Login
ประชาสัมพันธ์งาน Dyna First Party( HD-Dyna Thailand ) ขอเชิญพี่ๆ RAMA5 ครับ  (อ่าน 2802 ครั้ง)

derock

• Sportster 1200 R
ขอพื้นที่ HD-Playground ประชาสัมพันธ์งาน วันที่ 8 พย. 2557
HD-Dyna Party at BKK ครั้งที่ 1
การรวมตัวครั้งสำคัญของผู้ที่ชื่นชอบ Harley Davidson ตระกูล Dyna จากทุกหนแห่งของประเทศไทย
จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่ๆ Darkness Rama V คนสะดวกมาแจมกันครับ

"งาน open ไม่จำกัดค่าย ไม่จำกัดกลุ่ม ไม่ว่าคุณจะขี่รถอะไรมา มาจอยกันครับ พี่น้อง Dyna ยินดีต้อนรับ ยิ่งสำหรับคนที่สนใจหรือเล็งๆ Dyna ไว้อยู่ ควรมาครับ "

กำหนดการ
- 15:00 น. รวมพลที่ CDC ร่วมพบปะพูดคุยสังสรรค์ ทานกาแฟ ถ่ายรูปสวยๆกัน มีเสื้อขายหน้างาน
- 17:00 เป็นต้นไป ก็ขี่เที่ยวหาที่กินกัน สถานที่ Black Bean Cafe  ขี่ออกจาก CDC มารามอินทรา สถานที่จัดงานใกล้วงเวียนหลักสี่ มุ่งหน้าไปสะพานใหม่ ระหว่างขี่จะมีทีมกล้องเก็บภาพ video สวยๆ งานนี้มีเบียร์สดราคาไม่แพงให้ดื่มกันครับ

- 18:00 จอดรถเรียบร้อย ทานอาหารเครื่องดื่มกันที่ร้าน บรรเจิด ติดร้าน Blackbean

- 19:00 พิธีกร กล่าวเปิดงาน วัตถุประสงค์การจัดงาน เล็กๆน้อยๆ พร้อมอธิบายรายละเอียดงานและกิจกรรม เมื่อกล่าวเสร็จ ขอเชิญพี่ๆรับประทานอาหารเครื่องดื่มกันตามอัธยาศัย

- 21:00 ประกาศรางวัล รถงามทีสุด ,รถเดิมที่สุด รางวัลสำหรับคนมาไกล และรางวัลอื่นๆ
โดยกรรมการกิตติมศักดิ์

- 21:30 - ร่วมประมูล ของที่ระลึกจากร้าน BlackBean Cafe โดยนำรายได้หักค่าใช้จ่ายแล้วนำไปทำบุญ    หลังจากนั้นยิงยาวครับ ดนตรีสด มีสาวๆสวยๆพร้อมให้บริการ เครื่องดื่มครับ

ดื่มแต่พอดี ขี่กลับสบายๆ ได้มิตรภาพกลับไปด้วย
งานนี้ขอบคุณพี่ๆหลายๆท่านที่ให้การสนับสนุน บางคนผมยังไม่เคยเจอหน้า แต่ด้วยคำพูดไม่กี่คำทางโทรศัพท์ ก็ทำให้ผมรู้สึกถึงกำลังใจที่มีให้กัน ขอบคุณจริงๆครับ

ขอบคุณ ผู้สนับสนุนช่างภาพและสถานที่ น้องเต้ Tae BlackBean

Off เบอร์ติดต่อ 082-2944664 ID Line : offderock

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2014, 09:08:07 PM โดย derock »
DFFD
"Dyna Forever Forever Dyna"

Sittpee-Darkness rama5

• Electra Glide Classic
  • เวลาไม่เคยรอใคร ใช้ชีวิตให้มีความสุข
Re: ประชาสัมพันธ์งาน Dyna First Party( HD-Dyna Thailand ) ขอเชิญพี่ๆ RAMA5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 01:36:31 AM »
น่าไปมากคับ...แต่เสียดายติดงาน คนหัวใจสิงห์ สุ1000 คับ มีรอบดึกเดวกริ้งกร๊าง กันคับน้ง 0ff :zzZ: :XD:
DARKNESS RAMA5

derock

• Sportster 1200 R
Re: ประชาสัมพันธ์งาน Dyna First Party( HD-Dyna Thailand ) ขอเชิญพี่ๆ RAMA5 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 09:01:12 AM »
น่าไปมากคับ...แต่เสียดายติดงาน คนหัวใจสิงห์ สุ1000 คับ มีรอบดึกเดวกริ้งกร๊าง กันคับน้ง 0ff :zzZ: :XD:

จัดไปครับสิทพี่ ผมยิงยาววว :grin: :grin: :grin:
DFFD
"Dyna Forever Forever Dyna"