Login
แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด  (อ่าน 41717 ครั้ง)

izkade

• Sportster 883
  • *
Re: แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 02:04:31 PM »
สมาชิกทั่วไปประกาศขาย HD ได้หรือป่าวค่า พอดีมี HD อยากขายค่า ขอบคุณค่ะ [/size][/b][/font]

HDP PR

• HDP Admin
  • Dyna Low Rider
Re: แจ้งปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:01:50 PM »
สมาชิกทั่วไปประกาศขาย HD ได้หรือป่าวค่า พอดีมี HD อยากขายค่า ขอบคุณค่ะ [/size][/b][/font]

สามารถลงขายได้ค่ะ HDP ยินดีเป็นสื่อกลางโดยไม่มีค่าใช้จ่ายสำหรับทุกท่านที่ต้องการจำหน่ายสินค้าโดยไม่เกี่ยวข้องในเชิงพาณิชย์
ต้องการขายสินค้าส่วนตัวเมื่อซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ ซื้อมาแล้วไม่ถูกใจ ต้องการขายเพียงไม่กี่ชิ้น โดยไม่ได้หวังผลกำไรโดยตรง

แต่หากเป็นการขายสินค้าในเชิงพาณิชย์ มีสินค้ามาจำหน่ายเรื่อย ๆ จะต้องลงทะเบียนและสมัครสมาชิกผู้จำหน่ายในแบบ Shop Member,
Vendor Member หรือ Bike Seller
หากมีข้อสงสัย สามารถโทรสอบถามเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 02-320-0033 ค่ะ

กาโม่15057

• Dyna Super Glide Custom
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 05:17:50 AM »
กาโม่15057 Vendor Member โพสรูปภาพไม่ได้ครับ และรูปเก่าที่มีอยู่ในบอร์ดของผม - รูปใหม่ที่จะโพสลง ก็จะเป็นรูป 4 เหลี่ยม ภายในมีข้อความดังนี้
Look who's
popular
Is this your photo?
Upgrade to plus for
additional bandwidth.
photobucket
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2013, 05:35:26 AM โดย กาโม่15057 »

weerasak_navy

• Sportster 883 L
  • **
Re: ประมูลของโอนเงินแล้ว ให้เบอร์ผู้บริจาคมา โทรคิดต่อไม่ได้จะให้ทำไงครับ
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 12:16:07 PM »
ตามหัวข้อครับ ผมประมูลฟรอเวิดคอนโทลได้ ทางเวปให้เบอร์ผู้บริจาคมา โทรเท่าไหร่ก็ไม่ติด โทรไปหาทางเวป บอกว่าผู้บริจาคไปต่างประเทศ แล้วจะให้ผมทำไงครับ คราวหลัง จะเปิดประมูลควรจะมีของก่อนนะครับ เสียกำลังใจหมด เวลาขายของยังบอกคนขายต้องมีของก่อนเลยห้ามเป็นพ่อค้าคนกลาง เสียรมย์หวะ

HDP PR

• HDP Admin
Re: ประมูลของโอนเงินแล้ว ให้เบอร์ผู้บริจาคมา โทรคิดต่อไม่ได้จะให้ทำไงครับ
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 06:02:34 PM »
ตามหัวข้อครับ ผมประมูลฟรอเวิดคอนโทลได้ ทางเวปให้เบอร์ผู้บริจาคมา โทรเท่าไหร่ก็ไม่ติด โทรไปหาทางเวป บอกว่าผู้บริจาคไปต่างประเทศ แล้วจะให้ผมทำไงครับ คราวหลัง จะเปิดประมูลควรจะมีของก่อนนะครับ เสียกำลังใจหมด เวลาขายของยังบอกคนขายต้องมีของก่อนเลยห้ามเป็นพ่อค้าคนกลาง เสียรมย์หวะ

สวัสดีค่ะ

ทาง HDP ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงสำหรับความล่าช้าในการประมูลสินค้ารายการนี้ค่ะ เบื้องต้นต้องขอแจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้าประมูลชิ้นนี้นะคะ เนื่องจากผลิตภัณฑ์นี้เป็น Made to Order ซึ่งจะต้องใช้ระยะเวลาในการผลิต โดยเปิดโอกาสให้ผู้ประมูลสามารถเลือกรุ่นและสีที่เหมาะกับรถของตัวเอง และทางบริษัทผู้ผลิตที่บริจาคสินค้ามาร่วมประมูลนั้น อยู่ในระหว่างการเดินทางไปต่างประเทศ จึงไม่สามารถติดต่อได้ในช่วงระยะนี้ ซึ่งทาง HDP ไม่ได้เพิกเฉยและมีการติดต่อประสานให้อย่างต่อเนื่องค่ะ หากทางผู้ผลิตที่บริจาคสินค้ามาร่วมประมูลเดินทางกลับมาเรียบร้อยแล้ว ทางเราจะรีบประสานงานและติดต่อกลับโดยด่วนค่ะ

