Login
สนใจร่วมกลุ่ม IMMORTALS ไม่ทราบว่าต้องทำยังงัย  (อ่าน 15847 ครั้ง)

MonstersHD

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด Monsters Garage
  พี่ๆ IMMORTALS ครับพอดีเห็นในกระทู้จากการไปเที่ยว และกิจกรรมของกลุ่มเยอะดี อ่านไปยิ้มไป ผมพึ่งได้รถมาใหม่(แถมทะเบียนยังไม่มี สงสัยกว่าจะมีคงหลังปีใหม่) ไม่ค่อยมีเพื่อนขับ + ไม่ค่อยกล้าขับคนเดียว เห็นกิจกรรม ความสัมพันธ์ของสมาชิกในกลุ่มพี่ๆ น่าสนุกดี และดูจากภาพที่นำมาลงอายุวัย ฉะ-กัน ซะส่วนมาก แถมเกือบทุกทริปพากิ๊กไปเที่ยวด้วยกันตลอด(เหมือนกิ๊กผมเลยหนีไปเที่ยวไหนไกลสายตาไม่ได้ กว่าจะขอซื้อรถได้ก็ยากแต่ในที่สุดก็ให้) จึงน่าจะเหมาะสมกับผม(อิอิ) หากสนใจจะขอสมัครสมาชิกจะได้มั้ยครับ สะดวกมั้ย ต้องทำยังงัย หากเป็นไปได้อยากขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ worship

ปล.ผมชื่อนัน ใช้ DYNA FATBOB08 สีน้ำเงิน ขับแถวเมืองทอง แจ้งวัฒนะ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2010, 09:57:37 AM โดย MonstersHD »
มีให้ครบ แต่ไม่ต้องเดือดร้อนใคร

mickynp

• Fat Boy
Re: สนใจร่วมกลุ่ม IMMORTALS ไม่ทราบว่าต้องทำยังงัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:48:40 AM »
ไม่ช่ายกิ๊กนะคร๊าบ ตัวจริงกันทั้งน๊าน....... boogie boogie
รถก้อรถผม แพดก้อแพดผม มันเรื่องของผม

น้ำแดง

• Sportster 1200 R
Re: สนใจร่วมกลุ่ม IMMORTALS ไม่ทราบว่าต้องทำยังงัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:49:34 PM »
 :o :o meditate meditate จุ๊ๆๆๆๆ  อย่าเอ็ดไปครับคุณนัน    ไปคุยที่ห้องมาแจมในห้องนี้กันนะจ๊ะ    รับทุกคนเข้าไปคุย   เจ้าของห้องชื่อเหน่งรูปหล่อครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

hooligan x-bone

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 09:05:58 PM »
ก่อนอื่นดีใจด้วยน่ะครับที่ได้รถที่ถูกใจน่ะครับ ต่อไปก็ขอดีใจด้วยอีกครั้งน่ะครับ ที่จะได้เพื่อน พี่ และ น้องเพิ่มอีกมากมายในกลุ่มimmortals นี้555 headbang sprint
คนเราสมัยนี้ควรจริงใจ ทั้งต่อหน้าและรับหลัง !!!!!!!!!

เหน่ง 100 ปี

• EXILE
  • ......KING 100 ปี......
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 09:56:27 PM »
   pray   กิ๊ก  ในความหมายของพี่เขาคงหมายถึงแฟนนั้นแหละพี่มิกพี่บี  ขนาดพี่นันเขายังบอกแฟนเขาว่า     กิ๊ก     ;D  เลยใช้ไหมครับพี่นัน
 ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่นัน ดีใจนะครับที่พี่นันชอบ ในกลุ่ม  immortals  thailand ของพวกเราครับ  การสมัครเป็นสมาชิกนั้นผมไม่สามารถตอบ
รายระเอียดให้พี่ได้นะครับ  เดี๋ยวให้พี่ๆเขามาตอบดีกว่าครับผมกลัวบอกผิดพลาด ;D    รู้แต่ว่าพี่มีเวลาว่างๆก็มามันส์มาสนุกกันได้เลยครับพี่ยินดีตอนรับ 
พี่นันดูข่าวสารจากห้อง  immortals  ได้ตลอดครับ   หรือ โทร 089-0691795 ผม เหน่งครับ   pray pray pray
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

