Login
RAMINTHRA MC==> เตรียมพบกับความมันส์เร็วๆนี้  (อ่าน 387321 ครั้ง)

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
Re: RAMINTHRA BANGKOK CLUB==>เตรียมพบกับทริปเมษาฮาวายเร็วๆนี้
« ตอบกลับ #1035 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 11:26:39 PM »
สุดยอดครับพี่หนู ยินดีกับพี่อ็อดด้วยครับ หล่อจริง
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

Ozzyosmosis

• Sportster 883 L
  • **
Re: RAMINTHRA BANGKOK CLUB==>เตรียมพบกับทริปเมษาฮาวายเร็วๆนี้
« ตอบกลับ #1036 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 08:42:56 AM »
รายงานตัววันอาทิดครับผม

Hnuๆ

• Softail Springer Classic
« ตอบกลับ #1037 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 09:40:25 AM »
สุดยอดครับพี่หนู ยินดีกับพี่อ็อดด้วยครับ หล่อจริง
  pray ขอบคุณคราบพี่อ้วน ขอบคุณแทนน้องอ็อดด้วยคราบ ภูเก็ตเจอกันคราบ  handshake
¥ เราเจอกันเพราะมันจริงๆ Harley Davidson ¥

นายหัวบอย รามอินทรา

• Sportster 1200 L
  • Ride To Freedom
« ตอบกลับ #1038 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 11:29:33 AM »
 new new new pray pray prayทริปงานบุญทอดผ้าป่าสามัคคีโรงเรียนวัดป่าขนุน จ.อุตรดิตถ์ เพื่อเป็นทุนการศึกษาให้แก่เด็กนักเรียนผู้ยากไร้ pray pray pray new new new
 worship worship worshipทริปนี้ได้มีโอกาสร่วมขี่กับกลุ่ม H.O.G ด้วยครับ
worship worship worship

คู่หูนักรัก

เสธโต้งขาโหด แค่เห็นนิ้วก็สยิวกิ้วแว้วคร้าบ

ลุงหนู ทริปนี้ควบ Road King สีแดงบาดใจเชียว

สงสัยลุงหนูน่าจะร้อนมาก

อาจารย์ไก่แจ้ สุดหล่อ ผู้ไม่เคยยอมแพ้ใคร

5 หนุ่ม 4 มุม

น้องๆเด็กนักเรียนที่น่ารัก (ลุงหนูบังคับเด็กรึป่าว 555)

Hnuๆ

« ตอบกลับ #1039 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 12:26:09 PM »
new new new pray pray prayทริปงานบุญทอดผ้าป่าสามัคคีโรงเรียนวัดป่าขนุน จ.อุตรดิตถ์ เพื่อเป็นทุนการศึกษาให้แก่เด็กนักเรียนผู้ยากไร้ pray pray pray new new new
 worship worship worshipทริปนี้ได้มีโอกาสร่วมขี่กับกลุ่ม H.O.G ด้วยครับ
worship worship
ลุงหนู ทริปนี้ควบ Road King สีแดงบาดใจเชียว

worship ทริปนี้ต้องขอขอบคุณสำหรับโอกาสที่ได้รับจากพี่ๆ กลุ่มHOG Thailand ที่มอบสิ่งดีๆให้กะกลุ่มเล็กอย่างเรารู้สึกดีมากเลยคราบ ถ้าสงกรานต์ไม่ติดอะไรจะขอร่วมเดินทางไปภูเก็ตด้วยน๊ะคราบ
ปล.ลืมขอบคุณเจ้า Roadking 2013 ที่พาไปกลับอย่างปลอดภัย หล่อมากๆครับคันนี้ใครได้ไปไม่ผิดหวังลองไปสัมผัสตัวจริงได้ที่งาน Motor Show ทริปหน้าขอเป็น CVO ได้มั้ยคราาบน่าจะหล่อกว่า 555 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 12:31:44 PM โดย Hnu Raminthar »
¥ เราเจอกันเพราะมันจริงๆ Harley Davidson ¥

Velentino Gigsi

• Electra Glide Classic
« ตอบกลับ #1040 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 06:12:45 PM »
น้าหนู  ออกทริป  ไกลขึ้น เรื่อย เรื่อย เลย    ;D ;D ;D

Hnuๆ

« ตอบกลับ #1041 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 01:48:57 AM »
น้าหนู  ออกทริป  ไกลขึ้น เรื่อย เรื่อย เลย    ;D ;D ;D
pray มีมิตรดีๆ มีถนน มีHD ที่ไหนไปหมดเลยครับพี่กิ๊ก ไปไหนชวนบ้างซิปีที่แล้วหมื่นไมค์ปีนี้จะของซักสองหมื่นไมค์คราบพี่ handshake hug

Hnuๆ

« ตอบกลับ #1042 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 02:23:24 AM »

Raminthra Bangkok Club ยินดีต้อนรับน๊ะคราบสมาชิกใหม่
 heart นายท๊อป ราชพฤกษ์
 heart นายบอล วัชรพล
handshake วันนี้มาเพิ่มอีก 3 ลำ ก็ยินดีต้อนรับเหมือนเดิมคราบ
 heart นายเก่ง บางกะปิ
 heart นายอ้น วังหิน
 heart นายป้อม อยู่ไหนลืมถาม 555
new ปล.วันที่ 6 พค. 56 เชิญสมาชิกเก่าและใหม่ร่วมพบปะสังสรรค์มีวาระการประชุม 3 เรื่องครับ
1.การขับขี่ในกลุ่มสำหรับสมาชิกใหม่
2.ทริปหัวหินเดือน พค.
3.การแบ่งสายสำหรับสมาชิกที่มาเพิ่ม
handshake สถานที่ ร้านเลคฮิล ถนนเกษตรนวมินทร์ เวลา18:00น. เริ่มเป็นการเป็นงาน 19:00 น. handshake

fingerscrossed นายบอยอย่าลืมลงรูปขี่เล่น เอเชียทรีคน๊ะคราบให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปอิจฉาซ่ะหน่อย แต่รูปทิ้งตัวไม่เอาน๊ะคราบรู้และฉายานี้ท่านได้แต่ใดมา 555 ทิ้งตัวตลอด  nana boogie meditate eyeopoping sprint

Gunslinggers

• **
« ตอบกลับ #1043 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 08:30:08 AM »
  pray ขอบคุณคราบพี่อ้วน ขอบคุณแทนน้องอ็อดด้วยคราบ ภูเก็ตเจอกันคราบ  handshake
ยินดีกับพี่หนู รามอินทรา แบงค์ค็อก คลับ และ พี่ออ็ดด้วยนะครับมีโอกาศขอแจมด้วยคนนะครับ

Ozzyosmosis

• **
« ตอบกลับ #1044 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:12:25 AM »
พาน้องใหม่จากทีวีบูรพาไปแนะนำตัวหนึ่งคนนะครับ hug pray

Hnuๆ

« ตอบกลับ #1045 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:38:14 AM »

[/quote]ยินดีกับพี่หนู รามอินทรา แบงค์ค็อก คลับ และ พี่ออ็ดด้วยนะครับมีโอกาศขอแจมด้วยคนนะครับ
[/quote] pray ขอบคุณสำหรับความยินดีคราบ ผมขอเป็นตัวแทนครอบครัว Raminthra Bangkok Club ยินดีตอนรับคราบ ดีใจมากที่จะมาแจมกะพวกเรา สะดวกเมื่อไรเวลาตรงกันเชิญเลยน๊ะคราบ   handshake heart " อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็นต้องมาสัมผัส ภาพลักษณ์สร้างได้แต่มิตรภาพดีๆมันมาจากใจ "  handshake heart hug

Hnuๆ

« ตอบกลับ #1046 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:45:47 AM »
พาน้องใหม่จากทีวีบูรพาไปแนะนำตัวหนึ่งคนนะครับ hug pray
  handshake ยินดีต้อนรับ ได้เลยนายออสซี่ เพื่อนออสก็เหมือนเพื่อนเราขออย่างเดียวหน้ากากไม่เอาน๊ะ เรา Raminthra Bangkok Club ไม่เน้นหน้ากากคราบเก็บไว้บ้านหรือที่ทำงานและมาเจอกัน handshake hug
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 09:49:09 AM โดย Hnu Raminthar »

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #1047 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:46:56 AM »
  handshake ยินดีต้อนรับ ได้เลยนายออสซี่ เพื่อนออสก็เหมือนเพื่อนเราขออย่างเดียวหน้ากากไม่เอาน๊ะ เรา Raminthra Bangkok Club ไม่เน้นหน้ากากคราบเก็บไว้บ้านหรือที่ทำงานและมาเจอกัน handshake hug

เยี่ยมเลยคับ ตรงๆจิงใจดี  thumbsup ;D
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

นายหัวบอย รามอินทรา

• Ride To Freedom
« ตอบกลับ #1048 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:43:41 AM »
 new new newสนุกสนานกันอีกแล้วคร้าบพวกเรา จัดทริปเฉพาะกิจขึ้นมาเพื่อ ผอ.อ็อด CVO เลยครับ (อย่างว่าได้รถใหม่มา มีความอยากขี่เป็นธรรมดา อิๆ) new new new
 headbang headbang headbangทริปนี้ขี่รถเที่ยว ASIATIQUE ทริปนี้มีนายบอล สมาชิกใหม่เข้ามาร่วมขี่ด้วยกันครับ
headbang headbang headbang

ignore ignore ignoreสังเกตุดีๆน่ะครับ มีรัก 3 เส้าเกิดขึ้นด้วย 555 jawdrop ignore nana

โอลิมปิกรอบหน้า กลุ่มเราจะส่ง 3 คนนี้เข้าแข่งขันยกน้ำหนักกะเค้าด้วย

ทำไรอ่ะน้าหมู???

จะไปไหนครับลุง???

ไปทานข้าวต้มกันต่อครับพวกเรา

number1 number1 number1รถสมาชิกมีปัญหาไฟไม่ชาร์จ ช่วยกันแก้ไขจนกลับบ้านได้ปลอดภัยทุกคน (พวกเราไม่เคยทิ้งกันอยู่แล้ว) number1 number1 number1

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 10:46:22 AM โดย BOYd RAMINTHRA »

ติ่งรามอินทรา

« ตอบกลับ #1049 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:56:37 AM »
ขอบคุณครับน้าบอยช่วยเข็นรถจนตัวหมุนแล้วยังสลับแบตให้อีก
ขอบคุณพี่น้องชาวรามอินทราช่วยกันซ่อมจนกลับบ้านได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 12:03:18 PM โดย TinG 48 »