ทั้งนี้ HDP ขอขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านที่ร่วมบริจาคเพื่อการกุศลในครั้งนี้ค่ะ  :D

weerasak_navy

• **
ขอโทษเข้าใจผิดครับ
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 06:46:46 PM »
เนื่องจากเรื่องประมูลของ ต้องขออภัยทางเวปครับ ผมเข้าใจผิกคิดว่า ทางร้านบริจาค มีของในสต๊อกเลย ทำมาเพื่อขาย แต่น้องทางเวปแจ้งมาว่า รับสั่งทำพิเศษเป็นออเดอร์ ผมก็ยใจร้อนไปหน่อย อยากได้ของเจ๋ง ๆ อะครับ เลยวิปไปนี๊สสสนุง. ต้องขออภัยทางเวปและน้องอุ๊ เจ้าหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ครับป๋ม  ถ้าไงติดต่อให้ด้วย เด้อออครับเด้ออออออ

vision

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 08:12:20 AM »
ใช้iphone 5 อยู่ พอup เป็นios.7 ใช้งานกับเวปHDP.ทำไมช้า แล้วก็สะดุด ค้าง ไม่ลื่นไหลเหมือนตอนยังไม่up เป็นเพราะสาเหตุไดครับ

HDP PR

• HDP Admin
Re: ขอโทษเข้าใจผิดครับ
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 10:27:44 AM »
เนื่องจากเรื่องประมูลของ ต้องขออภัยทางเวปครับ ผมเข้าใจผิกคิดว่า ทางร้านบริจาค มีของในสต๊อกเลย ทำมาเพื่อขาย แต่น้องทางเวปแจ้งมาว่า รับสั่งทำพิเศษเป็นออเดอร์ ผมก็ยใจร้อนไปหน่อย อยากได้ของเจ๋ง ๆ อะครับ เลยวิปไปนี๊สสสนุง. ต้องขออภัยทางเวปและน้องอุ๊ เจ้าหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ครับป๋ม  ถ้าไงติดต่อให้ด้วย เด้อออครับเด้ออออออ

ยินดีค่ะ ตอนนี้ทางผู้ประมูลแจ้งว่าได้ติดต่อไปแล้วนะคะ  :D

HDP PR

• HDP Admin
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 10:34:03 AM »
ใช้iphone 5 อยู่ พอup เป็นios.7 ใช้งานกับเวปHDP.ทำไมช้า แล้วก็สะดุด ค้าง ไม่ลื่นไหลเหมือนตอนยังไม่up เป็นเพราะสาเหตุไดครับ

สวัสดีค่ะ
ขณะนี้ได้แจ้งให้ทางฝ่ายดูแลระบบตรวจเช็คปัญหาในเบื้องต้นให้อยู่นะคะ หากมีปัญหาติดขัดตรงส่วนไหนเพิ่มเติมสามารถแจ้งเข้ามาได้เลยนะคะ ทาง HDP จะพยายามแก้ไขและปรับปรุงเพื่อให้พี่ ๆ ทุกท่านสามารถใช้งานได้อย่างสะดวกมากยิ่งขึ้นค่ะ  pray

State Railway

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 07:05:28 PM »
สวัสดีครับ     ของผมเวลาโพสใส่การอ้างคำพูดข้อความอื่นไม่ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2014, 08:54:44 PM โดย State Railway »

gangmunk

• EXILE
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 07:58:18 PM »
ของผมดึงอ้างอิงข้อความอื่นในตัวกระทู้มาไม่ได้ และแสดงตัวอย่างการตอบไม่ได้เช่นกัน  :you're kidding, right:

crui

• **
ผมลบกระทู้ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 08:39:59 AM »
ambulance  ambulance  ambulance

ท่านใดที่มีข้อสงสัย หรือปัญหาการใช้งานเว็บบอร์ด
สามารถแจ้งทิ้งไว้ที่กระทู้นี้ได้ค่ะ

เพื่อที่ทาง HDP จะได้วิเคราะห์หาทางแก้ไข และวิธีการใช้งานต่างๆ
มาแจ้งให้ทุกท่านทราบต่อไปค่ะ

worship