ ดอกเบี้ยก็สมเหตุสมผลนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ หวังว่าคงได้เป็น
ลูกค้าคุณโตอีกคนนะครับ ติดตามผลงานอยู่นานแล้ว thumbsup worship