Login
ตอนนี้ เริ่มตรวจรถ สพม. อีกแล้วหรอครับ.  (อ่าน 1265 ครั้ง)

nuirick

• Sportster 883 R
วันก่อน ขี่ไปเติมน้ำมันแถวพงษ์เพชร..รถผม สพม. ป้ายที่ใส่ เป็นป้ายแสดงชื่อร้าน เบอร์โทรครับ .กำลังจะออก มี PCX 2 คันขี่มาประกบ นึกว่างานเข้าแล้ว 555 เค้าแสดงตัวว่าเป็น ตร.ขอตรวจเอกสาร การครอบครองรถ...ขอตัวจิง งานเข้าละซิ...รถเรา สพม. แถมพกแต่ ตัวสำเนา ...พอดีว่าใกล้บ้านเลยให้น้องเอามาให้... สรุป เอาตัวจริงมาก็จบด้วยดีครับ....ไม่รู้ใครเคยเจอ แบบผมมั่ง ช่วยแชร์ ประสบการณ์ หน่อยก็ดีครับ...ผมถามว่า จะให้พกอะไรมั่ง เค้าบอกว่า ทั้งหมดที่แสดงว่า รถเป็นของเราโดยชอบ...อินวอยด์ ใบซื้อขาย สพม..ตัวจิง....