Login
★ ★ กระเป๋าข้าง Softail ปี 2018up,Softail ตัวเก่า,SPORTSTER,DYNA,กระเป๋าสตางค์ หนังแท้ HandMade★  (อ่าน 194706 ครั้ง)

rape

• Vendor Member
  • Dyna Low Rider
  • *
มาคอนเฟิร์มครับน้ำไม่เข้าแน่นอน ขับลุยฝนมาแล้วครับ สุดยอดด      ขายดีงี้ เปิดโรงงานมั้ยครับ พี่  ;D ;D ;D

ขอบคุณมากครับ คุณ Jobzuzaa นี่คือสิ่งที่พี่ต้นอยากได้อีกอย่างนะครับ feedback จากผู้ใช้ ได้ทั้งติ ทั้งชม นะครับ จะได้นำไปปรับปรุงงานครับ  thumbsup worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 06:10:53 PM โดย rape »

rape

• *
ไม่ทราบว่า รับทำกระเป๋าข้างของFat Boy หรือเปล่าครับ

รับทำเป็นของ SoftTail อ่ะครับ แบบคงคล้ายๆ ของเดิมแต่ว่ายึดตามสวิงอาร์มของ SoftTail...หรือว่ามีแบบที่อยากได้ก็แจ้งพี่ต้นได้เรยนะครับ ...โทร. 081 812 2433 ครับ ขอบคุณครับ

Thawatchai Sarawong

• Sportster 1200 R
  • ฮาเล่ พ่อลูกอ่อน
Re: ★ ★ ★ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก★ ★ ★
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 02:58:45 PM »
พี่ครับ Dyna Low Rider รับทำไหมครับ

rape

• *
Re: ★ ★ ★ขายกระเป๋าข้าง Sportster, กระเป๋าสตางค์ ฯ งานหนังแท้ HandMade ราคาถูก★ ★ ★
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 06:16:17 PM »
พี่ครับ Dyna Low Rider รับทำไหมครับ

ผมขอสอบถามพี่ต้นก่อนนะครับ แต่ผมว่าพี่ต้นน่าจะอยากทำนะครับ เพียงแต่ตอนนี้ยังไม่มีโอกาส และเวลา
เนื่องจากยังติดคิวของ sportster และ มีคิวของ softtail อยู่อีกสักพักใหญ่ๆ เลยครับ
ยังไงหากมีโอกาสได้ทำของ Dyna คงต้องขอนายแบบมาวัดขนาดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  pray

อ้อ...ถ้าพี่ Wattguse อยากทราบรายละเอียดเร็ว รบกวนโทร . 081 812 2433 ครับ พี่ต้นไม่ได้เล่น net ครับ

Update : ผมสอบถามให้แล้ว รับทำของ Dyna ด้วยนะครับ แต่ว่าคงต้องรอคิวสักระยะครับ ยังไงโทร. คุยรายละเอียดได้เลยนะครับ 081 812 2433 ครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2013, 01:00:44 PM โดย rape »

rape

• *
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 10:35:17 PM »
วันนี้ส่งกระเป๋าของคุณพี่มะพร้าวเรียบร้อย...เป็นที่ถูกใจกันไปอีกใบนะครับ   ;D  pray

ส่งรูปกลับมาให้อีก...น่ารักจริงจริ๊งงง....ขอบคุณมากนะครับ   worship

ดูดีจริงๆ ครับ สงสัยต้องบอกพี่ต้น เอาสีน้ำตาลสักใบแระ  fingerscrossed

rape

• *

rape

• *
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 06:03:38 PM »
สัปดาห์นี้ ส่งใบนี้ไปเรียบร้อย ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 11:00:44 PM โดย rape »

Pampjam

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 03:06:32 AM »
สนใจแบบที่3 ใส่sportster  แต่รถผมมีพักเท้าคนซ้อน ไม่ทราบว่าใส่ได้ไหมครับ จะเกยกันไหมครับ ถ้าใส่ได้ สนใจสั่ง1ใบ เป็นแบบ made to order ต้องรอตามคิว  หรือมีของ พร้อมจัดส่งเลยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 03:13:58 AM โดย Pampjam »

rape

• *
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 02:40:48 PM »
สนใจแบบที่3 ใส่sportster  แต่รถผมมีพักเท้าคนซ้อน ไม่ทราบว่าใส่ได้ไหมครับ จะเกยกันไหมครับ ถ้าใส่ได้ สนใจสั่ง1ใบ เป็นแบบ made to order ต้องรอตามคิว  หรือมีของ พร้อมจัดส่งเลยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
ถ้าเป็นรถปีเก่า ที่ไม่มีฝาข้างจะประมาณนี้ครับ

ถ้าเป็นรถปีใหม่ๆ มีฝาข้าง จะเกยขึ้นไปติดเยอะหน่อยครับ

งานของพี่เค้าเป็นงาน HandMade แล้วก็ made to order ต้องรอตามคิว เพราะพี่เค้าทำคนเดียวครับ แต่สามารถปรับเปลี่ยนอุปกรณ์จำพวก เหรียญ หัวเข็มขัด หรือสีของหนัง สีของเส้นด้าย ได้ตามต้องการครับ

ติดต่อ ต้น 081 8122433 ครับ  ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 03:04:48 PM โดย rape »

rape

• *
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 11:05:44 PM »
เมื่อวานทำใบนี้เสร็จ

สวยงาม Hottttt มาก

แต่ขอบอกไว้ก่อน "สำหรับ Sportster ที่มีพักเท้าคนซ้อน ถ้าเป็นรถปีใหม่ๆ ที่มีฝาข้าง กระเป๋าจะเกยกับฝาข้างเยอะนะครับ"

rape

• *
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 11:09:46 PM »
แต่สำหรับคันที่ไม่มีพักเท้าคนซ้อน สวยยยย ลงตัว เป๊ะ........

worship

ขอบพระคุณ พี่นอม ครับ

Pampjam

• **
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 09:07:25 AM »
ขอบพระคุณมากครับสำหรับข้อมูลที่ตรงไปตรงมา  ไม่มีพักเท้าจะลงตัวกว่า ต้องขอเวลาตัดสินใจก่อนครับ ว่าจะถอดพักเท้าออกแล้วติดกระเป๋า หรือเก็บพักเท้าไว้ให้คนซ้อน ตัดสินใจยากทั้งสองเลย  sadangel

rape

• *
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 11:24:52 AM »
ขอบพระคุณมากครับสำหรับข้อมูลที่ตรงไปตรงมา  ไม่มีพักเท้าจะลงตัวกว่า ต้องขอเวลาตัดสินใจก่อนครับ ว่าจะถอดพักเท้าออกแล้วติดกระเป๋า หรือเก็บพักเท้าไว้ให้คนซ้อน ตัดสินใจยากทั้งสองเลย  sadangel

ครับพ๊ม ถ้ามีคนซ้อนเก็บพักเท้าไว้ให้คนซ้อนดีกว่าครับ   heart

benz-hd

• **
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 09:05:30 PM »
มีแบบ solftail มห้ดูไหมครับ

rape

• *
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 11:02:00 PM »
มีแบบ solftail มห้ดูไหมครับ

ตอนนี้ยังไม่มีเลยครับ คุณพี่ benz-hd แต่น่าจะใกล้แล้วครับ เห็นพี่ต้นเค้าว่าเค้ากำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเอาแบบเฉียงตามซับเฟรมดีมั๊ย หรือว่าจะเอาตรงๆดีอ่ะครับ