Login
แจ้งสมาชิกทุกๆท่านให้ทราบถึงกฎระเบียบของทางเวป  (อ่าน 1318 ครั้ง)

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
ด้วยมีสมาชิกฯเข้ามาใหม่แต่ยังไม่ทราบกฎระเบียบ หากท่านมีความประสงค์จะขายสินค้ากรุณาศึกษากฎระเบียบของทางเวปด้วยน่ะคับ ขายสินค้ากรุณาลงรูปและราคาหรือตัวเลขราคาตามด้วย xxxxหน่วยราคาสินค้าให้สมาชิกฯได้ทราบกันด้วยคับ ข้อมูลสินค้า เบอร์โทรศัพท์ ถ้าทางเราเห็นว่าสมาชิกฯท่านใดมีการทำผิดกฎระเบียบ จะไม่มีการเตือนกันแล้วน่ะคับ เราจะทำการลบสินค้าทันที่ เพราะว่ามีสมาชิกฯร้องเรียนเยอะมากเกี่ยวกับการทำผิดกฎของผู้ขาย จึงแจ้งมาเพื่อสมาชิกได้โปรดทราบ และคงได้รับความร่วมมือจากสมาชิกทั้งหลาย ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้   police pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2013, 10:19:23 PM โดย cops »
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

Lee HD

• HDP Admin
  • EXILE
  • Less Talk More Ride
  • ดูรายละเอียด HD-PLAYGROUND
ขอบคุณครับพี่ฉ่อง..  worship

ขณะนี้ HD-Playground กำลังจะมีการปรับเปลี่ยนรูปแบบเวปขึ้นเป็น Version 5 หลังจากที่ได้มีการเปลี่ยนแปลงในปี 2011 ขึ้นเป็น Version 4 ครับ
โดยจะมีการเพิ่มเติมในส่วนของข้อมูลข่าวสารในแวดวงผู้ชื่นชอบรถมอเตอร์ไซค์ทั้งจากในประเทศและต่างประเทศให้มากยิ่งขึ้น

รวมไปถึงจะมีการเพิ่มเจ้าหน้าที่ที่จะทำการดูแลและบังคับใช้กฏระเบียบการใช้งานของเวปโดยเฉพาะ เพื่อให้เกิดความเรียบร้อยในการร่วมใช้งานเวปไซท์แห่งนี้ครับ  :)

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมกันสร้างสรรค์สังคมออนไลน์แห่งนี้ด้วยกันครับ  :D
FLSTS, FLSTC

ดร.โอ รามอินทรา

• EXILE
Re: แจ้งสมาชิกทุกๆท่านให้ทราบถึงกฎระเบียบของทางเวป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 12:28:34 PM »
 number1  เห็นด้วยครับ