Login
ภาพการเดินทางของพ่อมดเอกจาก กทม.กลับไปเยี่ยมบ้านที่ จ. พัทลุง ดินแดนด้ามขวานไทย  (อ่าน 10982 ครั้ง)

NECROMANCERS

• Dyna Super Glide Custom
  • NECROMANCERS MC THAILAND
หลังจากที่ได้เจ้ายักษ์ใหญ่ ULTRA CLASSIC ELECTRA GLIDE 2010 มาไว้ในครอบครองได้ไม่ถึงอาทิตย์พร้อมกับปรับแต่งทุกสิ่งอย่างให้กับเจ้ายักษ์ใหญ่โดยทันที พ่อมดเอกก็ได้มีโปรเจ็คทดสอบเจ้ายักษ์ใหญ่ ULTRA ด้วยระยะทางกว่า858 KM. จากกรุงเทพ-ถึงพนมวังก์ อ.ควนขนุน จ.พัทลุง พวกเราเป็นห่วงกันแทบแย่ แต่พ่อมดเอกก็ได้เดินทางถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพ*(ปล.ทริปนี้ของพ่อมดเอกชุ่มชำด้วยสายฝนที่โปรยปลายตลอดเส้นทางเลยคร้าบ!!!!!!!ยินดีต้อนรับกลับสู่การมาร่ายเวช์บนทาง HIGH WAY อีกครั้งครับ และ ขอแสดงความยินดีกับเจ้าสาวลำใหม่ของพ่อมดเอกด้วยนะครับบททดสอบเจ้ายักษ์ใหญ่ผ่านฉลุย ขากลับเดินทางปลอดภัยนะครับพี่เอกไปเรื่อยๆอย่าให้ใครแซงนะครับ worship )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2012, 11:42:02 PM โดย anaka »
THE BEST RIDE IN MOMENT.THANK YOU MY BROTHERHOOD NECROMANCERS MC THAILAND.

hongpan

• Sportster 883 L
  • **

Harley Mania

• Sportster 1200 R
  • I Love My Life
Re: ภาพการเดินทางของพ่อมดเอกจาก กทม.กลับไปเยี่ยมบ้านที่ จ. พัทลุง ดินแดนด้ามขวานไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 04:08:07 PM »
 headbang headbang headbang headbang headbang headbang headbang headbang
Free your mind and find your way.

Maburo man

• **
  • 100
Re: ภาพการเดินทางของพ่อมดเอกจาก กทม.กลับไปเยี่ยมบ้านที่ จ. พัทลุง ดินแดนด้ามขวานไทย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 04:55:37 PM »
ผมก็เคยขี่กลับครับ มันสุดยอดมากเลยครับ คนบ้านเดียวกัน /เด็กพัทลุง กงหรา (กลุ่มลูกด้ามขวาน)

ART_NECROMANCERS

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 05:54:20 PM »
ไข่เปียกตลอดทางเลยมั้งพี่เอก headbang headbang snowing

NECROMANCERS

• NECROMANCERS MC THAILAND
THE BEST RIDE IN MOMENT.THANK YOU MY BROTHERHOOD NECROMANCERS MC THAILAND.

กาโม่15057

cops

• HDP Sheriff
  • EXILE
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 08:16:31 PM »
ยินดีด้วยคับ ผ่านชุมพรแว่ะกินกาแฟก่อนได้เลยน่ะคับ  ;D thumbsup
แก่แต่สังขาร แต่สันดานยังวัยรุ่นอยู่

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 11:26:08 PM »
headbang headbang headbangทริปนี้พ่อมดเอกออกศึกษาเส้นทาง ทริปหน้าไปเป็น โขยงแน่นอนครับ พี่น้อง Necromancers MC Thailand headbang headbang headbang
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

KingKong007

• Sportster 1200 L
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 12:13:25 AM »
fingerscrossedสุดยอดเลยคับพี่เอกผมล่ะเจ็บใจจิงๆที่ไม่ได้เอาฉลามด้านผมไปบุกด้ามขวาน fingerscrossed
  8) KING HARLEY  ไปทุกที่ ที่มีทาง  fingerscrossed

PED NECROMANCERS

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 09:21:44 AM »
สุดยอดครับเอก เดินทางปลอดภับครับ

ฟ้าลั่น

• Road King Classic
  • **
  • Work for my life / Ride from my heart
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 10:40:33 AM »
หล่อจัด หล่อเลย

ว่างๆ ขี่เจ้า ยักษ์ มาให้ชื่นชม หน่อย นะ พี่เอก
เห็นแล้วคันเลย  boogie

เดินทางโดยปลอดภัยนะ เอก  boogie boogie boogie

Ake9999

• เอก ฮาเลย์ แมน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 11:32:26 PM »
 worship worship headbang ขอบคุณทุกท่านครับ  worship ขอบคุณพี่ฉ่องมากครับตอนขากลับผมตั้งใจจะไปไหว้เสด็จเตี่ยฯครับ ถ้าพี่ฉ่องสะดวกผมจะขอเข้าไปคาราวะด้วยนะครับ ;D worship flirty รบกวนขอเบอร์พี่ฉ่องด้วยครับ  phonecall headbang.  บนถนนแห่งมิตรภาพยังคงทอดยาวเสมอ. ตราบที่หัวใจยังคงโหยหามิตรภาพ และความสุขบนหลังอานสองล้อ worship headbang
ขอแค่มีทาง ใกล้ ไกล ไปหมด  flirty

Touche' SBC

• Road King
  • *
  • ตูเช่...เร่ร่อน...ตะลอนทั่วไทย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 12:44:17 AM »
เส้นทางลงใต้สบายครับ......

แต่ขาขึ้นนี่สิ....ระวังม้ามแตก....

Ake9999

• เอก ฮาเลย์ แมน
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:12:37 PM »
เส้นทางลงใต้สบายครับ......

แต่ขาขึ้นนี่สิ....ระวังม้ามแตก....

ใช่เลยครับ ขากลับนี่ไม่ไหวเลย ถนนแย่มาก เพื่อนๆ พี่ๆ เดินทางโดยระมัดระวังนะครับ eyeopoping surrender
ขอแค่มีทาง ใกล้ ไกล ไปหมด  flirty