Login
@@@ "HD-PuYn" ของแต่งคัดสรรคุณภาพหลากหลายค่าย จาก USA ครับบบบบบบ  (อ่าน 474596 ครั้ง)

PuYn

• Electra Glide Classic
  • HD-PuYn
  • ดูรายละเอียด PC Tanayont
Spox นี่พี่กอล์ฟหรอครับ ??? ผมสั่งสีดำไปครับ

www.facebook.com/pctanayont
www.precha.com

ชูเกียรติ ชลอคุณวัฒน์
ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลปื่นเกล้า
095-0-17028-2

Spox

• Sportster 883 L
  • **
Spox นี่พี่กอล์ฟหรอครับ ??? ผมสั่งสีดำไปครับ
ใช้ครับขอบคุณครับ

Yann P"

• **
  • ไปให้สุด....... แต่ต้องหยุดที่คำว่า "พอ"
Re: @@@ "HD-PuYn" ของแต่งคัดสรรคุณภาพหลากหลายค่าย จาก USA ครับบบบบบบ
« ตอบกลับ #782 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 06:19:37 PM »
พี่ปืนคับ ผม ยัน พิดโลกนะคับ หมวกตัวนี้ราคาเน็ทเท่าไรคับ PM บอกหน่อยคับ

* lb_m_black.jpg (116.37 KB, 800x600 - ดู 423 ครั้ง.)

PuYn

• HD-PuYn
Re: @@@ "HD-PuYn" ของแต่งคัดสรรคุณภาพหลากหลายค่าย จาก USA ครับบบบบบบ
« ตอบกลับ #783 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 05:13:52 AM »

หมวก Bell Custom 500 คร๊าบบบบบบบ ราคาใบละ 6,500-8,500 ครับ สนใจติดต่อ ปืน 081-8118131

Custom 500 Stunt Limited Edition - Size L 58-59cm

Custom 500 Skratch Deluxe LE Limited Edition - Size M 57-58cm

Custom 500 Cabie Limited Edition - Size L 58-59cm

Custom 500 Silver Flake - Size L 58-59cm

Custom 500 Orange Flake - Size L 58-59cm

Custom 500 Black Solid - Size L 58-59cm

ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลปื่นเกล้า

PuYn

• HD-PuYn
« ตอบกลับ #784 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 05:29:43 AM »
DK Custom - 3" Tank Lift, Coil Relocation, Black American ProRace wire, and Flex-6 Switch Relocation. ยกสุดๆ 3" เก็บสายเรียบครับ โล่งสวยเลย  headbang headbang headbang

PuYn

• HD-PuYn
« ตอบกลับ #785 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 01:00:48 PM »

Flo Oil Filter - Reusable Oil Filer กรองน้ำมันเครื่องไส้ Stainless Steel ล้างใช้ใหม่ได้มากกว่า 30,000km หรือประมาณ 7-10 รอบ เท่ากับไม่ต้องเปลี่ยนกรองใหม่เลยเป็นปีๆ การลงทุนที่คุ้มค่า มีประเก็นสำรองให้ 1 เส้น ตัวกรองมีสีโครม กับสีดำ ราคาลูกละ 4,xxx
- ผลิตจาก laser cut, medical grade, 304 stainless steel micronic filter cloth เพิ่มเนื้อที่การกรองน้ำมันกว่า 200% และระบายความร้อนได้ดี
- ไส้กรอง Stainless ถอดแกะแยกชิ้นมาล้างได้ ใช้น้ำยา solvent, contact cleaner, kerosene, degreasing agent; หรือสบู่ธรรมดาทั่วไปก้อได้ แต่ไม่ควรใช้น้ำมันในการล้าง
- ไส้กรองทนความร้อนได้สูงถึง 600 F
- ไส้กรองสามารถกรองได้ทุกสภาพน้ำมัน ตอนเพิ่งสตาทเครื่องน้ำมันเย็น ตอนน้ำมันร้อนจัด และตอนใช้รอบสูง ทำให้ไม่มีน้ำมันที่ไม่ผ่านการกรองไหลเข้าสู่เครื่อง เหมือนไส้กรองกระดาษทั่วไป
- มีแม่เหล็ก Magnetic Built-in เป็น Pre-Filter
- มีดุมด้านบนสำหรับขัน ถอดใส่สะดวก
* This high tech filter technology is widely used in all types of auto racing including NASCAR, Indy type cars, Formula 1 and in the Aerospace industry where filtration is of the utmost importance.

