Login
JESSE & the GANG on Tour - มาออกกำลังกายกัน  (อ่าน 2632377 ครั้ง)

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
Re: JESSE & the GANG on tour
« ตอบกลับ #9150 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 02:06:28 PM »

อีกฉายา "Jui IceCream Man"

โหพี่อู๋ผมไม่แก่ขนาดนั้น :o ;Dพรุ่งนี้ไปส่งนะครับพี่ ที่บริษัทมีห้องน้ำกี่ห้องอ่ะพี่อิอิ ผมล้อเล่นนะพี่อร่อยถูกสุขอนามัยแน่นอนครับ pray ;D

คิดชื่อยี่ห้อรึยังคับ  รึจะเอา chilli  joeไอ้ติมรสเด็ด อิอิ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 05:50:53 PM โดย หมอ หลุยส์_ซด.๒๗ »
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

[ BOY ]

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #9151 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 03:07:24 PM »
อยากไปแบบนี้มั่งจังเลย  หาแบบนี้มาขี่เล่นบ้างดีไม๊เนี่ย  headbang

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V11043618/V11043618.html

รถที่บ้านผมมีครับหมอ ยืมเอาไปขี่เล่นได้ว่างๆมาลองจะเอาไปไว้ที่โรงงาน

อยากลองลุยแบบเละๆบ้างครับพี่โจ้ 

ขี่versysมันลุยได้ระดับนึงแถมเจอเละแบบนี้ถ้าล้มกว่าจะยกขึ้นหลายๆครั้งหลังคงพัง

คันเล็กหน่อยน่าจะลุยมันกว่า ไว้เดี๋ยวมีทริปอย่างนี้จะขอลองยืมขี่บ้างคับพี่ ;D

นี่ไงหมอ หลุยส์ คลองมะเดื่อ นครนายก  ได้สนุกครับ  ;D ;D ;D แต่ตอนนี้น้ำน่าจะเยอะ
อยากมี H-D

ATTABUN

• CHICA
« ตอบกลับ #9152 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:25:12 PM »

โหพี่อู๋ผมไม่แก่ขนาดนั้น :o ;Dพรุ่งนี้ไปส่งนะครับพี่ ที่บริษัทมีห้องน้ำกี่ห้องอ่ะพี่อิอิ ผมล้อเล่นนะพี่อร่อยถูกสุขอนามัยแน่นอนครับ pray ;D
อยากชิม ถ้าอร่อย จะขอ อ.ย ให้  nana

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #9153 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:53:04 PM »
อยากไปแบบนี้มั่งจังเลย  หาแบบนี้มาขี่เล่นบ้างดีไม๊เนี่ย  headbang

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V11043618/V11043618.html

รถที่บ้านผมมีครับหมอ ยืมเอาไปขี่เล่นได้ว่างๆมาลองจะเอาไปไว้ที่โรงงาน

อยากลองลุยแบบเละๆบ้างครับพี่โจ้ 

ขี่versysมันลุยได้ระดับนึงแถมเจอเละแบบนี้ถ้าล้มกว่าจะยกขึ้นหลายๆครั้งหลังคงพัง

คันเล็กหน่อยน่าจะลุยมันกว่า ไว้เดี๋ยวมีทริปอย่างนี้จะขอลองยืมขี่บ้างคับพี่ ;D

นี่ไงหมอ หลุยส์ คลองมะเดื่อ นครนายก  ได้สนุกครับ  ;D ;D ;D แต่ตอนนี้น้ำน่าจะเยอะ

งั้นรอฝนซาฟ้าเปิดกว่านี้หน่อยแล้วกันครับจะขอเอ็นดูโร่เต็มๆซักที อิอิ ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Chote

• Dyna Wide Glide
  • ไปใหน...ไปกัน
« ตอบกลับ #9154 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:59:12 PM »
ขี่ไปกินไอติมที่บ้านพี่จุ้ยกัน

GO...............WENT................GONE

Chote

• Dyna Wide Glide
  • ไปใหน...ไปกัน
« ตอบกลับ #9155 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 08:01:13 PM »

อยากชิม ถ้าอร่อย จะขอ อ.ย ให้  nana

boogieต้องการแด๊นเซอร์ งานเปิดร้านไอติมใหมครับพี่จุ้ย boogie

GO...............WENT................GONE

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #9156 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 08:32:38 PM »

คิดชื่อยี่ห้อรึยังคับ  รึจะเอา chilli  joeไอ้ติมรสเด็ด อิอิ ;D
ยี่ห้อนี้ครับหมอ Schnee Jungen เป็นภาษาเยอรมันครับแปลว่า Snow Boy ;D ;D

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #9157 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 08:37:13 PM »
ผ่านมาทางนี้แวะมาชิมเลยครับพี่อรรถ แต่ถ้าจะให้ดีสั่งไปเลี้ยงพนักงานก้ใด้นะครับพี่ ป๋าอู๋ยังสั่งเลยครับพี่ ;D pray ต้องขอบคุณหลวงโชติด้วยครับอุตส่าห์ซุ่มซ้อมแดนซ์เซอร์ให้ ผมขอเป็นน้องจ๊ะคันหูแทนใด้ป่ะ nana ;D

