Login
เก็บภาพมาฝากครับ จากงาน Bangkok Motorbike Festival 2011 @ Central World  (อ่าน 11691 ครั้ง)

PuYn

• Electra Glide Classic
  • HD-PuYn
  • ดูรายละเอียด PC Tanayont
พอดีมีโอกาสได้ไปเยี่ยมชมงานมา ได้เก็บภาพมาพอสมควร เลยอยากเอามาแชร์ให้พี่ๆได้ชมกัน ต้องขอชมทีมงานทุกท่าน จัดงานออกมาได้ดีมากครับ เดินเพลินดี ชมรถ ชม Pretty ไปเรื่อย แป๊ปๆมืดละ แหะๆ  ;D มีรถงามๆให้ชมมากมายครับ พี่ๆท่านใดมีโอกาสอย่าพลาดนะครับงานนี้ มีพาสปอตของงาน ให้ล่าแสตมป์ซุ้มต่างๆในงาน ร่วมสนุกด้วยครับ เสื้อยืดเสื้อโปโลราคาไม่แพงมีจำหน่ายทั่วไปตามจุดต่างๆในงาน ผ้าดีลายสวยผมเลยอุดหนุนไปสองตัว ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ที่สร้างงานดีๆแบบนี้ งานนี้เป็นงานแรกที่ผมเคยไป ประทับใจครับ งานหน้าไม่พลาดแน่ ฮิๆ  ;D

ไปชมรูปกันเลยครับ เริ่มจากในห้างก่อนนะครับ

ภายในตัวห้าง มีการจัดโชว์มอเตอร์ไซค์อยู่แทบทุกมุม ทุกชั้นเลยครับ

ชอบจังคันนี้ เคฟล่าทั้งลำ  :o :o

มาถึงซุ้มของ Power ครับใหญ่โตสมฐานะ

มาบังเอิญเจอ พี่หน่องกับพี่แหม่ม ที่งานพอดี สวยแล้วนะครับพี่แหม่มรูปนี้

Pretty ซุ้มนี้เค้าไม่ธรรมดาครับ

ฮิๆ คันนี้สวยมั๊ย!!

แต่ผมว่าคันนี้สวยที่สุดเลยยย ดูลีลาครับ

CTS เคลือบสี รับประกัน 5 ปี โอ้วววว

Pretty Honda ครับ ลืมถ่ายรถเลย 555

Shop Accessories ของ Power ครับ

สีสวยมากครับคันนี้

เดินมาถึงซุ้มนี้ เห็นตูดเจ้าคันนี้ถึงกับตาโตครับ Gold Wing 2006 Trike งามสุดบรรยาย โมโดย SiamStrawberry ครับ

ค่าสินสอดไม่เท่าไหร่ครับ 4ล นิดๆ

Hayabusa ขาวอวบโมเต็มไฟท่วม

เบาะเค้าสุดจริงๆคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2011, 02:58:51 AM โดย PuYn »

www.facebook.com/pctanayont
www.precha.com

ชูเกียรติ ชลอคุณวัฒน์
ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลปื่นเกล้า
095-0-17028-2

PuYn

• HD-PuYn
  • ดูรายละเอียด PC Tanayont
Re: เก็บภาพมาฝากครับ จากงาน Bangkok Motorbike Festival 2011 @ Central World
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 03:18:52 AM »
เดินไปเดินมา ไปเจอสันติบาลครับ งามมั๊กๆ

คันนี้เก่าเก๋ามาก Shovel ปี 86

iron boy จาก K-Speed ครับ

ไปชมบรรยากาศลานด้านหน้าห้างกันมั่งดีกว่าครับ

รถพี่ๆจากทุกสารทิศ มาจอดเรียงรายระรานตาจริงๆครับ ถ่ายไม่หวัดไม่ไหว ผมเลยถ่ายเฉพาะคันที่โดนๆมา ฮิๆ ขออนุญาติพี่ๆเจ้าของรถนะครับผม

ถ่ายไปถ่ายมา มาสะดุดตาเจ้าคันนี้ครับ มันคุ้นๆๆยังไงชอบกล ที่ไหนได้รถป๋าชัยวัฒน์ นี่เองไปอยู่กับป๋าแล้วมันหล่อขึ้นเยอะเลยนะครับเนี่ย