peter777

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด www.nong-khaow.bloggang.com
« ตอบกลับ #786 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:22:59 AM »
DK Custom - 3" Tank Lift, Coil Relocation, Black American ProRace wire, and Flex-6 Switch Relocation. ยกสุดๆ 3" เก็บสายเรียบครับ โล่งสวยเลย  headbang headbang headbang

ขอดูรูปอีกฝั่งด้วยครับคุณปืน

PuYn

• HD-PuYn
« ตอบกลับ #787 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 09:16:34 PM »
จัดไปครับพี่

Yann P"

• **
  • ไปให้สุด....... แต่ต้องหยุดที่คำว่า "พอ"
« ตอบกลับ #788 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 04:13:10 PM »

ขอดูรูปอีกฝั่งด้วยครับคุณปืน
พี่ปืน ยันนะคับ ตัวประกบปิดหัวเทียนของ Harley ตัวนี้แระคับ ใส่ Dyna street bob 2011 เครื่อง Twin cam 96 cu. นะคับ
มีของเลยช่ายมั้ยคับ ราคาตามที่คุยนะคับ ขอบคุนคับ

Tiger 1%

• Sportster 1200 L
  • ความสุขของช่วง...ชีวิต**อยู่ที่...ช่วงเวลาที่แตกต่าง
« ตอบกลับ #789 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 02:39:44 AM »
prayหมวกครึ่งใบราคาเท่าไรมียี่ห้ออะไรบ้าง..ครับ new
....."  MC' THAILAND ".....

PuYn

• HD-PuYn
« ตอบกลับ #790 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 06:24:00 PM »
prayหมวกครึ่งใบราคาเท่าไรมียี่ห้ออะไรบ้าง..ครับ new

หมวกทรงครึ่งใบ หรือกะลา มีของ Bimola กับ Harley ครับ ราคาเริ่มต้น 2,xxx-9,xxx ครับ

touchchai

• ชื่อหมิงรังสิต 081-6899462 ครับ
« ตอบกลับ #791 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 07:29:36 PM »
ของเล่นเยอะมากครับ ขอที่ตั้งร้านหน่อยครับ
หมิง Silver Wish&White M2 อยู่คลอง3 ครับผม

PuYn

• HD-PuYn

PuYn

• HD-PuYn
« ตอบกลับ #793 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:29:23 AM »

Ride Wright Wheels - The Choice of Champion
ล้อแต่งซี่ลวดโตๆๆ เกรดพรีเมียมครับบบ งานสร้าง Made to Order จาก USA
ต้นตำหรับล้อซี่โต Fat 50 Spoke Wheel หรือที่ขนานนามกันว่า "Fat Daddy"

ลักษณะเด่นของมันก้อคือ ขอบล้อที่โค้งมลสวย หรือที่เรียกว่า "Soft Lip Rim"
เปรียบเทียบกับขอบล้อแบบทั่วไป สวยกว่ากันเยอะเลย

ตัวขอบล้อผลิตจาก Aircraft Grade Aluminium 6061-T6 ผสมกับ Silicone
เพื่อให้เนื้อมีการให้ตัวได้ดีขึ้น ลดปัญหาล้อแตกที่เกิดจากการกระแทกอย่างรุนแรง
และที่สำคัญเลยคือ คุณสมบัติ Tubless สำหรับล้อซี่ลวด ไม่ต้องใส่ยางในครับบบบบ

และซี่ลวดก้อผลิตจาก Stainless Steel แข็งแรงเนื้อเหนียวทนทาน สนิมไม่ขึ้นให้รำคาญตา และผลิตออกมาให้เลือกลายสไตล์
Jewel, Twista, Smooth, and Diamond

