Login
EG6....หาแลก...Bigbike........ครับ  (อ่าน 1967 ครั้ง)

buttercm

• Sportster 883
  • *
EG6....หาแลก...Bigbike........ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 04:45:55 AM »

Honda Civic EG6 3 Door
รถปี 94 ไม่เคยชนหนัก สีขาว เก็บสีมาแล้ว ระบบ 2k

เครื่องยนต์
เครื่อง b16a รหัส 55 ฝาดำ  สดมากๆ ไม่มีน้ำมันเยิ้ม แห้งสนิท
ไม่เคยติดแก็ส เติม95ตลอด
เกียร์ Auto ขับในเมืองสบาย จะแซดก้ได้ตามสไตล์เลยครับ
Header Jasma
หม้อน้ำใหญ่ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อน
ท่อยาง flex
ฝาปิดน้ำมันเครื่อง mugen
ค้ำหน้า sparco
แผ่นกันความร้อน aluco germany
พึ่งเช็คตามระยะมาไม่ถึงเดือน
ถ่ายน้ำมันเครื่องของ valvoline 10,000 โลแล้ว
เปลี่ยนสายพานทุกจุดแล้ว
เช็คระบบไฟแล้ว
(มีใบเสร็จยืนยันทุกชิ้น)
พร้อมขับทางไกล

ภายนอก
กันแมลงตรงรุ่น civic แท้
ไฟท้ายขาวแดงusaแท้
กระจกหลังสีชา ตัวนอกยุ่นแท้
แก๊ปหลังไฟท้ายยาวแท้
ลิ้นหน้า sir
ไฟมุมหน้าขาวส้มusaพร้อมไฟตัดหมอกแท้
หลังคาmoonroofพร้อมสวิตของนอกตรงรุ่น
weather guard ซ้ายขวา+บนmoonroof ของhonda แท้
ไฟแก้มแบนส้มแท้
สปริงยึดบานหลังนอกของอังกฤษแท้
มือเปิดนอก
รีโมทกันขโมย

ภายใน
ตัวนอกผ้าม่วงครบๆ
กระจกไฟฟ้า
วางแก้วกดเด้งใส่ชา กาแฟ โอวัลติน โกโก้ ใส่ได้หมดฮะ อิอิ
นาฬิกาส้ม
ไมล์ขาวตัวนอก
Turbo timer Apexi
พวงมาลัย momo drifting
เกจวัด vacuum
เกจ์วัด volt
เกียร์ Auto มีเลข1
เบาะคู่หน้าเป็นกระสอบดำ
เบาะหลังเป็นผ้าม่วง
กล่องเก็บของหลัง
แผงลำโพง gather
ไฟเก๋ง
ไฟส่องแผนที่
พรมตัวนอกแท้
เครื่องเสียงhondajazz

ช่วงล่าง
ล้อ Rf1
น็อตล้อ Rays
ยาง Michelin 185/55/15 ดอกเหลือๆ ดึงนิดๆ สวยกำลังดี
ดิสเบรค 4 ล้อ b16a
โช้คคู่หน้า b16a สตรัทปรับเกลียว
โช้คคู่หลัง mugen showa สตรัทปรับเกลียว
ค้ำปีกนกล่าง b16a
ท่อ mugen ไส้วน
เช็คช่วงล่างเรียบร้อยแล้วไม่ถึงเดือน
รายละเอียดอื่นๆมีอีกครับจำไม่ได้แล้ว
ถ้าสนใจจริงๆมาดูรถได้ที่เชียงใหม่ครับ

แลก Bigbike !!!
เสนอมาเลยครับ......

เน้นนะครับ........สภาพจบ!!!!
เติมน้ำมันยันลูกบวช
    ;D ;D ;D

สนใจติดต่อ  
***** 083-8627700 *****  
ตลอด 24 ชม. เลยครับ
Line : buttercm

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2013, 04:04:36 AM โดย buttercm »

buttercm

• *
Re: EG6....หาแลก...Bigbike........ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2013, 02:54:20 AM »
วิ่ง 200 สบายๆครับ เกียร์ออโต้ขับในเมืองสบายจะซัดก็แรงเป็นเกียร์ตัวนอกนะครับ เปิดมูนรูฟรับลมหน้าหนาวพาสาวนั่ง  ;D ;D

buttercm

• *
Re: EG6....หาแลก...Bigbike........ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 04:05:18 AM »
แลกครับ  ;D ;D ;D