ยาวเป็นพรืดดดดดดดดดดดดดดดดดด

มาถึงคันนี้ โดนจริงๆคับ สวยทุกชิ้นส่วน

ชอบไฟจิ๋วนี่จัง โดนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หล่ออย่างหมดจดครับ สวยทุกจุด สุดทุกมุม

เดินไปเจอจักรยานดีไซน์เก๋เข้า เล็กดีใช้สายพานด้วย

กางออกมาหน้าตาเป็นงี้ครับ

เดินมาถึงซุ้มเฮียโต T-Cycle แต่เฮียโตไม่อยู่ยังไม่มาครับ ให้สาวใจใหญ่มานั่งเฝ้าแทนไปก่อน

ย้อนกลับมาที่เดิมอีกที เจอของดีเข้าให้

พอเริ่มมืด ก้อเริ่มโชว์ Stunt กันละครับ

หมดละครับผม วันนี้ถ่ายมาได้เท่านี้เอง ยังเดินไม่ครบเลย เยอะเหลือเกิน ปีนี้คงไม่มีโอกาสได้ไปชมละ ไม่รู้วันหลังๆจะมีอะไรเพิ่มเติมรึป่าว พี่ๆท่านไหนมีโอกาสไปงาน เก็บภาพมาฝากกันบ้างนะครับผม

www.facebook.com/pctanayont
www.precha.com

ชูเกียรติ ชลอคุณวัฒน์
ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลปื่นเกล้า
095-0-17028-2

trex

• Dyna Wide Glide
  • FXSTSSE3 & PANHEAD
Re: เก็บภาพมาฝากครับ จากงาน Bangkok Motorbike Festival 2011 @ Central World
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:02:04 AM »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนำมาให้ชมกันครับ worship
อยากมันต้องขี่ฮาเลย์ รักสบายคล่อมบีเอ็ม ใจถึงก็ดูคาติ

มาศเมืองคอน

• Sportster 883 R
  • ผีเสื้อและดอกไม้
  • ดูรายละเอียด www.monoslack.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:20:28 AM »
ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ thumbsup
...ต้นรากศาสตร์และศิลป์แผ่นดินใต้...

Evo mania

• Heritage Softail Classic
  • Just do it
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 09:56:41 AM »
ขอบคุณครับ thumbsup thumbsup
ชีวิตเป็นของเราใช้ซะ  เครป่ะ

Bung Ron

• Night Train
  • **
  • H-D...today tomorrow together...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 10:28:48 AM »
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ ;Dต้องรีบไปดูซะแล้ว!!!! thumbsup thumbsup thumbsup

panwat

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 10:47:22 AM »
 pissedoffขอบคุณสำหรับรูปสวย pissedoff

menot 1208

• Heritage Softail Classic
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 01:36:53 PM »
 number1 number1 number1

Gaja

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 09:28:26 PM »
ถ่ายรูปสวยมากครับปืน

club 2506

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 09:52:52 AM »
บรรยากาศดีจังเลยปืน  ไม่เปี่ยนใจลองบ้างหรือ

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 11:11:20 AM »
 thumbsup thumbsup thumbsup  เหมือนอยู่ในงานเลย  pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

makky

• OCC
  • ตับๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 04:08:36 PM »
งาน นี้ พริตตี้ กินกันไม่ลงจิงๆ

POP7

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 10:19:50 PM »
ขอบคุณครับที่นำภาพมาฝากกัน  pray ปีนี้ไม่ได้ขึ้นไปครับ ได้แต่นั่งคอยดูรูปจากท่านที่นำมาให้ชมกัน ขอบคุณครับ

non_mini

• Dyna Low Rider
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 05:01:08 AM »
ขอบคุณมากคับ........

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 03:04:18 PM »
เสียดายกว่าจะลงเวรไปถึงก็สามทุ่มซะแล้วเดินดูได้ไม่ถึง10% มาดูรูปชุดนี้แล้วอยากไปอีก
ปีนี้ตลาดรถมอไซค์คึกคักดีออกรุ่นสวยๆราคาไม่แรงมาหลายรุ่นเลย เห็นแล้วอยากไปงานอีกแต่คงจะอด...เฮ้อออ
:'(
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand