Login
RAMINTHRA MC==> เตรียมพบกับความมันส์เร็วๆนี้  (อ่าน 387336 ครั้ง)

Hnuๆ

• Softail Springer Classic
Re: รามอินทราอินดี้คลับ
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 07:05:09 PM »
วันนี้อากาศดี มีใครไปไหนกันเปล่าครับ number1
number1 จัดไปน้องถ้าน้องขอมาเด่วพี่ๆเค้าจัดให้ ขอให้บอก แต่วันนี้พี่ขอตัวน๊ะคราบ  headbang
¥ เราเจอกันเพราะมันจริงๆ Harley Davidson ¥

CMC-SuperTouring

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 07:36:20 PM »
พี่หนูมีภาระกิจดูแลความสวยงามรถของน้องๆคราบ อิอิ2อันนะคราบ

Hnuๆ

« ตอบกลับ #242 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:02:01 PM »
พี่หนูมีภาระกิจดูแลความสวยงามรถของน้องๆคราบ อิอิ2อันนะคราบ
pissedoff อะไรอีกลอฟ 2อัน อ๋อถ้าอยากได้ก็จัดมาซัก 2 ซิจ๊ะ ไก่มานยังจัดมาให้ 1 เลย อิอิ  headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:03:49 PM โดย Hnu 883 »
¥ เราเจอกันเพราะมันจริงๆ Harley Davidson ¥

veazampn08

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #243 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:21:43 PM »
สำหรับทริปนี้ต้องขอบคุณพี่โจ้ปากช่องที่ช่วยจัดการเรื่องรถสมาชิกในกลุ่มท่อน้ำมันเครื่องแตกพาช่างมาจัดการให้จนเรียบร้อย และอีกคนที่จะลืมขอบคุณไม่ได้เลย น้องโมทปากช่อง กลุ่มSBA ช่วยนำทางและพาเที่ยวบนเขาใหญ่มีน้ำใจมากมาส่งเกือบถึงด่านขาลงเขาใหญ่ฝั่งปราจีน สุดยอดน้ำใจชาว 2 ล้อจริงๆคราบ thumbsup thumbsup thumbsup.
ขอขอบคุณพี่แสบ คุณหนู คุณโมทที่ช่วยติดต่อทีมงานมาช่วยเหลือซ่อมรถจนเส็รจ และต้องขอบคุณคุณโจ้และทีมงานสำนักยกรถคุณบอย คุณมอก คุณเล่และน้องอย่างมากนะครับที่ดูแลเป็นดี ต้องขอบอกครับคนปากช่องน้ำใจดีมากครับสองล้อทำให้เรารู้จักเพื่อนที่ดีจริงๆครับ และต้องขอโทษน้องในทริปที่ต้องทำให้เสียเวลานะครับ ขอบคุณครับ thumbsup

Hnuๆ

« ตอบกลับ #244 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 12:21:51 AM »
headbang ประกาศ สิ้นเดือนมีงานที่ลานเบียร์ union mall ชาวรามอินทรา อินดี้ รบกวนรวมตัวไปร่วมงานด้วยคราบ ยังไม่กำหนดวันและเวลา แต่สถานที่รวมตัว nnk เหมือนเดิมห้ามพลาดน๊ะคราบงานนี้ (ใครพลาดตกข่าวแน่)น้าอ๋องมีเซอร์ไพส์  headbang
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:58:28 AM โดย Hnu 883 »

bon

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #245 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 08:07:41 AM »
headbang ประกาศ สิ้นเดือนมีงานที่ลานเบียร์ union mall ชาวรามอินทรา อินดี้ รบกวนรวมตัวไปงานด้วยคราบ ยังไม่กำหนดวันและเวลา แต่สถานที่รวมตัว nnk เหมือนเดิมห้ามพลาดน๊ะคราบงานนี้ (ใครพลาดตกข่าวแน่)น้าอ๋องมีเซอร์ไพส์  headbang
thumbsup thumbsupถ้าช่วงสิ้นเดือนเคลียร์งานเรียบร้อยยังไงก็ขอDragStar น้อยเกาะท้ายขบวนไปลานเบียร์ด้วยนะครับ....ฺbon รามอินทรา กม.2 ครับ[/size][/color]

Ple-48

• Dyna Wide Glide
« ตอบกลับ #246 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 09:08:02 AM »
headbang ประกาศ สิ้นเดือนมีงานที่ลานเบียร์ union mall ชาวรามอินทรา อินดี้ รบกวนรวมตัวไปงานด้วยคราบ ยังไม่กำหนดวันและเวลา แต่สถานที่รวมตัว nnk เหมือนเดิมห้ามพลาดน๊ะคราบงานนี้ (ใครพลาดตกข่าวแน่)น้าอ๋องมีเซอร์ไพส์  headbang

eyeopoping  eyeopoping  eyeopoping

CMC-SuperTouring

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #247 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:51:01 AM »

eyeopoping  eyeopoping  eyeopoping
น้าอ๋องจะเซอร์ไพส์ด้วยการพาพี่น้องไปลงหม้อสุกี้ยักษ์ อิอิ

Hnuๆ

« ตอบกลับ #248 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:57:14 AM »
ขอขอบคุณพี่แสบ คุณหนู คุณโมทที่ช่วยติดต่อทีมงานมาช่วยเหลือซ่อมรถจนเส็รจ และต้องขอบคุณคุณโจ้และทีมงานสำนักยกรถคุณบอย คุณมอก คุณเล่และน้องอย่างมากนะครับที่ดูแลเป็นดี ต้องขอบอกครับคนปากช่องน้ำใจดีมากครับสองล้อทำให้เรารู้จักเพื่อนที่ดีจริงๆครับ และต้องขอโทษน้องในทริปที่ต้องทำให้เสียเวลานะครับ ขอบคุณครับ thumbsup
[/quote] ;D ไม่เป็นไรไม่ต้องขอโทษหรอกพี่เราได้เผื่ิอเวลากันมาแล้วคราบหนุกดีได้รสชาติ มีโอกาสเจอกันอีกน๊ะคราบ สองหนุ่มแห่ง dream world.  fingerscrossed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2012, 12:50:21 PM โดย Hnu 883 »

ntr

• Dyna Super Glide Custom
  • ป๊อป..รามอินทรา
« ตอบกลับ #249 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 01:23:54 PM »
งั้นไว้พาพี่หนูไปดรีมเวิล............ให้พี่เค้าตอบแทนความดี ด้วย รถไฟเหาะ ไวกิ้ง....ชุดใหญ่ๆซักรอบ

tOn tHoNglOr

« ตอบกลับ #250 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 01:28:29 PM »
;D ไม่เป็นไรไม่ต้องขอโทษหรอกพี่เราได้เผื่ิอเวลากันมาแล้วคราบหนุกดีได้รสชาติ มีโอกาสเจอกันอีกน๊ะคราบ สองหนุ่มแห่ง dream world.  fingerscrossed
[/quote]  อยากขึ้นเฮอริเคน ก็บอกเค้าไปดิ พี่นู๋   ;D
ไม่มีตังก์ ไม่ต้องไปไหนไกล ,,ไม่มีน้ำใจ นอนอยู่บ้านเถอะครับ

Hnuๆ

« ตอบกลับ #251 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 02:26:35 PM »
งั้นไว้พาพี่หนูไปดรีมเวิล............ให้พี่เค้าตอบแทนความดี ด้วย รถไฟเหาะ ไวกิ้ง....ชุดใหญ่ๆซักรอบ
  worship ขอคุณคราบหัวไข่ที่แนะนำ เห็นช่วงนี้เครียดๆชวนต้นไปพร้อมกันเลยมั้ยง่ะ  nana
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2012, 08:07:59 PM โดย Hnu 883 »

อ๊อดรามอินทรา

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #252 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:38:14 PM »

15 พย.55 เวลา 21:30น.
เชิญร่วมไหว้เสด็จพ่อขอพร
เสร็จงานไหว้ไปกินข้าวเยาวราช

ติดต่อสอบถาม ป็อบหัวไข่ครับ

อ๊อดรามอินทรา

• Sportster 883 R
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:42:32 PM »
headbang ประกาศ สิ้นเดือนมีงานที่ลานเบียร์ union mall ชาวรามอินทรา อินดี้ รบกวนรวมตัวไปร่วมงานด้วยคราบ ยังไม่กำหนดวันและเวลา แต่สถานที่รวมตัว nnk เหมือนเดิมห้ามพลาดน๊ะคราบงานนี้ (ใครพลาดตกข่าวแน่)น้าอ๋องมีเซอร์ไพส์  headbang

ให้พี่ต้นไปคนแรกเหมือนเดิมครับ ::) ::) ::) ::)

tOn tHoNglOr

« ตอบกลับ #254 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:45:02 PM »

15 พย.55 เวลา 21:30น.
เชิญร่วมไหว้เสด็จพ่อขอพร
เสร็จงานไหว้ไปกินข้าวเยาวราช

ติดต่อสอบถาม ป็อบหัวไข่ครับ

อีกแล้วหรือครับ... :o  pray
ไม่มีตังก์ ไม่ต้องไปไหนไกล ,,ไม่มีน้ำใจ นอนอยู่บ้านเถอะครับ