Login
JESSE & the GANG on Tour - มาออกกำลังกายกัน  (อ่าน 2631871 ครั้ง)

ไช้..cocane..

• Sportster 1200 R
Re: JESSE & the GANG on tour ตอน สดจากเวียตนาม
« ตอบกลับ #7845 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:06:10 AM »
 number1 number1 number1 ถึงบ้านแล้ว   สุดยอดทุุกคน........ thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup

Re: JESSE & the GANG on tour ตอน สดจากเวียตนาม
« ตอบกลับ #7846 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:15:26 AM »
 pray pray pray   ขอบคุณ เพื่อนๆ พ่ีๆ น้องๆ และทีมงานที่ร่วม ทริปทุกคน  pray pray pray
          081-8090520  ไช้--โคเคน pray pray pray

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #7847 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 07:29:45 AM »
ทริปนี้เป็นทริปที่สนุกมาก thumbsup เป็นทริปของลูกผู้ชาย ตัวจริงทุกคน ขอบคุณเพื่อนๆร่วมทริปทุกท่านที่แบ่งปันความสุขด้วยกัน worship ด้วยความจริงใจต่อกันและกัน ครับ hug ขอจองทริปหน้าล่วงหน้าเลิยครับ อย่างพี่โจ้ว่า ขี่รถมอไซต้องใจกว้างครับ    number1 worship

ปล.หากส่วมใสกระโปรงหรือผ้าถุงไม่ควรขี่มอไซครับ surrender thumbsdown surrender

เอิ๊กๆ ;D

ในฐานะผู้จัดการทริป ขอชี้แจงดังนี้
1. ต้องไปดูไปเห็นด้วยตัวเองนะครับ แล้วจึงเอามา วิจารณ์ เช่น เพื่อน ไม่มีน้ำใจ ไม่ดูแลกัน ไม่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ เห็นแก่ตัวอย่างร้ายกาจ
2.หรือ ต้องฟังจากปากคนเจ็บ ก่อนว่า เรื่องราวเป็นอย่างไร
3.ผมไม่อาจเอาใจใครได้ทุกคน แต่ทุกคน เป็นเพื่อน เสียสละดูแลกัน ทั้งๆที่เสียเงินเท่ากัน ดูแลหัว กลางท้าย ขบวน ติดตามผู้หลงทาง ชายขา่อ่อน ล้มแปะ ดูแลคนเจ็บ รวม ทั้งแบ่งปันปลา กัน อย่างสามัคคี

ไม่มีเวลาเขียน กะลังเก็บของ จะไปสมุย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 07:49:13 AM โดย jo X-BONE »
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ

Pong CB

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #7848 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 08:03:05 AM »

คณะสุดท้ายที่ใช้ถนนวิภาฯ ตรงเข้ากรุงเทพ  ส่งพี่สัจจะการจูนที่รังสิต แล้วยิงยาวมาบางนา ถึงสำโรง ผมถึงบ้านตอนสี่ทุ่ม กำลังแกะกระเป๋าโดเรมอนแล้วได้ยินเสียงส่งมาว่ารถบรรทุกหรือเปล่า ตัวดำมาเชียวนะ สนุกที่ถ้า!  เราลูกผู้ชายไม่โต้ตอบอยู่แล้ว และต้องทำตัวสดชื่น เพื่อสงวนท่าที่ไว้ทริปต่อไป  เดี๋ยวจะถูกประนามว่า "ตอนไปเหมือนไก่จะบิน  กลับมาเหมือน.....จะกิน"  ๕๕๕

SAM_KHAOLAK

• Electra Glide Classic
  • LONG LIVE THE KING
« ตอบกลับ #7849 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 08:25:31 AM »
 thumbsup thumbsup ไม่ทราบว่าในคณะมีมือ VDO ติดตามคณะรึเปล่า ตัดต่อเสร็จขอสั่งซื้อฉบับ director edit 1 ฉบับครับ   ;D ;D
Real man Real biker should to keep thier word............

จุ้ยซาฟา

• EXILE
« ตอบกลับ #7850 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 08:26:45 AM »

คณะสุดท้ายที่ใช้ถนนวิภาฯ ตรงเข้ากรุงเทพ  ส่งพี่สัจจะการจูนที่รังสิต แล้วยิงยาวมาบางนา ถึงสำโรง ผมถึงบ้านตอนสี่ทุ่ม กำลังแกะกระเป๋าโดเรมอนแล้วได้ยินเสียงส่งมาว่ารถบรรทุกหรือเปล่า ตัวดำมาเชียวนะ สนุกที่ถ้า!  เราลูกผู้ชายไม่โต้ตอบอยู่แล้ว และต้องทำตัวสดชื่น เพื่อสงวนท่าที่ไว้ทริปต่อไป  เดี๋ยวจะถูกประนามว่า "ตอนไปเหมือนไก่จะบิน  กลับมาเหมือน.....จะกิน"  ๕๕๕

งานบ้านรออยู่เพียบใช่มั๊ยพี่ปอง สงสัยวันนี้ซักผ้ากองท่วมหัวแน่อิอิ อย่าลืมขัดห้องน้ำด้วยนะ ;D nana

พระเจ้า จอร์จ(จูดี้)

• Softail Custom
  • *
  • FUCK PERFECT
« ตอบกลับ #7851 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 08:49:44 AM »
ดีใจด้วยนะครับที่ทุกคนปลอดภัย hug
จันทน์ผา รีสอร์ท(บางปะอิน) & กฤษณา รีสอร์ท(เขาใหญ่)

