Login
วันนี้ เหง๊า เหงา พวกเราไปเที่ยวไหนดี ... ทำงานลูกเดียว เที่ยวสองลูก กับ JK. Rider  (อ่าน 1316712 ครั้ง)

kob_the_kop

• EXILE
...ขี่มา 7 ลำ มาเจออีก 3 ลำแถวสุวินทวงศ์ คือ น้องเอ็ดดี้ Corum...พี่ตั้งโอ๋(เคมี)...น้องต็อก(Fat Boy Evo)...เผลอแปร๊บ...เดียว ถึงวัดหลวงพ่อโสธร...จอดพัก...ไหว้หลวงพ่อโสธร และพักผ่อนตามอัธยาศัยสักครู่ เพราะขับกันมาไกลมาก...(เฮียทรงพรบอกยังไม่ได้ใส่เกียร์ 5 เลย...555555+) pray ;D number1

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 10:30:01 PM โดย kob_the_kop »

kob_the_kop

• EXILE
...หลังจากนั้นเริ่มหิวได้ที่...ได้เวลาของหม่อมถนัดซอย...ทั้งหลายไปร่วมรับประทานดินเหนียว เอ๊ย! Dinner กันครับ...55555+...วันนี้เราไปทานกันที่ร้าน...M&O สเต๊ก รสเด็ด เมืองแปดริ้ว นั่นเองครับ เจ้าของร้านไม่ใช่ใครที่ไหน...นู๋โอ๊ต ของพวกเรานั่นเอง... ;D hug number1

ไปถึงร้านเจอ...ป๋าอู๋...นั่งอยู่ก่อนแล้ว จอม Surprise จิงๆป๋าอู๋... :-*...แล้วเจอแขกที่ไม่ได้นัดหมายอีกหลายท่าน ทั้ง น้องเอก(Barce)...ต่อ(Mr.TOR)...น้องแบงค์(นู๋แบงค์)...น้องโก้(นู่โก้)...คุณเรือ(Saladin)และเพื่อนๆพี่ๆอีกหลายท่านครับ...พอค่ำๆเอียเชี้ยง...หมี(บะหมี)...กล้วย(บะกล้วยR1)...ยังขับรถตามมาสมทบอีกครับ...สุดยอดจิงจิงเฮียและน้องๆผม... thumbsup thumbsup thumbsup สนุกมากครับ สำหรับปาร์ตี้วันนี้ ดีใจเจอเพื่อนๆพี่ๆหลายท่านเลยลืมถ่ายรูปเลยครับ...ยังไงใครว่างผ่านไปก็อย่าลืมแวะอุดหนุนน้องโอ๊ตของเรานะครับ...ไปถึงโทรหาเจ้าของร้านได้เลยครับ...รับรองไปไม่ถูกเจ้าของร้านไปรับถึงที่เลยครับ...วันนี้อากาศดีมากครับฝนไม่ตกเลยขับสบายมาก...วันหลังไปกันอีกนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน ขอบคุณครับ... worship hug number1 phonecall
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 10:26:18 PM โดย kob_the_kop »

nuubank

• Sportster 1200 R
Re: คืนนี้ เหง๊า เหงา.พวกเราออกไปหาอะไรทานกันดีน๊า.ไปแปดริ้วนิ่มๆแล้วไปชิมสเต็กโ
« ตอบกลับ #677 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:20:49 PM »
ผม เมา า า า  คับ อิอิ

kob_the_kop

• EXILE
Re: คืนนี้ เหง๊า เหงา.พวกเราออกไปหาอะไรทานกันดีน๊า.ไปแปดริ้วนิ่มๆแล้วไปชิมสเต็กโ
« ตอบกลับ #678 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:28:29 PM »

...พี่เชื่อ...แล้วเมื่อคืนไปไหนกันต่อเหรอ เล่าให้ฟังมั่งดิ...อิ อิ อิ ;D nana :-* eyeopoping

EddyCorum

• Heritage Softail Classic
  • Harley ไม่ต้องดีที่สุด...แต่รักที่สุด
  • ดูรายละเอียด www.eddycorum.com
« ตอบกลับ #679 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:37:49 PM »

...พี่เชื่อ...แล้วเมื่อคืนไปไหนกันต่อเหรอ เล่าให้ฟังมั่งดิ...อิ อิ อิ ;D nana :-* eyeopoping

ที่แน่ๆ พี่โอ๋บอกว่าเจอพี่ใหญ่บางคล้า  headbang เลยกลับซะเที่ยงคืน  boogie boogie boogie

ป.เมืองปราณ

• Sportster 883 L
  • **
Re: คืนนี้ เหง๊า เหงา.พวกเราออกไปหาอะไรทานกันดีน๊า.ไปแปดริ้วนิ่มๆแล้วไปชิมสเต็กโอ๊ต.
« ตอบกลับ #680 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 11:03:53 AM »

กบ เอ็ดดี้ เฮียทรงพร ครับ  ไม่มีรถขี่แต่ก็อยากไปด้วย  จะได้รู้จักเพื่อนๆด้วยนะครับ  worship รถของหน่อยสวยมากๆเลยครับ  number1อาหารอร่อยมากเลยเหรอ ไว้หาโอกาสไปอุดหนุนมั่ง boogie

kob_the_kop

• EXILE
Re: คืนนี้ เหง๊า เหงา.พวกเราออกไปหาอะไรทานกันดีน๊า.ไปแปดริ้วนิ่มๆแล้วไปชิมสเต็กโอ๊ต.
« ตอบกลับ #681 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 01:41:40 PM »

