Login
เพ้อครับ  (อ่าน 13375 ครั้ง)

thend

• Electra Glide Classic
เพ้อครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:38:32 PM »
รู้สึกได้แต่รอรถที่ตัวเองอยากได้มัน นานเหลือเกิน ตอนนี้ผมเหมือนเป็นโรคจิตเข้ามาดูในเว็บบอร์ดบ่อยๆมีใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ pissedoff stupidme
We ride together
We share experience

SARIT

• Dyna Wide Glide
  • เก่ง พิดโลก
Re: เพ้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:41:42 PM »
ถ้าเจอที่ถูกใจก็จัดเลยคราป number1

mintz

• Sportster 883
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:49:20 PM »
โรคเดียวกันครับ บ้า 883 สุด ๆ ผมคนตัวเล็ก เหมาะกับ 883 มากเลย (เห็นไม๊ว่าหลงตัวเองขนาดไหน) แต่ก็ดีครับทำให้เราตั้งใจทำงานเก็บเงินมาซื้อ เดี๋ยวก็ได้น่าใจเย็น ๆ ฮ่า ๆ

somboons

• Sportster 883 L
  • **
  • รถจะรักเราแค่ไหน ต้องขี่ไปถึงจะรู้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:54:52 PM »
เหมือนเครื่องดื่ม แอลกอฮอร์ ครับ      ยื่งนาน .....ยื่งนุ่ม ........ยิ่งโคตรชอบ  flirty
ด้วยความประสงค์ดี อย่าง somboons

HyenaMaster

• Dyna Super Glide
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:57:58 PM »
เป็นอยู่ครับ..เข้าเวปนี้วันละ3-4 หน วันไหนว่าง
ต้องไปเยี่ยมชมตามร้านต่างๆในเวปครับ......

pongsd

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 09:38:04 PM »
ถ้าเจอที่ถูกใจก็จัดเลยคราป number1

ยิ่งตอนเงินใกล้ถึงยิ่งบ้าเลยครับคุณเก่ง สามสี่เดือนนั้นผมจำได้ทุกคัน ทุกราคาเลย number1 number1

thend

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 11:59:46 PM »
ขอบคุณครับพวกพี่ๆผมมีกำลังใจขึ้นเยอะเลย HD เนี่ยแหละผมใฝ่ฝันมานานสุดตั้งแต่เด็กๆแล้ว

tao

• EXILE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 01:33:04 AM »
 :D :D :D :D :D

อาร์พีเอ็ม888

• Sportster 1200 R
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 06:49:42 AM »
ผมเก็บเงินดาวน์ได้แล้ว สองรอบ รอแต่เวลารถมา เงินดาวน์ก็หมดไปแล้วสองรอบ นี่เริ่มเก็บใหม่อีกแล้วครับ น่าจะเป็นโรคเดียวกันนะครับ

WhiskeyBoyZ

• Fat Boy
  • #BANK_DYNA#RAMA 5
  • ดูรายละเอียด [URL=http://imageshack.us/photo/my-images/836/portada26.jpg/][IMG=http://img836.imageshack.us/img836/7558/portada26.jpg][/IMG][/URL]  Uploaded with [URL=http://imageshack.us]ImageShack.us[/URL]
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 10:15:55 AM »
 รออย่างมีความสุขใช่มั้ยครับ  ;D ;D ;D thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup

thend

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 11:45:27 AM »
เข้ามาดูเว็บนี้ก็ได้2ปีละแทบคลั่งเลยครับ ก่อนหน้านี้ยังไม่รู้ว่ามีเว็บนี้แต่ได้ไปเห็นในหนังสือ Ride thailand มาเลยได้เข้ามาดูและศึกษามาเรื่อยๆและได้คำปรึกษาจากพวกพี่อีกด้วยครับตอนนี้บ้าไปแ้ล้ว frustrated pray

รอนานใจสั่น heart fingerscrossed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 11:47:24 AM โดย thend »

Shimura

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 04:33:06 PM »
ผมก็เป็นครับ ยิ่งตอนที่ คุณกลด มาโพสขายใบจอง สีส้มด้วย ไปกันใหญ่เลย