« ตอบกลับ #7852 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:07:58 AM »
ถึงพัทยาสามทุ่มครึงครับเรียบร้อยดี prayขออภัยที่แยกตัวออกมาก่อนพี่อรรถ+พี่โจ้โบกให้ล้วงหน้าไปก่อนไม่อยากให้ขึ้น"เขาปัก"ตอนมืดนะครับ มากับคุณแม็กระยองเรียบร้อยดีครับ

แล้วเจอกันอีกนะ  ครับ

« ตอบกลับ #7853 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:11:05 AM »

ถูกต้อง แลัวครับ...พี่ปอง thumbsup thumbsup

โป้ง เฮ็ด ดี

• EXILE
  • ดูรายละเอียด http://i582.photobucket.com/albums/ss261/ponghd/20080113120132.jpg
« ตอบกลับ #7854 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:42:50 AM »
ถึงบ้านแล้วครับ....

ทริ๊ปนี้ขอเก็บไว้ในความทรงจำครับ....ครบทุกรสชาติ เหนื่อยสุดๆ ร้อนสุดๆ เครียดสุดๆ สุข-สนุก สุดๆ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆเเละมิตรภาพที่มีให้กัน ช่วยเหลือกัน ดูแลกัน ไม่ทิ้งกัน มาด้วยกัน-ไปด้วยกัน สุดยอดจริงๆครับ ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมเดินทางในครั้งนี้และทำให้การเดินทางสำเร็จลุล่วงไปได้.....ขอขอบคุณจากใจ......ขอบคุณครับ
pray pray pray thumbsup thumbsup thumbsup

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 12:49:19 PM โดย โป้ง เฮ็ด ดี »
ติดตาม สินค้ามือ1เเละมือ2 อีกมากมายได้ทางเพจ
                                  https://www.facebook.com/KhayXahilHimKeaHarleyBmw9l9

ATTABUN

• CHICA
« ตอบกลับ #7855 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:51:20 AM »
thumbsup thumbsup ไม่ทราบว่าในคณะมีมือ VDO ติดตามคณะรึเปล่า ตัดต่อเสร็จขอสั่งซื้อฉบับ director edit 1 ฉบับครับ   ;D ;D
พี่แซมอยากได้ภาคกลางวัน หรือ ภาคกลางคืนคับ
ทริปนี้ถ้าไม่ได้ไปเสียดายแย่
pray

* Copy of IMG-20110503-00367.jpg (177.43 KB, 694x520 - ดู 878 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 01:41:20 PM โดย ATTABUN »

SAM_KHAOLAK

• Electra Glide Classic
  • LONG LIVE THE KING
« ตอบกลับ #7856 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:54:16 PM »
 censored censored มีสองภาคด้วย ทั้งสองภาคเลยครับ   eyeopoping eyeopoping
Real man Real biker should to keep thier word............

Chote

• Dyna Wide Glide
  • ไปใหน...ไปกัน
« ตอบกลับ #7857 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 03:00:39 PM »
ถึงบ้านแล้วครับ สงสัยจะเป็นคนสุดท้าย  มันส์มาก 
ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ 
ทริปนี้มีแม่ไปด้วย อายุก็ 60 กว่าละ ไม่น่าเชื่อ ซ้อนไปกับเค้าด้วย   สุดยอด

เจอกันทริปหน้าครับ

pray pray pray
GO...............WENT................GONE

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #7858 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 03:01:11 PM »
เพิ่งจะมีเวลาเข้าเวป  frustrated  ทริปนี้มันส์อีกเช่นเคยมีทั้งสนุก ทุกข์ ลุ้นระทึก แห้ว(ปลา) ฯลฯ

ยินดีที่ได้ร่วมเดินทาง ร่วมผจญภัย ร่วมร้อน ร่วมเหนื่อยด้วยกันกับพี่ๆทุกท่านครับ  ทริปหน้าเจอกันแน่นองๆ headbang

ปล.เตรียมพบกับมหากาพย์เวียดนามได้เร็วๆนี้  ตอนนี้อยู่ในช่วงคัดรูป(5000ก่ารูปเท่านั้น)jawdrop 

ใครทำอะไรที่ไหนยังไงไว้เตรียมติดสินบนผมได้เลย อิอิ  nana
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Chote

• Dyna Wide Glide
  • ไปใหน...ไปกัน
« ตอบกลับ #7859 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 03:10:02 PM »
เพิ่งจะมีเวลาเข้าเวป  frustrated  ทริปนี้มันส์อีกเช่นเคยมีทั้งสนุก ทุกข์ ลุ้นระทึก แห้ว(ปลา) ฯลฯ

ยินดีที่ได้ร่วมเดินทาง ร่วมผจญภัย ร่วมร้อน ร่วมเหนื่อยด้วยกันกับพี่ๆทุกท่านครับ  ทริปหน้าเจอกันแน่นองๆ headbang

ปล.เตรียมพบกับมหากาพย์เวียดนามได้เร็วๆนี้  ตอนนี้อยู่ในช่วงคัดรูป(5000ก่ารูปเท่านั้น)jawdrop 

ใครทำอะไรที่ไหนยังไงไว้เตรียมติดสินบนผมได้เลย อิอิ  nana

ถ้าอยากร่วมทริปด้วยกันอีก  ก็เบาๆครับหมอ 555 pray pray pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 03:33:27 PM โดย Chote »
GO...............WENT................GONE