กบ เอ็ดดี้ เฮียทรงพร ครับ  ไม่มีรถขี่แต่ก็อยากไปด้วย  จะได้รู้จักเพื่อนๆด้วยนะครับ  worship รถของหน่อยสวยมากๆเลยครับ  number1อาหารอร่อยมากเลยเหรอ ไว้หาโอกาสไปอุดหนุนมั่ง boogie

pray ...ว่างๆมาเที่ยวด้วยกันครับพี่เปี๊ยก โทรมาได้เลยครับ phonecall ... ;D เห็นบอกรถหน่อยสวยเหรอคับพี่...ซื้อไปขับก่อนเลยก็ได้ครับพี่...คันนี้รับประกันความแรงครับ...มาจากเมกาทั้งคัน... thumbsup number1 worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2010, 01:46:28 PM โดย kob_the_kop »

holiday Z

• Street Glide
  • อะไรที่ขี่ได้..กรูก็เอาหมดแหละ
« ตอบกลับ #682 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 01:43:14 PM »
พี่บ่าวมีค่าคอมฯด้วยป่าว... :D :D :D xmasrudolph pray pray pray pray pray
บิดติดมือ คือฮาร์เลย์

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #683 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 01:57:08 PM »
พี่บ่าวมีค่าคอมฯด้วยป่าว... :D :D :D xmasrudolph pray pray pray pray pray

::) อย่าเอ็ดไปตี้...จุ๊ จุ๊ จุ๊...เดี๋ยวเขาก็รู้กันหมดหรอก...5555+...มีกะ... skull...อะไรล่ะค๊าบบบบ...เจ้าตี้ stupidme ...เห็นรถดีๆสวยๆมาจากเมกาทั้งคันพร้อมทะเบียน ก็อยากให้เพื่อนๆพี่ๆที่กะลังอยากได้รถสวยๆเอาไปขี่...จะได้มาขี่ด้วยกัน hug ...พอขี่มันส์ boogie ...แล้วทีนี้แหละ...เขาจะได้พาเราไปกินปลา headbang...555555+ ;D ...เป็นไงวางแผนหลายชั้นเลยใช่ไหม 8) ...555555+... (คำเตือน...มีรถ Harley แล้วดองไว้ไม่ยอมขับ "อาจทำให้สมรรถนะทางเพศลดลง" อิ อิ อิ) ;D nana jawdrop sprint

โป้ง เฮ็ด ดี

• EXILE
  • ดูรายละเอียด http://i582.photobucket.com/albums/ss261/ponghd/20080113120132.jpg
« ตอบกลับ #684 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 03:22:54 PM »
เย็นนี้ใครเหงาบ้างคับไปกินข้าวริมแม่น้ำเจ้าพระยากัน....6โมงครึ่งบ้านผมคับ number1 ;D ;D ;D
ติดตาม สินค้ามือ1เเละมือ2 อีกมากมายได้ทางเพจ
                                  https://www.facebook.com/KhayXahilHimKeaHarleyBmw9l9

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #685 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 03:48:11 PM »
เย็นนี้ใครเหงาบ้างคับไปกินข้าวริมแม่น้ำเจ้าพระยากัน....6โมงครึ่งบ้านผมคับ number1 ;D ;D ;D

...ไปครัว กรก-นก เหรอโป้ง...บรรยากาศดี...อาหารอร่อยมากๆ...ขอโทษด้วยครับวันนี้ไปไม่ได้จิงๆ...พา ผบ.ไปกินข้าวแถว TongLor คราบบบบ...วันหลังนะครับ...ป่าทรงพร กะ บอย ไม่น่าพลาด...อิ อิ...ขอบคุณครับ... worship hug number1

ปวเรศ

• Electra Glide Standard
  • หมากรุกยังต้องคิด หมากชีวิต ไม่คิดได้อย่างไร
« ตอบกลับ #686 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:20:29 PM »

...ไปครัว กรก-นก เหรอโป้ง...บรรยากาศดี...อาหารอร่อยมากๆ...ขอโทษด้วยครับวันนี้ไปไม่ได้จิงๆ...พา ผบ.ไปกินข้าวแถว TongLor คราบบบบ...วันหลังนะครับ...ป่าทรงพร กะ บอย ไม่น่าพลาด...อิ อิ...ขอบคุณครับ... worship hug number1
ไปกินจุ่มแซบ โคขุน หน้าหมู่บ้านกันป่าวกบ...อร่อยมาก...อิอิ nana sprint

ATTABUN

• CHICA
« ตอบกลับ #687 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:51:10 PM »

โซ่ไม่หลุดซักที่ สงสารน้องจิงจิง

* 01210_41.jpg (399.89 KB, 424x600 - ดู 667 ครั้ง.)

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #688 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 11:42:14 PM »

ไปกินจุ่มแซบ โคขุน หน้าหมู่บ้านกันป่าวกบ...อร่อยมาก...อิอิ nana sprint

...อร่อยสุดๆเลยครับเฮีย...ma+ mai dakkk...555555+ (ขอโทษที่แนะนำครับ....อิ อิ อิ...เขินเลย :D pray sprint)

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #689 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 11:46:41 PM »

โซ่ไม่หลุดซักที่ สงสารน้องจิงจิง

...ใกล้แล้วครับพี่อรรถ...ใกล้โดนปลดปล่อยจากพันธนาการแล้วครับ...(ตัดหางปล่อยวัด)....5555+ ;D ::) nana sprint

* นักโทษ.jpg (239.3 KB, 426x268 - ดู 708 ครั้ง.)