SAM_KHAOLAK

• Electra Glide Classic
  • LONG LIVE THE KING
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 11:52:13 PM »
มีสองกรณีครับ อิมมอทอลยินดีต้อนรับไรด์เดอร์ทุกท่านในทุกกิจกรรม แต่กรณีจะเข้าเป็นสมาชิกอิมมอทอลจะต้องได้รับการรับรองซึ่งมีกติกาการรับสมัครสมาชิกใหม่ รบกวนกรรมการที่ดูแลสมาชิกมาลงรายละเอียดที่ถูกต้องหน่อยครับเพื่อเป็นข้อมูลกลาง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2010, 11:56:32 PM โดย SAM_KHAOLAK »
Real man Real biker should to keep thier word............

MonstersHD

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด Monsters Garage
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 10:41:31 AM »
ครับๆ ยินดีครับ กิ๊กที่ไหนพี่ ผมก็เขียนแซวเล่นอะครับ ขืนโดนจับได้ละหัวแบะ ถ้าจับไม่ได้ก็ว่ากันไปครับ งั้นรบกวนคณะกรรมการช่วยลงรายละเอียดให้นิดนะครับ เผื่อคุณสมบัติผ่ายนจะได้ขอเป็นสมาชิก
เรื่องหน้าตาผมว่าน่าจะผ่าน ทรัพย์สินตอนนี้มีติดตัว 300 กว่าบาทน่าจะพอเติมน้ำมันไปเที่ยวตามพี่ได้เพราะไม่มีค่าทางด่วน ส่วนเรื่องอื่นๆ รายละเอียดยังงัย รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ อบอุ่นตั้งแต่กระทู้แรกเลย pray
มีให้ครบ แต่ไม่ต้องเดือดร้อนใคร

QQQผู้ชายปารตี้

• Night Train
  • **
  • กินเหล้า เคล้านารี ปิ้งกัญชา บ้าอีตัว มั่วการพนัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 11:01:10 AM »
รถพร้อมใจพร้อมเที่ยวด้วยกันก่อนเข้ากลุ่มค่อยว่ากันและต้องรับรองจากผู้ใหญ่ด้วยยยยยย

o-H-D-o

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:12:36 AM »
อย่างผมพอได้มั้ยพี่คิว handshake

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:25:15 AM »
มาสมัครกลุ่มผมก็ได้คับ...แต่มีข้อแม้ว่าต้องให้สมาชิกคนหนึ่งคนใดสิเป็งเค็รง(ถึงแก่อนิจกาม)  skull ambulance      เสียก่อนถึงจะเข้าได้คับ 55  headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2010, 11:33:50 AM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

• EXILE
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:54:05 AM »
มาสมัครกลุ่มผมก็ได้คับ...แต่มีข้อแม้ว่าต้องให้สมาชิกคนหนึ่งคนใดสิเป็งเค็รง(ถึงแก่อนิจกาม)  skull ambulance      เสียก่อนถึงจะเข้าได้คับ 55  headbang
  สงสัยจะเป็นอยู่โรคเดี๋ยวนะพี่ฉ่อง  ตับแข็ง ผมก็กำลังจะเป็น  headbang headbang headbang nana
ฮาเล่ย์ฝั่งธนฯ คนบางแค... number1           

kan-imm

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 12:43:10 PM »
;D เเน่ใจหรือเหน่งว่าแกเป็นโรคเดียวกับพี่ฉ่อง พี่ว่าแกยิ่งกว่านะ5555 ;D

• EXILE
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 12:49:48 PM »
;D เเน่ใจหรือเหน่งว่าแกเป็นโรคเดียวกับพี่ฉ่อง พี่ว่าแกยิ่งกว่านะ5555 ;D
  เอดส์เป็นนิดเดียว ... เดี๋ยวก็หายแล้วพี่  55555555 nana nana nana

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 01:29:52 PM »
  เอดส์เป็นนิดเดียว ... เดี๋ยวก็หายแล้วพี่  55555555 nana nana nana

งั้นดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่เหน่ง  เป็นน้อยๆแต่เป็นนานๆดีกว่านะครับ อิอิ nana
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

• EXILE
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 01:47:01 PM »
pray  ขอบคุณครับพี่หมอหลุยส์  เดี๋ยวเอาไว้เป็นมากๆจะไปหาพี่หมอนะครับ 5555555 headbang