Login
★ ★ กระเป๋าข้าง Softail ปี 2018up,Softail ตัวเก่า,SPORTSTER,DYNA,กระเป๋าสตางค์ หนังแท้ HandMade★  (อ่าน 194682 ครั้ง)

rape

• Vendor Member
  • Dyna Low Rider
  • *
ส่วนกระเป๋า Sportster ติดตั้งกับสุดหล่อ คันนี้ครับ ขอบพระคุณครับ  thumbsup  pray

rape

• *
กระเป๋าสปอร์ตสเตอร์ กระเป๋าสตางค์ เข็มขัด หนังแท้ แฮนด์เมด ราคาประหยัด บริการถึงใจ...สนใจติดต่อ ต้น o81 8122433 หรือทาง LINE ที่ Mr.magic ครับ ขอบพระคุณทุกท่าน และพื้นที่ดีๆ HD-Playground แห่งนี้ครับ

rape

• *
Re: ★ ★ ★ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก★ ★ ★
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 11:09:31 PM »
เมื่อวานนี้มีส่งไป นครศรีธรรมราช ใบนึงครับ ขอบพระคุณคร้าบบบ
ใบนี้มีพิเศษเล็กน้อยคือใส่ห่วงด้านข้างเผื่อถอดมาใส่สายสะพายได้เลยครับ แจ่มจริ๊งงงง
  worship  thumbsup

rape

• *
Re: ★ ★ ★ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก★ ★ ★
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 10:25:07 PM »
วันนี้ป๋าต้น ไปส่งมาอีกใบ เป็นแบบที่ 3

สวยๆ หนังแท้ HandMade ครับ

ใส่กะสุดหล่อ IRON สดๆ ซิงๆ ลำนี้ครับ

vision

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 10:58:26 PM »
ทำกระเป๋าเครื่องมือแบบติดที่หน้าโช๊คบ้างซิครับผมจะอุดหนุนอีก

rape

• *
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 10:42:43 PM »
ทำกระเป๋าเครื่องมือแบบติดที่หน้าโช๊คบ้างซิครับผมจะอุดหนุนอีก

จัดไปคับพี่..เร็วๆนี้ แต่ต้องขอนัดพี่วัดกะแผงคอของ SuperLow ของพี่นอม หน่อยนะครับ

Jobzuzaa

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #186 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 11:25:25 PM »
พี่ต้นคร้่าบ อยากได้กระเป๋าอีกใบใส่ฝั่งขวา คร้าบบ ทำได้ป่าวคร้าบบ
ผมมาขี่รถเล่นครับ อย่าเยอะ

rape

• *
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:00:12 AM »
พี่ต้นคร้่าบ อยากได้กระเป๋าอีกใบใส่ฝั่งขวา คร้าบบ ทำได้ป่าวคร้าบบ

ทำได้ครับ แต่ว่ามันจะติด + บัง ท่อ V&H ของป๋าจ๊อบอ่ะสิค้าบบบบ เด๋วจะแจ้งพี่ต้นให้นะคร้าบบบ

Pampjam

• Sportster 883 L
  • **
Re: +++ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก+++
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:39:54 AM »
วันนี้พี่เค้าทำเสร็จไปอีกใบครับ ใบนี้แนวมากๆ เป็นตัวของตัวเองมากๆ ครับ ดั๊มมมม......ดำ

อยากได้แบบนี้ครับ แต่อยากให้เค้าทำหูเข็มขัด เหมือนแบบที่3 ไม่ทราบพี่เค้าจัดให้ได้ไหมครับ  ขอสั่งทำหนึ่งใบ ฝั่งซ้ายครับ (ในรูปก็มีแต่ฝั่งซ้าย ฝั่งขวามันติดท่อเหรอครับ ถึงไม่ค่อยมีสั่งตัดกัน) สั่งผ่านหน้าเวป หรือต้องโทรไปสั่งครับ โอนเงินก่อน หรือรับของแล้วชำระครับ

Jobzuzaa

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 02:30:54 AM »

ทำได้ครับ แต่ว่ามันจะติด + บัง ท่อ V&H ของป๋าจ๊อบอ่ะสิค้าบบบบ เด๋วจะแจ้งพี่ต้นให้นะคร้าบบบ
ทำใบเล็กกว่าของเดิมก็ได้คร้าบ เอาแบบ ไม่ติดบังสายพานกับท่ออะคร้าบบ      ;D ;D ;D ;D
ผมมาขี่รถเล่นครับ อย่าเยอะ

rape

• *
Re: +++ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก+++
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:32:41 AM »
อ้างถึง
อยากได้แบบนี้ครับ แต่อยากให้เค้าทำหูเข็มขัด เหมือนแบบที่3 ไม่ทราบพี่เค้าจัดให้ได้ไหมครับ  ขอสั่งทำหนึ่งใบ ฝั่งซ้ายครับ (ในรูปก็มีแต่ฝั่งซ้าย ฝั่งขวามันติดท่อเหรอครับ ถึงไม่ค่อยมีสั่งตัดกัน) สั่งผ่านหน้าเวป หรือต้องโทรไปสั่งครับ โอนเงินก่อน หรือรับของแล้วชำระครับ

พี่เค้าจัดให้ได้ครับ...โทร.ไปสั่งเรยครับ...ยังไม่ต้องโอนเงิน ไม่ต้องมัดจำครับ พอถึงคิวพี่เค้าโทร. ไปคอนเฟิร์ม เรื่องแบบที่อยากได้ พอทำเสร็จแล้วนัดรับ-ส่ง ของแล้วค่อยชำระเงิน ถ้าอยู่ต่างจังหวัด ทำเสร็จพี่เค้าจะโทร. แจ้ง โอนเงิน แล้วส่งของครับพ๊ม ขอบพระคุณที่สนใจนะครับ
โทร. O81 812 2433 ครับ หรือ Line หา Mr.magic ครับ

ส่วนเรื่องฝั่งขวา..มันจะติด + บังท่อ ครับเนื่องจากกระเป๋าที่ทำใบใหญ่พอสมควรครับ แต่เริ่มมีอีตา Jobzuzaa เริ่มอยากได้ฝั่งขวาแระครับ เด๋วต้องแจ้งกับพี่ต้นอีกทีครับ

rape

• *
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 11:12:07 PM »
เมื่อวานมีไปส่งอีกใบครับ ขอบพระคุณครับ

กระเป๋าสปอร์ตสเตอร์ กระเป๋าสตางค์ เข็มขัด หนังแท้ แฮนด์เมด ราคาประหยัด บริการถึงใจ...สนใจติดต่อ ต้น O81 8122433 หรือทาง LINE ที่ Mr.magic ครับ ขอบพระคุณทุกท่าน และพื้นที่ดีๆ HD-Playground แห่งนี้ครับ

rape

• *
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:05:49 PM »
เมื่อวันเสาร์.....ส่งอีกใบ...ใบที่สองของคุณพี่ มะพร้าว ขอบพระคุณที่ช่วยแนะนำนะครับ

nuirick

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #193 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:51:55 AM »
แบบนี้ ได้ป่ะ พี่ต้นนนนนน.... pray pray  ;D ;D

* 93351b641a9fd3b8bc40505869fda506[1].jpg (101.22 KB, 750x563 - ดู 261 ครั้ง.)

rape

• *
« ตอบกลับ #194 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 04:18:49 PM »
แบบนี้ ได้ป่ะ พี่ต้นนนนนน.... pray pray  ;D ;D

ได้ดิ..ครับ...ป๋า nuirick