Login
ทักทายกันวันละนิดเพื่อชีวิตสองล้อ  (อ่าน 482085 ครั้ง)

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
ทักทายกันวันละนิดเพื่อชีวิตสองล้อ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 06:44:38 AM »
prayสวัสดีครับเจ้าของเว็ปฯ พี่น้องเต่าบินและเพื่อนสมาชิกสองล้อทุกท่าน ผม(นะเต่าบิน)ขออนุญาติเปิดห้องสนทนาทักทายกันในแต่ละวัน  เพื่อพูดคุยกันอย่างต่อเนื่องในแต่ละวัน เรียนเชิญห้องนี้ครับ pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2011, 04:22:36 AM โดย MANA FLY TURTLE »

นะ เต่าบิน

• Electra Glide Classic
  • images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' /> images by free.in.th
    Thanks: " class="avatar" onerror=this.style.display='none' />
Re: ทักทายกันวันละนิดเพื่อให้ชีวิตได้เบิกบาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 07:15:53 AM »
ขอสวัสดียามเช้าขอให้เพื่อนพี่น้องสองล้อมีความสุขและเดินทางปลอดภัยครับ pray สาเหตุที่เปิดห้องนี้เพื่อลีกเลี่ยงการตอบกระโดดข้ามกระทู้ ส่วนหัวข้อกระทู้ที่จะเปิดใหม่รบกวนขอให้เป็นข่าวสาร งาน แจ้งเหตุสำคัญๆในแต่ละวันครับ พูดคุย พูดเล่น แซวกัน มีสาระหรือไม่มีสาระ เรียนเชิญห้องนี้เลยครับ ขอขอบคุณมากๆๆๆอีกครั้งครับ pray

แมวเหมียว เต่าบิน

• Dyna Low Rider
Re: ทักทายกันวันละนิดเพื่อให้ชีวิตได้เบิกบาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 07:31:12 AM »
สวัสดีดีคะพี่ๆเต่าบินและชาวไบค์เกอร์ทุกท่าน
เช้านี้อากาศดีมากเลย ^^~

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:02:26 AM »
pray  สวัสดีครับพี่มานะ เข้ามาทักทายครับ เดี๋ยวจะเข้ามาบ่อยๆ  ;D ;D ;D  thumbsup worship headbang
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:20:38 AM »
สวัสดีคะพี่เหน่ง วันนี้ขอให้ทำงานอย่างสดชื่นๆนะคร้า

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:31:32 AM »
สวัสดีพี่น้องเต่าสารพัดเต่าทุกท่านและเพื่อนสมาชิกชาวสองล้อค่ะ หลังจากไปเมืองกาญจน์ กลับมาแล้วหลับยาวทั้งวัน  วันนี้เพิ่งจะหายจากอาการเพลีย! (ไม่รู้ไปทำอะไรมา). ต้องขอขอบคุณกลุ่มพี่ๆๆอิมมอทอลที่ต้อนรับ
พวกเราชาวเต่าบินอย่างเป็นกันเอง  ทริบหน้าอย่าลืมชวนอีกนะคะ งานนี้สนุกมากคะแม้แต่เด็กๆที่บ้านยังบอกว่า. อยากย้อนเวลากลับไปอีกครั้ง! จะได้ไปเที่ยวอีก. ปุ้มก็เลยตอบเด็กๆกลับไปว่า. ต้องหา โดราเอมอนให้เจอแล้วขอกล่องย้อนเวลา จะได้ไปเที่ยวอีก. เด็กๆ เลยเป็นงง! อีๆ :D

ปุ้มเต่าบิน

• Night Train
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:38:08 AM »
ดีค่ะน้องเหมียว พี่เหน่ง  เช้านี้สดชื่นๆนะค่ะ เริ่มทำงานกันหรือยัง ขอให้มีความสุขทุกๆวันนะค่ะ ปุ้มเต่าบินค่ะ pray

