Login
เพื่อนนักขี่ประสบอุบัติเหตุที่จังหวัดชัยนาท อ.มโนรมณ์  (อ่าน 25818 ครั้ง)

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
เมื่อคืนได้ทราบข่าวจากคุณอุ้ย Power Station ว่ามีเพื่อนนักขี่ชื่อ พี่ยุทธ กลุ่ม Highway Joker ขี่รถ Ultra Classic
ได้พบกับคุณอุ้ยระหว่างทางที่กำลังจะขึ้นเชียงใหม่ พี่ยุทธแวะเยี่ยมญาติที่ชัยนาท จึงได้มีการแลกเบอร์โทรกันไว้
เมื่อคืนทางตำรวจได้โทรติดต่อคุณอุ้ยว่า พี่ยุทธ ได้ประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ที่ อ.มโนรมณ์ จ.ชัยนาท
แต่ไม่สามารถติดต่อกับทางญาติของพี่ยุทธได้

เพื่อนๆท่านใดอยู่ในเขตพื้นที่ รบกวนช่วยประสานงานเช็คข้อมูลด้วยนะครับ
ติดต่อกลับได้ที่ คุณอุ้ย 086-521-6890

ได้ยินข่าวอย่างนี้ทีไร รู้สึกใจคอไม่ค่อยดี ขอให้พี่น้องทุกท่านขับขี่ปลอดภัยครับ  pray
FLSTS, FLSTC

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
 surrender surrender surrender

tity18699

• Sportster 883 L
  • **
  • จงยืนอยู่บนพื้นฐานของความเป็นจิง
Re: เพื่อนนักขี่ประสบอุบัติเหตุที่จังหวัดชัยนาท อ.มโนรมณ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:02:51 AM »
 :'( :'( ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอหั้ยทุกท่านปลอดภัย

NOI_F.T.W.

• Road Glide
Re: เพื่อนนักขี่ประสบอุบัติเหตุที่จังหวัดชัยนาท อ.มโนรมณ์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:12:36 AM »
เมื่อคืนได้ทราบข่าวจากคุณอุ้ย Power Station ว่ามีเพื่อนนักขี่ชื่อ พี่ยุทธ กลุ่ม Highway Joker ขี่รถ Ultra Classic
ได้พบกับคุณอุ้ยระหว่างทางที่กำลังจะขึ้นเชียงใหม่ พี่ยุทธแวะเยี่ยมญาติที่ชัยนาท จึงได้มีการแลกเบอร์โทรกันไว้
เมื่อคืนทางตำรวจได้โทรติดต่อคุณอุ้ยว่า พี่ยุทธ ได้ประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ที่ อ.มโนรมณ์ จ.ชัยนาท
แต่ไม่สามารถติดต่อกับทางญาติของพี่ยุทธได้

เพื่อนๆท่านใดอยู่ในเขตพื้นที่ รบกวนช่วยประสานงานเช็คข้อมูลด้วยนะครับ
ติดต่อกลับได้ที่ คุณอุ้ย 086-521-6890

ได้ยินข่าวอย่างนี้ทีไร รู้สึกใจคอไม่ค่อยดี ขอให้พี่น้องทุกท่านขับขี่ปลอดภัยครับ  pray
ขอบคุณมากครับคุณLee..ตอนนี้ผมได้โทรแจ้งทางบ้านของพี่ยุทธแล้วครับขอแสดงความเสียใจด้วยครับขอบคุณคุณLee...ที่เป็นสื่อกลางในการแจ้งข่าวด้วยครับ

* 860.JPG (39.1 KB, 522x334 - ดู 3632 ครั้ง.)

AAA

• EXILE
  • SuNd@Y RidERs
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:19:19 AM »
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ lonely
ไม่..จำ..เป็น..ว่า..จะ..ต้อง..กี่..ไมล์ ..แค่..สัม..ผัส..อยู่..บน..นั้น....มัน..ก็..พอ

MADMAX

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:32:52 AM »
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของคุณยุทธด้วยครับ

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:42:39 AM »
 sadangel ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่อยากให้เกิดเรื่องแบบนี้เลย ....

ย.โย่ง

• Road King Classic
  • **
  • IN THE WIND
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 09:52:35 AM »
 prayขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่อยากให้มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นเลย

PIT BULL

• OCC
  • ++ Oat X-Bone ++
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:01:51 AM »
ไม่คิดว่าจะร้ายแรงขนาดนี้ ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ :'( :'( :'(
nanaสุดยอด มนุษย์ คางคก !! ภารกิจ ของเราเสร็จสิ้นแล้วเราไปหากินเหล้า กัน เหอะ  nana

jaboy

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:05:38 AM »
ขอแสดงความเสียใจดวยครับ

PoPPi F.T.W.

• CHICA
  • Do u belive in Destiny?
  • ดูรายละเอียด PoPPi
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:18:05 AM »
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของคุณยุทธด้วยครับ

F.T.W.

I don't care what everyone else Believe... Amen!

boonyawat

• Dyna Super Glide
  • *
  • trike biker
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:31:49 AM »
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

KoKo

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:32:30 AM »
ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ เพื่อนๆขับขี่ด้วยความปลอดภัยน่ะครับ

TON_F.T.W _1%er

• Sportster 883 L
  • **
  • " F.T.W. "
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 10:36:42 AM »
...ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของพี่ยุทธและสมาชิกกลุ่ม Joker Highway ด้วยครับ...
ขอบคุณพี่อุ้ย Power Station  และคุณ Lee HD ครับที่ช่วยกระจายข่าวและประชาสัมพันธ์ ครับ
ตอนนี้พี่จุก หัวหน้ากลุ่ม  Joker Highway  กำลังเดินทางไปชัยนาทครับ...
...ไม่อยากได้ยินข่าวอย่างนี้  เลยครับรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไหร่   ขอให้ทุกๆ ท่าน ขับขี่กันด้วยความระมัดระวังนะครับ...
..." DON'T DREAM IT "...RIDE IT !...

TIK M-D TRANG

• Road King
  • *
  • RIDE FREE FOREVER
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 11:18:16 AM »
เสียใจ และขอไว้อาลัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