ดุมล้อก้อมีความพิเศษ Modular Hub Ends (MHE) เป็นดุม 3 ชิ้นที่ทำมาเพื่อให้ใส่ได้กับรถทุกรุ่น สามารถสลับสับเปลี่ยนได้ ในอนาคตถ้าเกิดอยากจะเอาล้อไปเปลี่ยนใส่คันอื่น ก้อแค่สั่งฝานอกมาเปลี่ยนตรงรุ่นเท่านั้นเอง

เป็นล้อที่สามารถสั่งผลิต Custom ได้ระเอียดมาก แทบทุกชิ้นส่วน ตั้งแต่สีขอบล้อ สีก้าน สลับสีหรือสีเดียว สีดุมล้อ และสีหมุดก้าน ไปถึงงานแกะสลักมือ Hand Engraving และเครื่องจักร CNC Machine Engraving

สามารถเข้าไปทดลองแต่งล้อเล่นๆได้คลิ๊กปุ่มแรกเลยครับ หรือจะดูตัวอย่างล้อ กับตัวอย่างรถที่ใส่ล้อ คลิกที่นี่เพื่อเข้าชมได้เช่นกันครับ

ล้อทุกแบบเป็นล้อสั่งผลิต Made To Order จากโรงงาน ใช้เวลาในการผลิต 2-4 weeks  ราคาคร่าวๆเริ่มต้นที่วงละ 30,000 บาทขึ้นไป
สนใจสอบถามรายระเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ปืน 081-8118131
หรือเมล์รายระเอียดข้อมูลล้อที่ต้องการเพื่อสอบถามราคา มาได้ที่ puyn09@gmail.com
โดยให้ระบุข้อมูลตามนี้ครับ
ขนาดล้อ
สีขอบล้อ
สีก้าน
สีหมุดก้าน
สีดุมล้อ
รุ่นรถ
ปีรถ
ล้อหน้า หรือหลัง
ดิสเดี่ยว หรือดิสคู่
มี ABS หรือไม่มี ABS
Engraving หรือไม่ แบบไหน

sportster1200r

« ตอบกลับ #794 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:29:49 AM »

Flo Oil Filter - Reusable Oil Filer กรองน้ำมันเครื่องไส้ Stainless Steel ล้างใช้ใหม่ได้มากกว่า 30,000km หรือประมาณ 7-10 รอบ เท่ากับไม่ต้องเปลี่ยนกรองใหม่เลยเป็นปีๆ การลงทุนที่คุ้มค่า มีประเก็นสำรองให้ 1 เส้น ตัวกรองมีสีโครม กับสีดำ ราคาลูกละ 4,xxx
- ผลิตจาก laser cut, medical grade, 304 stainless steel micronic filter cloth เพิ่มเนื้อที่การกรองน้ำมันกว่า 200% และระบายความร้อนได้ดี
- ไส้กรอง Stainless ถอดแกะแยกชิ้นมาล้างได้ ใช้น้ำยา solvent, contact cleaner, kerosene, degreasing agent; หรือสบู่ธรรมดาทั่วไปก้อได้ แต่ไม่ควรใช้น้ำมันในการล้าง
- ไส้กรองทนความร้อนได้สูงถึง 600 F
- ไส้กรองสามารถกรองได้ทุกสภาพน้ำมัน ตอนเพิ่งสตาทเครื่องน้ำมันเย็น ตอนน้ำมันร้อนจัด และตอนใช้รอบสูง ทำให้ไม่มีน้ำมันที่ไม่ผ่านการกรองไหลเข้าสู่เครื่อง เหมือนไส้กรองกระดาษทั่วไป
- มีแม่เหล็ก Magnetic Built-in เป็น Pre-Filter
- มีดุมด้านบนสำหรับขัน ถอดใส่สะดวก
* This high tech filter technology is widely used in all types of auto racing including NASCAR, Indy type cars, Formula 1 and in the Aerospace industry where filtration is of the utmost importance.

ใส่ xl 1200 r 2006 ได้มั้ยครับ