ตอนนี้กระทู้ของคุณกลด หายไปแล้ว ในใจมันยังงุ่นง่าน อยู่เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 04:36:20 PM โดย Shimura »

tOn tHoNglOr

• Dyna Super Glide Custom
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 04:43:25 PM »
 :D  เอาน่าครับ ใจเย็นๆ ของๆเราก็คือของๆเรา   ;D  รอเหมือนกัน...กว่าจะถึงวันนั้น ยิ่งทะเลาะกะแฟนทุกวัน มีหวังถึงเวลานั้นกลับต้องเปลี่ยนแผนล่ะยุ่งเลย  555++
ไม่มีตังก์ ไม่ต้องไปไหนไกล ,,ไม่มีน้ำใจ นอนอยู่บ้านเถอะครับ

naraboodee

• เรียนรู้ อดทน รอคอย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 05:35:11 PM »
สำหรับผมนะครับ ก่อนที่จะมี ผมดูหนังสือเยอะมาก เข้าเวบทุกวัน อ่านแล้วอ่านอีก โทรไปถามคนขาย ทั้งๆที่ไม่มีตังค์ ถามไปงั้นๆ แล้วผมก็ตัดสินใจเก็บเงิน คุณเชื่อไม๊ผมประหยัดสุดๆ กินข้าวไม่เกินวันละ 60 บาท หุงข้าวกินเอง. ไม่ซื้อ อะไรเลย เสื้อผ้ามีอยู่ไม่กี่ชุด เกงยีนส์มีสองตัว ใส่แล้วใส่อีก เป็นเวลา สามปี ใส่จนพังคาตัว เสื้อผ้าก็ใส่เสื้อแถม ไม่เคยซื้อใหม่ เก็บเล็กผสมน้อย จนได้มาครอบครอง จะตัดใจก็หลายครั้ง แต่พอมาดูเวบทีไร ใจมันก็ฮึดสู้ ไม่น่าเชื่อว่าจะทำได้ จนมีวันนี้ ดีใจสุดๆครับ ขี่มันทุกวัน ใกล้ ไกลไปหมดยกเว้นต่างประเทศ ตามคอนเซ็ฟผม ผมไปไหนรถไปด้วย. แค่ขี่ไปซื้อเตี๋ยวผมยังเอามันไปเลย ไม่เสียแรงที่อดทนมาสามปี ผมอยากบอกว่า ผมทำได้แล้วครับ. ท่านอื่นๆ อาจลองเอาวิธีผมไปใช้บ้างก็ได้นะครับ ยอมทิ้งทุกอย่างเพื่อ harley davidson จบแล้วครับ ขอให้โชคดีทุกท่าน สวัสดี pray

thend

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 06:02:06 PM »
สำหรับผมนะครับ ก่อนที่จะมี ผมดูหนังสือเยอะมาก เข้าเวบทุกวัน อ่านแล้วอ่านอีก โทรไปถามคนขาย ทั้งๆที่ไม่มีตังค์ ถามไปงั้นๆ แล้วผมก็ตัดสินใจเก็บเงิน คุณเชื่อไม๊ผมประหยัดสุดๆ กินข้าวไม่เกินวันละ 60 บาท หุงข้าวกินเอง. ไม่ซื้อ อะไรเลย เสื้อผ้ามีอยู่ไม่กี่ชุด เกงยีนส์มีสองตัว ใส่แล้วใส่อีก เป็นเวลา สามปี ใส่จนพังคาตัว เสื้อผ้าก็ใส่เสื้อแถม ไม่เคยซื้อใหม่ เก็บเล็กผสมน้อย จนได้มาครอบครอง จะตัดใจก็หลายครั้ง แต่พอมาดูเวบทีไร ใจมันก็ฮึดสู้ ไม่น่าเชื่อว่าจะทำได้ จนมีวันนี้ ดีใจสุดๆครับ ขี่มันทุกวัน ใกล้ ไกลไปหมดยกเว้นต่างประเทศ ตามคอนเซ็ฟผม ผมไปไหนรถไปด้วย. แค่ขี่ไปซื้อเตี๋ยวผมยังเอามันไปเลย ไม่เสียแรงที่อดทนมาสามปี ผมอยากบอกว่า ผมทำได้แล้วครับ. ท่านอื่นๆ อาจลองเอาวิธีผมไปใช้บ้างก็ได้นะครับ ยอมทิ้งทุกอย่างเพื่อ harley davidson จบแล้วครับ ขอให้โชคดีทุกท่าน สวัสดี pray

โห้ ทรหดมากๆเลยพี่ นับถือเลย