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 08:44:31 AM »
สวัสดีคะพี่ปุ้มคนสวย ^^
หนูกลับมาจากกาญจนก้อยังไม่หายไข้เท่าไรคะ
แต่อยากไปอีกจังเลยคะ

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:02:00 AM »
สวัสดีทุกท่านครับ อ่าวเช้าวันนี้สดชื่นเหรอ อิอิ ผมตื่นแปดโมงครึ่งแน่ะ อีตอน 7.30 ได้ยินเสียงโทรศัพท์(กำลังฝันดีอยู่เลย)ลำคาญเลยไม่รับ เพราะเมื่อวานก็โทรมาที(กำหนดส่งเครื่องซักผ้า บ.ซีเมนต์เขายกไปล้างเครื่องอย่างดี ราคาเท่าๆกับโฮมโปรเลยนะ 1500+VAT แต่การล้างคนละเรื่อง เขายกเครื่องไปบริษัท ถอดทุกชิ้นมาล้างแล้วค่อยประกอบใหม่ ของโฮมโปรเคยใช้บริการมาที่บ้านถอดที่บ้านล้างที่บ้าน(เปลืองน้ำไฟเราอีก555+) แถมถอดไม่หมดอีกตะหาก เหตุเพราะอุปกรณ์ไม่พร้อม โห คุยซะยาวอีแค่เครื่องซักผ้า ไงๆก็เอามาแชร์ประสบการณ์กันนะครับ)

รักทุกคนครับ  hug  hug  hug

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:46:46 AM »
ทักทายค่ะพี่กร และพี่ๆเต่าบิน

เดี๋ยวนี้เค้าไม่ทำแพลงกิ้งแล้วนะ ตอนนี้ฮิต  พับเพียบไทยแลนด์ ถ่ายท่าพับเพียบแบบแปลกๆ

คนเข้าไปกดไลท์ เกือน 2แสนแล้ว เพราะลงสะเก็ดข่าว

ไว้กลุ่มเราถ่ายกันบ้างนะคร้า จะได้อินเทรน *-*

คิดถึงพี่ๆทุกคนนะคร้า 
  flirty handshake xmasrudolph worship

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:19:06 AM »
ทักทายนะคร้าพี่เทพ  สบายดีหรือเปล่าคร้า boogie

กร อินทรีเหล็ก

• ClubMods
  • OCC
  • ทำดีทุกๆวัน เพื่อคนที่เรารัก!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:26:25 AM »
ทักทายค่ะพี่กร และพี่ๆเต่าบิน

เดี๋ยวนี้เค้าไม่ทำแพลงกิ้งแล้วนะ ตอนนี้ฮิต  พับเพียบไทยแลนด์ ถ่ายท่าพับเพียบแบบแปลกๆ

คนเข้าไปกดไลท์ เกือน 2แสนแล้ว เพราะลงสะเก็ดข่าว

ไว้กลุ่มเราถ่ายกันบ้างนะคร้า จะได้อินเทรน *-*

คิดถึงพี่ๆทุกคนนะคร้า 
  flirty handshake xmasrudolph worship

อ่าวเหรอ พึ่งออกข่าว แป๊ปเดียวหลักแสนแล้วเหรอ อย่างนี้เราเต่าบิน ต้องทันสมัยกับเขาหน่อย 555+

บอม ถึกควายทุย

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:27:03 AM »
สวัดดีครับพี่น้องชาวเต่าบิน วันนี้อากาศดี ตั้งใจทำงานะครับ ;D ;D pray
หัวใจสองล้อ รักพ่อหลวง

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:38:10 AM »
สวัดดีครับพี่น้องชาวเต่าบิน วันนี้อากาศดี ตั้งใจทำงานะครับ ;D ;D pray

ตั้งใจทำงานอยู่แว้ว  bored

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:39:15 AM »
พี่กร ปลายปีจะมีทริปไปเหนือ 5วันหรอค่ะ