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #9158 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 08:41:00 PM »
นึกว่าธนาคารสเปอร์ม....อิอิ ;D
จุุ๊จุ๊อย่าเอ็ดไปพรุ่งนี้พี่อู๋สั่งไปเลี้ยงพนักงานที่บริษัท ถ้ามีใครตั้งครรถ์ไม่ต้องสืบนะพี่ว่าของใคร ;D nana pray sprint

Jesse Ou

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
  • มองโลกให้มันรื่นรมย์ โลกมันกลมก็กลิ้งกันไป ชีวิตก็สั้นแค่นี้ เราควรจะใช้มันยังไง
« ตอบกลับ #9159 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 11:12:43 AM »

มาแล้ว  Italian Ice Cream จากจุ้ย Ice Cream Boy

อร่อยทุกรส โดยเฉพาะช็อคโกแล็ท เข้มข้นมากๆ  thumbsup

โป้ง เฮ็ด ดี

• EXILE
  • ดูรายละเอียด http://i582.photobucket.com/albums/ss261/ponghd/20080113120132.jpg
« ตอบกลับ #9160 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 02:53:20 PM »
โปรเจคใหม่....ทำอีเน่าให้เป็นนางฟ้า...

harley-davidson hummer 1955

เตรียมย้ายสำมโนครัวมาแดนสยาม(หาอะไหล่อ้วกแตก)... eyeopoping

.
.
.
.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2011, 02:56:51 PM โดย โป้ง เฮ็ด ดี »
ติดตาม สินค้ามือ1เเละมือ2 อีกมากมายได้ทางเพจ
                                  https://www.facebook.com/KhayXahilHimKeaHarleyBmw9l9

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #9161 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 07:46:25 PM »

มาแล้ว  Italian Ice Cream จากจุ้ย Ice Cream Boy

อร่อยทุกรส โดยเฉพาะช็อคโกแล็ท เข้มข้นมากๆ  thumbsup

ขอบคุณพี่อู๋มากๆครับที่ประเดิมเป็นรายแรก จะเก็บเงินใว้เป็นขวัญถุงเลยครับพี่ prayสำหรับท่านอื่นๆผมขอฝากIce Cream Boy ใว้ด้วยนะครับรบกวนอุดหนุนด้วยครับจะสั่งเป็นกระป๋องรึเป็นกิโลก็ใด้ครับ ส่งถึงที่ครับ รับรองอร่อยและถูกสุขอนามัยแน่นอนครับ จะสั่งไปกินเองรึจะสั่งไปเลี้ยงพนักงานใด้หมดครับผม อุดหนุนกันหน่อยนะครับผมจะใด้มีตังค์เติมน้ำมัน pray pray ;D ;D

j j - jeerawich

• Dyna Super Glide Custom
  • ผมไม่เกรียน
« ตอบกลับ #9162 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:31:23 PM »
โปรเจคใหม่....ทำอีเน่าให้เป็นนางฟ้า...

harley-davidson hummer 1955

เตรียมย้ายสำมโนครัวมาแดนสยาม(หาอะไหล่อ้วกแตก)... eyeopoping

.
.
.
.
.

;D เห็นแล้วคัน....ไม่เข็ด ZERO... chainsaw meditate

[ Invalid YouTube link ]

คันๆๆZEROๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2011, 09:40:52 PM โดย j j - jeerawich »
มีไฟติดรถก็เปิดมันทุกดวง ไฟสูง ไฟต่ำ สปอรต์ไลท์  ...แต่ไฟเลี่้ยวเปิดไม่เป็น heartbreaker...แล้วทำมัยพวกรถวีออสชอบเปิดไฟตัดหมอกหลังกันจัง..แดงเถือกซะแสบลูกกะตา! chainsaw

j j - jeerawich

• Dyna Super Glide Custom
  • ผมไม่เกรียน
« ตอบกลับ #9163 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:44:03 PM »

ขอบคุณพี่อู๋มากๆครับที่ประเดิมเป็นรายแรก จะเก็บเงินใว้เป็นขวัญถุงเลยครับพี่ prayสำหรับท่านอื่นๆผมขอฝากIce Cream Boy ใว้ด้วยนะครับรบกวนอุดหนุนด้วยครับจะสั่งเป็นกระป๋องรึเป็นกิโลก็ใด้ครับ ส่งถึงที่ครับ รับรองอร่อยและถูกสุขอนามัยแน่นอนครับ จะสั่งไปกินเองรึจะสั่งไปเลี้ยงพนักงานใด้หมดครับผม อุดหนุนกันหน่อยนะครับผมจะใด้มีตังค์เติมน้ำมัน pray pray ;D ;D

ช่วยตังค์เติมน้ำมัน cabriolet พี่เขาซะหน่อย..อิอิ..จัดมาหนึ่งชุดครับ ;D
มีไฟติดรถก็เปิดมันทุกดวง ไฟสูง ไฟต่ำ สปอรต์ไลท์  ...แต่ไฟเลี่้ยวเปิดไม่เป็น heartbreaker...แล้วทำมัยพวกรถวีออสชอบเปิดไฟตัดหมอกหลังกันจัง..แดงเถือกซะแสบลูกกะตา! chainsaw

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #9164 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:46:14 PM »

ช่วยตังค์เติมน้ำมัน cabriolet พี่เขาซะหน่อย..อิอิ..จัดมาหนึ่งชุดครับ ;D
หนึ่งชุดนี่กี่ป๋องครับลูกพี่JJ ;D pray