Login
คิดถึงชาวละแม  (อ่าน 7899 ครั้ง)

mudang

• Sportster 1200 R
คิดถึงชาวละแม
« เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 06:51:54 PM »
เป็นงัยกันบ้างครับทุกคน...ยังสบายกันดีอยู่หรือเปล่า?

kosaeklamae

• Sportster 1200 L
Re: คิดถึงชาวละแม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 07:58:04 PM »
สบายดีกันทุกคนครับพี่หมูแดงละเป็นไงบ้างได้ออกทริปบ้างไหม

PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY

• Heritage Softail Classic
  • จะรวย จะจน ก็เท่านั้น สักวันก็ต้องจากไป (นี่แหละชีวิต)
  • ดูรายละเอียด http://www.upimg.net/index.php
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 07:43:26 AM »
ยังคิดถึงกลุ่มละมแทุกคนนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2011, 08:30:09 AM โดย PhiRa SUKHOTHAI SIAM CITY »

mudang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:49:49 PM »
สบายดีกันทุกคนครับพี่หมูแดงละเป็นไงบ้างได้ออกทริปบ้างไหม
พี่หมูแดงสบายดีครับ.. worship ทริปต่อไปทัวร์กระบี่ครับไปด้วยกันไหมครับโกเส็ง...

kosaeklamae

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 01:20:33 PM »
ได้เลยลงมาวันไหนแจ้งบอกล่วงหน้าด้วยจะได้เตรียมต้อนรับแล้วจะลงมากี่คันใครบ้างโดยเฉพาะพี่หมี พื่หมูหรือจะให้ไปรับที่เพชรบุรีดีไหม

โอ ปะทิว

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 11:33:49 PM »
คิดถึงพี่บ่าวชาวละแมทุกๆคนเหมือนกันครับ ไว้รอได้รถใหม่ก่อนนะครับจะไปถล่ม headbang heart heart phonecall worship

kotie_lamae

• ClubMods
  • Electra Glide Standard
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 12:14:32 PM »
คิดถึงพี่บ่าวชาวละแมทุกๆคนเหมือนกันครับ ไว้รอได้รถใหม่ก่อนนะครับจะไปถล่ม headbang heart heart phonecall worship
ยินดี ด้วยได้รถไวๆนะ

mudang

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:41:51 PM »
ได้เลยลงมาวันไหนแจ้งบอกล่วงหน้าด้วยจะได้เตรียมต้อนรับแล้วจะลงมากี่คันใครบ้างโดยเฉพาะพี่หมี พื่หมูหรือจะให้ไปรับที่เพชรบุรีดีไหม
งานนี้ไปครบทีมเหมือนเดิมเลยครับ.. headbang

kotie_lamae

• ClubMods
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 02:46:14 PM »
งานนี้ไปครบทีมเหมือนเดิมเลยครับ.. headbang
แวะ  มาครับ  ไปพร้อมกัน

fredy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 12:40:23 PM »
หวัดดีครับ โกเส้ง

* IMG_0321+(Medium)[1].JPG (71.32 KB, 800x600 - ดู 310 ครั้ง.)

* IMG_0325+(Medium)[1].JPG (87.06 KB, 800x600 - ดู 319 ครั้ง.)

ชายล้อหมุน

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:59:45 PM »
ไม่พบโกเส็งนานแล้วเหมือนกัน ตั้งแต่งานประจวบคิดถึงๆๆ เวปก็ไม่ได้เข้ามาดูเพิ่งเคลียร์น้ำเสร็จครับ
พี่ๆจะมากระบี่เมื่อไหร่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยครับจะได้เตรียมตัวตอนรับทัน รู้ข่าวคราวๆจากพี่หมีเพชรแต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่แน่ ขอรายละเอียดด้วยเด้อ!
  hug hug hug pray

หรั่งร้อยตา

• Road Glide
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 04:17:08 PM »
ไม่พบโกเส็งนานแล้วเหมือนกัน ตั้งแต่งานประจวบคิดถึงๆๆ เวปก็ไม่ได้เข้ามาดูเพิ่งเคลียร์น้ำเสร็จครับ
พี่ๆจะมากระบี่เมื่อไหร่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยครับจะได้เตรียมตัวตอนรับทัน รู้ข่าวคราวๆจากพี่หมีเพชรแต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่แน่ ขอรายละเอียดด้วยเด้อ!

พี่ชายเคลียร์น้ำอะไรเสร็จ ชัดเจนหน่อย

Wonderer44

• Sportster 883
  • *
  • "Be happy with what, when & where U are"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 12:08:26 AM »
 worship worship worship
         ขออนุญาตครับพี่ๆ... ผมติดตามอ่านกระทู้ของพี่ๆมาระยะหนึ่งและรู้สึกประทับใจในความเป็นกันเองของพี่ๆ ประกอบกับตัวผมเองเกิดและโตในระนองซึ่งก็ไม่ไกลจากละแมมากนัก ด้วยเหตุดังกล่าวจึงอยากจะขอเข้าร่วมกลุ่มกับพี่ๆ เพื่อในวันข้างหน้าจะได้ร่วมกิจกรรมดีๆ ตลอดจนขอคำแนะนำเกี่ยวกับการใช้ HD และขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยขอรับ

หากมีขั้นตอนและ/หรือเอกสารอะไรที่จำเป็นต้องใช้หรือดำเนินการใดๆก็ขอได้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ด้วยความเคารพ
       ปลา@FatBoy100th
:)

ชายล้อหมุน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 12:51:41 PM »
worship worship worship
         ขออนุญาตครับพี่ๆ... ผมติดตามอ่านกระทู้ของพี่ๆมาระยะหนึ่งและรู้สึกประทับใจในความเป็นกันเองของพี่ๆ ประกอบกับตัวผมเองเกิดและโตในระนองซึ่งก็ไม่ไกลจากละแมมากนัก ด้วยเหตุดังกล่าวจึงอยากจะขอเข้าร่วมกลุ่มกับพี่ๆ เพื่อในวันข้างหน้าจะได้ร่วมกิจกรรมดีๆ ตลอดจนขอคำแนะนำเกี่ยวกับการใช้ HD และขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยขอรับ

หากมีขั้นตอนและ/หรือเอกสารอะไรที่จำเป็นต้องใช้หรือดำเนินการใดๆก็ขอได้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ด้วยความเคารพ
       ปลา@FatBoy100th
ยินดีครับพี่น้องสังคมของพวกเราไม่มีอะไรมากมายครับ
1 คือรักการขับขี่ท่องเที่ยวช่วยเหลือสังคมในบ้างโอกาสที่เราจะมีโอกาสจะทำได้ ตามจิตสัทธาครับ
2 คือการคบหาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ เพื่อเป็นมิตรไม่ใช่ศัตรู รักกันถูกใจกันมากหน่อยก็จะสนิทกันมากหน่อยครับ
3 อีกมากๆมายที่จะสัมผัสครับชีวิตไบค์เกอร์ ต้องเข้าสัมผัสเองครับ จริงๆแล้ว สองล้อไม่มีแบ่งแยกพี่น้องต่างสายพันธุ์ แต่มันก็มีบ้างในบ้างครั้งในความคิดชองแต่ละกลุ่ม
    ยินดีต้อนรับคุณปลาเข้ากลุ่ไบค์เกอร์ (แต่ คุณอยู่ระนองเค๊าก็มีกลุ่มนะครับ ไม่จำเป็นต้องอยู่ทีมไหนหรอกครับ)

ชายล้อหมุน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 12:54:45 PM »

พี่ชายเคลียร์น้ำอะไรเสร็จ ชัดเจนหน่อย
แหม่!พี่หรั่งก็ ว่าไป ไม่มีน้ำไหนหรอกที่จะช้ำเท่าน้ำท่วม ส่วนไอ้น้ำ...นั้นมีแต่สุ....ข....สุดยอด5555