Login
N E C R O M A N C E R S เสาร์ที่7กค ลั้ลลาพัทยาเย็นกลับมานั่งดื่มสุราบางแสนกันต่อ  (อ่าน 2877 ครั้ง)

ART_NECROMANCERS

• Softail Custom
  • *
เจอกันจุดนัดพบแรกที่ร้านกาแฟซิงไฮฮงพระประแดง 12.00น จุดนัดพบที่2เจอกันที่ปั้มessoบางนา กม6 12.30น แล้วเจอกันครับพี่น้อง necromancers

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
ไปๆๆๆๆๆๆๆๆ number1
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

หนุ่มชัยนาท

• Road King
  • *
Re: N E C R O M A N C E R S เสาร์ที่7กค ลั้ลลาพัทยาเย็นกลับมานั่งดื่มสุราบางแสนกันต่อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 01:47:21 PM »
ร้านเหล้าอาจจะปิดนะครับพี่....วันอาทิตย์มีเลือกตั้งอบจ.ของจังหวัดชลบุรีครับพี่

อ้วน Necromancer

• Dyna Street Bob
  • **
  • Necromancers MC Thailand
Re: N E C R O M A N C E R S เสาร์ที่7กค ลั้ลลาพัทยาเย็นกลับมานั่งดื่มสุราบางแสนกันต่อ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 03:14:05 PM »
ร้านเหล้าอาจจะปิดนะครับพี่....วันอาทิตย์มีเลือกตั้งอบจ.ของจังหวัดชลบุรีครับพี่
ขอบคุณมากครับผมที่แจ้งข่าว สงสัยต้องไปลั้ลลาที่อื่นซะแล้ว
Harley Davidson Necromancer MC Thailand

kitty

• Sportster 883 L
  • **
  • คนรักสปริง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 05:22:34 PM »
frustrated frustratedขอบพระคุณมากครับพี่ ที่แจ้งข่าวให้ทราบ pray pray

PED NECROMANCERS

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 09:02:23 AM »
โชคดี มีความสุขทุกๆท่านนะครับ ขับขี่ปลอดภัยทุกๆคนนะครับ
เจอกันจุดนัดพบแรกที่ร้านกาแฟซิงไฮฮงพระประแดง 12.00น จุดนัดพบที่2เจอกันที่ปั้มessoบางนา กม6 12.30น แล้วเจอกันครับพี่น้อง necromancers

PHD & WORLD BIKE ZONE

• Electra Glide Classic
  • ดูรายละเอียด http://worldbikezone.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 12:26:02 PM »
ถ้าไปบางแสน ให้ไปดื่มกันที่ร้าน ฮาร์เลมกรูน่า นะ่ อารท บริการเยี่ยม สาวสวย ริมหาด
เลือกดูรถทั้งหมด PHD@WORLD BIKE ZONE ได้ตามลิงค์นี้ http://worldbikezone.com